Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
NX = Ngốc xít
AX = Armani Exchange

ông Quân chẳng cãi cọ gì cho phòng anh em mình cả ... để tôi .... tuyển thêm mấy thằng vào :D ... gây thêm ..... ÁP LỰC

Ê, tình hình như thế nào rồi cả hội ơi,
Có thêm thành viên thì phải khao cả hội chứ nhỉ, yên tâm, HT bao mà.
Điểm chất lượng của mod Thư lên hơi bị đỉnh đấy, 10đ/tháng
Thế mà mod vẫn câu như thường nhỉ ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà này, ông Hoàng hay nhỉ, tôi đã đề nghị rút cái chân nhân viên phòng NX rồi cơ mà, đừng lôi tôi vô thế chứ. Tôi đâu có xứng đáng ở phòng đấy, ý kiến của tớ là thế, HT đừng nghe lời xiểng nịnh của Ngọc mà đày đọa bạn hiền thế chứ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại tớ viết súc tích ngắn gọn chứ có câu gì đâu... như bạn Quân mới là câu đấy, 2 bài này tớ gộp làm 1 cũng được mà :D
Mà tớ đâu có được lên 10 đ 1 tháng, toàn là post bài chất lượng mới được cộng 2 điểm ít ỏi đấy chứ :(

Bài chất lượng ????
Tớ toàn thấy ban Trang post những bài chất lượng 1 dòng thôi hà
--------
Ê ê ê, Trang đây, sao lại có tiết mục bạn Trang ở đây thế này? bạn Trang có làm gì đâu?:(:)((;;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phùng Anh Quân đã viết:
Mà này, ông Hoàng hay nhỉ, tôi đã đề nghị rút cái chân nhân viên phòng NX rồi cơ mà, đừng lôi tôi vô thế chứ. Tôi đâu có xứng đáng ở phòng đấy, ý kiến của tớ là thế, HT đừng nghe lời xiểng nịnh của Ngọc mà đày đọa bạn hiền thế chứ.
Quân ăn nói hay nhỉ, ai xiểng nịnh. Náo!

Tất nhiên lài không phải Ngọc rồi, hay là có tật dật mình
Thi hỏng Văn rồi lên đây cay cú ah ? Tội nghiệp quá
Mà sao mod chả lên tiếng thế ?
Hôm nay thấy mod đi cùng Hà trố trông như công chúa đi với quái vật ý ( Nè nè Ngọc Hiếu đừng đánh tớ nhé)

Quân học được ở đâu kiểu nịnh đấy thế hả
chậc chậc (câu mãi thành 2 dòng)

điểm của tớ cũng chắng khá khẩm gì cả, nên chỉ muốn :((

HT cộng điểm cho cả hội đi,bon chen mãi mà chả kiếm được chút gì.

Nhin so bo thoi da thay doai nay mod Thu hoi bi roi rai day, toan thay mod vao topic 0407 de cau.
To mod : HAO tu nhien sao ko go dau duoc the ? Loi cua mang hay la do may cua to the nhi ???

hội này là hội chi thế ??
mà Đức Ninh là con trai à??
thích Mỹ Ngọc à??

Thư ơi, em ơi, Hà trố là ai thế? Gái or trai thế?;;)
Mà, Mai ơi, Taq là ai thế?
Mà dạo này mình làm sao nhỉ? đi đâu cũng hỏi ai thế:D đáng buồn:))

Sis bị ngộ chữ rồi (iem mới học được từ này)
Hà trố là một nhân lơp10Ly2, người mến thương của Ngọc Hiếu, người ngồi cạnh Xuân Phong, kẻ tư tình với Xuân Bách, còn tag là ai thì iem cũng chịu
To Bảo : có mù ko, ngay bên cạnh là giới tính đấy, có cần thiết câu như thế ko ?
To HT : Rất đồng ý và xin ủng hộ 2 tay 2 chân ý kiên cộng điểm của ku Ninh

@ Quân: Taq chứ k fai tag nha' :nono:

@ Mực : tao cũng chẳng bít Taq là ai cả:biggrin: chỉ bít là đang sống ở Canada, hơn mình 1 tuổi và bít tiếng Pháp<túm lại là mấy cái trong profile í:biggrin:> CÒn nữa ,hình như là 1 hội viên của HST :D đã có HT kí tên đóng dấu roài:D

Con Mai này câu nhanh khiếp, sắp đuổi kịp bọn tao rùi :D
@ bạn Taq dạo này lặn mất rùi nhỉ :D

Traòi, bài thứ 2222

Chỉnh sửa lần cuối:
Há há. HT cứ wa' khen ,ngại thế:biggrin:

mà k phải ban Taq đâu,anh Taq cơ Thư ạ :)

Bạn hay anh em gì thì mặc nhiên các thành viên ưu tú của HST vẫn cứ lấy ra câu ngang nhiên, nhỉ.
Chỉ khổ thân ai tên là Taq bị đem ra làm mồi câu thôi
Mà Taq là gi nhỉ, Trần Anh Quân? Trịnh Anh Quân? Trần An Quyền ? Trần Ánh Quỳnh ? Trần An Quyến ? Trần An Quyết ? Lắm quá, chịu, nhưng Trần Anh Quân vẫn hay nhất (giống tên mình mà lị )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên