Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà Taq là gi nhỉ, Trần Anh Quân? Trịnh Anh Quân? Trần An Quyền ? Trần Ánh Quỳnh ? Trần An Quyến ? Trần An Quyết ? Lắm quá, chịu, nhưng Trần Anh Quân vẫn hay nhất (giống tên mình mà lị
Mày ngộ roài PAQ ạ :nono:

Tên ng` ta là Winston Taqueranma ,gọi là Taq cho gọn ,mày Quân Quyên cái j` thế :nono:
Hôm nay thấy mod đi cùng Hà trố trông như công chúa đi với quái vật ý ( Nè nè Ngọc Hiếu đừng đánh tớ nhé)
Hà trố là ai:-/ zai hay gái ??? Đi cùng mod<mà mod nào:-/> thì có liên wan j` ở đây:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như tao đã nói rồi, nhưng chả nhớ ở topic nào ý, mày chịu khó xem lại, thế nào cũng biết Hà Trố là ai đấy.
Tao không hiểu ngộ chữ nghĩa là sao ?

Phùng Anh Quân đã viết:
Sis bị ngộ chữ rồi (iem mới học được từ này)
Hà trố là một nhân lơp10Ly2, người mến thương của Ngọc Hiếu, người ngồi cạnh Xuân Phong, kẻ tư tình với Xuân Bách, còn tag là ai thì iem cũng chịu
To Bảo : có mù ko, ngay bên cạnh là giới tính đấy, có cần thiết câu như thế ko ?
To HT : Rất đồng ý và xin ủng hộ 2 tay 2 chân ý kiên cộng điểm của ku Ninh
Đấy đấy, ở ngay trên thế mà mày đọc ko ra, con này chỉ chăm chăm câu bài thôi. Lần sau câu bớt lộ liễu thế chứ
Mày làm tao cũng câu đây này, cái con này hư quá cơ

Đấy đấy, ở ngay trên thế mà mày đọc ko ra, con này chỉ chăm chăm câu bài thôi. Lần sau câu bớt lộ liễu thế chứ
Mày làm tao cũng câu đây này, cái con này hư quá cơ
Tạo dk cho câu còn kêu à:nono:

bật phòng nhân sự à :nono: giảm biên chế bi h >:) đang có nhìu nhân đang xếp hàng vào phòng NX lắm đấy nhá :biggrin:
hì để khi khác tớ cộng
Bao h thì đến khi khác hả HT ;;) nhớ cho cả trưởng phòng nhân sự nhoi nữa nhá :biggrin:

To HT : Bao giờ cho đến tháng mười ?????????
To Mai : Uh, kảm ơn mày, nhưng mày ko giảm biên chế được đâu, một hội viên năng nổ như tao mất đi thì chỉ có HST tiêc thôi
Thôi
Đi học đây, ko câu nữa.

Mà này, ông Hoàng hay nhỉ, tôi đã đề nghị rút cái chân nhân viên phòng NX rồi cơ mà, đừng lôi tôi vô thế chứ. Tôi đâu có xứng đáng ở phòng đấy, ý kiến của tớ là thế, HT đừng nghe lời xiểng nịnh của Ngọc mà đày đọa bạn hiền thế chứ.
đấy mới là ded nhị của ông thôi
đã kí duyệt đâu
ông mà ra thì tôi... chỉ huy ai :d

Thay mặt và thừa cơ mods đang đi vắng, em tiếm quyền, thay mặt HT, thay mặt cả sếp Trang, em chôm được con đấu, quyết tâm đóng dấu, xoẹt xoẹt, xong, được chưa ông Hoàng, nhân cơ hội này tôi kí luôn quyết định bổ xung thành viên Bích Ngọc vào phòng "NX + AN + PH".
Xoẹt xoẹt, xong, thôi, trả con dấu lại, ta rút êm. ẹp ẹp, đóng cửa phòng HT, chuồn theo lối cửa sau, thế là thoát.

Nhân danh trưởng phòng nhân sự <:biggrin:> gọi bảo kê ,tức Nguyễn Hoàng Hà 10 tin vào túm cổ PAQ lại b-)

Nhân thể kí quyết định trừ lương 2 tháng của nv phòng NX <>:)>

Đưa quyết định lên HT ,chờ xét duyệt :biggrin:

Phùng Anh Quân đã viết:
Thay mặt và thừa cơ mods đang đi vắng, em tiếm quyền, thay mặt HT, thay mặt cả sếp Trang, em chôm được con đấu, quyết tâm đóng dấu, xoẹt xoẹt, xong, được chưa ông Hoàng, nhân cơ hội này tôi kí luôn quyết định bổ xung thành viên Bích Ngọc vào phòng "NX + AN + PH".
Xoẹt xoẹt, xong, thôi, trả con dấu lại, ta rút êm. ẹp ẹp, đóng cửa phòng HT, chuồn theo lối cửa sau, thế là thoát.
Bớ người ta giết người...............

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nhân danh trưởng phòng nhân sự <:biggrin:> gọi bảo kê ,tức Nguyễn Hoàng Hà 10 tin vào túm cổ PAQ lại b-)

Nhân thể kí quyết định trừ lương 2 tháng của nv phòng NX <>:)>

Đưa quyết định lên HT ,chờ xét duyệt :biggrin:

Bộp... xoẹt... đã kí :D

@ Hoàng: tớ ko phải là Anh Thư :((

Cứ trừ thoải mái, tớ còn lương của phòng Hoạt động cơ mà, sếp Trang ơi, tụi nó xúm lại bắt nạt nhân viên phòng mình này, làm ơn ra đòi cái công cái lý cho em với
Help me !!!

Quên đê, ở đâu ra cái kiểu vừa ăn cướp vừa la làng thế đấy hả
Không đem nấu cao là còn may đấy! Thắc mắc hả?

Thế bao h đóng hội phí đây ạ?Cả làng cứ cãi nhau ỏm tỏi thế này khéo em không can đc mất.

Thủ quỹ quyết định việc này.
@ Quân and Ngọc: cãi nhau nữa tớ đuổi việc b-)

Thủ quỹ quyết định à ?
Thế mụ thủ quỹ nhẵn túi vừa xơi năm con ngỗng đâu, ra đây mau
To HT : tớ đâu có cãi nhau với bạn Ngọc, bạn ý cứ gây sự đấy chứ.
Mà tớ đang nhẵn túi, đóng hội phí thì nương nhẹ tay nhé.

thôi thôi, đúng rùi mà còn cãi, cãi nữa trừ lương b-)

Này này, Ht đã trả lương đâu mà trừ
Em bị HT vắt kiệt sức, bóc lột thế mà ba tháng rồi chưa trả tiền lương là sao ???

Định trả, nhg mờ thấy thế này, thì thui :D
Mà sức ấy kiệt đến thế cơ à, tớ thấy ấy vẫn vui cười bên honey cơ mà !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên