Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hé hé thế thì tiếp tục gia tăng dân số đi,đang trong giai đoạn phong độ cao.

Lâu lắm k thấy trưởng phòng thèng Ninh lên nhỉ? Để nó lộng hành thế này à?b-) Vặt răng bi h:biggrin:
Đỏ: may mà phòng bảo vệ có mỗi mình mày>:)

Uôi sao con Mai được cộng điểm từ lúc nào vậy?huhuhu hội trưởng ơi cộng điểm cho các nhân viên đi chứ,nhất là em,em lập ra box mà.Huhuhuhuh

Tuy phòng bảo vệ ko có người nhưng tao có cớ để lang thang ở các phòng khác :)) >:)

Này Ninh ui.lười thì thoai nhé[-x Tao có công xếp mày làm cùng với vợ mày ,chưa cảm ơn thì thoai bon chen:D
Mày cố lên,thik thì vào TTTG ,Hội độc thân làm cái list đêb-)

Mie có mà mày bon chen được ở hội này cái list nên mới được cộng thôi,chứ việc đấy là của tao cơ mà.Vô duyên thế không biết! :))

ơ kìa,thế chẳng nhẽ bi h mày cướp 2 d? của tao à[-x Mày vào HDT đi.tao nói thật đấy,nhưng báo trc là hội đấy hình như còn đông hơn HST cơ:D:biggrin:
Chứ mày mà k làm.hôm nào có tgian tao lại làm cái kia thì mày đừng kêu nhéb-)<mà chắc k làm đâu:D>

Điểm chất lượng là phù du thôi,còn công việc mình làm mới đáng quan tâm chứ.
Em có kế hoạch là họp offline HST vào dạ hội thứ 7 tới mọi người nghe thấy thế nào ạ?

Ầy phòng kê hoạch bắt đầu hoạt động:D Nhưng mình là hội SONG thân mà lại đi cả đống ng` thế thì :-? ... Có khi phòng kê hoạch tách đôi đi:D :biggrin: trưởng phòng nhân sự xí bạn nào đẹp zai nhất HST ,bis bis =D> Xem là bạn zai nào xấu số đâyb-)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ầy phòng kê hoạch bắt đầu hoạt động:D Nhưng mình là hội SONG thân mà lại đi cả đống ng` thế thì :-? ... Có khi phòng kê hoạch tách đôi đi:D :biggrin: trưởng phòng nhân sự xí bạn nào đẹp zai nhất HST ,bis bis =D> Xem là bạn zai nào xấu số đâyb-)
Phòng kế hoạch muốn biết ai đã có đôi và ai chưa có đôi để sắp xếp hợp lý,đề nghị mọi người cho phòng biết thông tin để lập kế hoạch.

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Điểm chất lượng là phù du thôi,còn công việc mình làm mới đáng quan tâm chứ.
Em có kế hoạch là họp offline HST vào dạ hội thứ 7 tới mọi người nghe thấy thế nào ạ?
Nếu thế thì chưa biết, việc tui đi offline phụ thuộc vào PAQ có đi hay ko!

Ây thế phòng kế hoạch k cần sắp xếp đôi cho nhân viên phòng nhân sự với nhân viện phòng hoạt động đâu nhé:D Ninh bắt đầu làm việc đi k trừ lương bi rờb-)>:)

Để xin ý kiến trưởng phòng đã.Thư kí công việc là phụ giúp trưởng phòng thôi.

Trưởng phòng kế hoạch mấy hôm nay chả thấy nói năng gì,đến lớp còn say xỉn nữa chứ,không hay đâu trưởng phòng ạ.Em là không thích trưởng phòng thế đâu nhé.

bó tay, cứ thế này có muốn cộng điểm cho bạn Ninh cũng ko được nữa rồi.
Tình hình thứ 7 nè bận bịu lém :p ko off được :D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ây thế phòng kế hoạch k cần sắp xếp đôi cho nhân viên phòng nhân sự với nhân viện phòng hoạt động đâu nhé:D Ninh bắt đầu làm việc đi k trừ lương bi rờb-)>:)
Ý bác là sao??? Không sắp xếp cho tụi em mà được hả? :(( :(( :((

Ơ thư kí nói thật mà,trưởng phòng đến lớp gục xuống bàn bảo là say rượu,buồn ngủ.Thế là búp 1 cái ngủ luôn,chả xin được ý kiến gì cả,nếu hội trưởng cho phép thì em thay mặt trưởng phòng ra kế hoạch rồi kí luôn.

@ Ninh : mày cứ làm kế hoạch thay sếp roài đưa hội trưởng kí cũng dc mà:D
@ Ngọc: ý tớ là bạn Ngọc đi với PAQ roài thì cần j` xếp đôi nữa [-x hay bạn Ngọc muốn xếp đôi khác:-?

Mai ơi, mày làm tao chẳng hiểu gì cả
Thứ nhất : Vượt quyền đấy nhé
Thứ hai, hội mà chả có "hiến pháp" gì là sao ???
Thứ ba : Hân hạnh được nhận mặt sếp rất là xinh ( Như con tinh tinh ) Trần Thu Trang của phòng Hoạt động.
Thứ tư : Lớp lý 1+2 làm ở phòng hoạt động là do ai sắp xếp đấy ??
Tạm thời là cứ vậy đã, ai trả lời tui đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên