Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh em cố lên bắt Quân phải phá số 505 đi!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
không hiểu chúng mày làm trò gì trong này nữa , nhưng vẫn vào câu bài :D

Thư ơi trừ điểm thằng Cường!!!!!!!!!!!!!!!

Thèng Cường câu bài khiếp [-x Tại chơi với mày lâu mà tao nhiếm tính xấu câu bài của mày roài:))

Trừ điểm đi...thách cả 2 mod đấy.héhé...làm ăn lương thiện sợ chóa rì....
Cái box này sắp die nốt roài nếu ko có biện pháp cứu vãn...
Khổ quá...mình muốn câu cũng ko câu được...cắn rứt lương tâm..đã viết bài thi phải
có chất lượng mặc dù mót hơi chuối nhưng chẳng sao...có đứa làm mót là may...:D

Sao lại xóa box này được,chính Thư làm hội trưởng của cái box này cơ mà.hé hé

Sắp giao thừa rồi thôi thì với danh nghĩa người lập ra topic này xin có lời chúc các bác:
Chúc mọi người năm mới vui vẻ,vạn sự như ý,triệu sự như mơ,trăm sự bất ngờ,tỉ lần hạnh phúc.
Và nhớ mừng tuổi tớ nhé!!!!!!!!!

lăm mới chúc hội phát triển cứ phải gọi là tấn tới ( tao vẫn chưa hiểu cái hội này làm cái trò gì :)) )

Vương Văn Cường đã viết:
lăm mới chúc hội phát triển cứ phải gọi là tấn tới ( tao vẫn chưa hiểu cái hội này làm cái trò gì :)) )
Tuy là hội viên nhưng tao cũng muốn hỏi câu ấy, Cường ạ !!!!

Để hội trưởng tạm thời trả lời cho nào...
hèm ...hèm....ơ nhưng mà ta cũng ko bít nữa!:D

Vãi thật, 2 ngày ko lên mà thêm đc 4 trang, đọc hoa cả mắt, các bác để người khác bon chen câu bài với chứ, năm mới tết đến rồi cái gì cũng phải từ từ. :))

hội này là chi nhánh của hội độc thân ,mà hội độc thân nhằm mục đích cho một số ng` đỡ tủi thân ngày mùng 6 Tết í mà:D

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Để hội trưởng tạm thời trả lời cho nào...
hèm ...hèm....ơ nhưng mà ta cũng ko bít nữa!:D
Để xịch em ạ. :)) :)) :)) :)) :))

Thế các mod vẫn chưa tái xuất giang hồ ạ,để thần dân quậy thế này thì chết đến nơi rồi còn gì.

Tết này mod bận nên ko có thời gian quản lý đâu, thoải mái đi ;) :))

Phải có ý thức một chút chứ,ai lại làm thế.Box mình cuối cùng cũng có chủ có tớ hết rồi đấy nhỉ?Mà sao mấy hôm nay chả thấy hoàng thượng Mỹ Ngọc giá lâm nhỉ,hay lại vi hành chơi xuân rồi.

Hơ... Bạn nào cho hỏi thí không phải... Thế hội độc thân ở đâu thía để tớ còn tham gia, tìm mãi chả thấy đâu cả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên