Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế có bạn nào bắt quả tang bạn Quân tay trong tay với ai đó đấy k nhỉ?;;) :-?

Hị ,HT nhá,đừng nhầm ,HT có nhìn thấy trưởng phòng nhân sự đâu,sao bít k có ai nắm tay trưởng phòng nhân sựb-) hị hị .Đây là hội ST mà,phải có ng` nắm tay chứ,Thế mà HT k ra chỗ trưởng phòng nhân sự để tpns nắm tay cho đỡ cô đơn;)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Thế có bạn nào bắt quả tang bạn Quân tay trong tay với ai đó đấy k nhỉ?;;) :-?
Hơ hơ, tớ vô can! :D Iem vô tội, các bác tha cho iem. đừng nhìn em thế.

nghe thế mà kòn cười đc mới lạ chứ , úp sọt táng cho nó rơi dép luôn , can tội 1 tay bắt 2 cá [-x

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Hơ hơ, tớ vô can! :D Iem vô tội, các bác tha cho iem. đừng nhìn em thế.
Ai nói là bạn QUân nắm tay bạn Ngọc thế:eek: Sao bạn Ngọc lại nói thế,tớ có bảo nhìn thấy thế đâu>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy , đã bảo cơ , bị cắm sừng còn cười phớ lớ :)) đến là bó ... cái ấy :)):)):))

Ui chao ui, đây là hội song thân, chuyện tớ nắm tay ai chỉ là chuyện rất bình thường, có gì mà đem ra câu thế các bác song thân
Linh Chi à, em được đề bạt làm trưởng phòng vệ sinh đấy (Thích nhé, anh chỉ là nhân viên thôi)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hị ,HT nhá,đừng nhầm ,HT có nhìn thấy trưởng phòng nhân sự đâu,sao bít k có ai nắm tay trưởng phòng nhân sựb-) hị hị .Đây là hội ST mà,phải có ng` nắm tay chứ,Thế mà HT k ra chỗ trưởng phòng nhân sự để tpns nắm tay cho đỡ cô đơn;)
ờ, phải đấy, :))

Thế ai nắm tay trưởng phòng kế hoạch có ai biết không? :D

Gít chết cả 2 đứa, đứa nào cũng có ng` tay trong tay mà Hội trưởng ko có :(

Tôi, nhân viên phòng kế hoạch của hiệp hội những người có đôi, và chưa có đôi( Hội song Thân) có một đề xuất hoạt động cho cả hội, đây cũng là hoạt động đầu tiên của hội : Hoạt động giới thiệu bạn trai cho hội trưởng Nguyễn Trang Thư nhé\
Êu, hội trưởng mà có bạn trai sau vụ này là phải cộng điểm cho những người như tớ đấy nhé
Tất nhiên là người giới thiệu cho Thư bạn trai có quyền tự đề cử cho mình.
Xin hết
Thay mặt trưởng phòng hoạt động đang đi ăn chè với người yêu ở cổng trường, đã kí và đóng dấu. xoẹt xoẹt, xong.

Lo cho cái thân mình cho xong đi đã Quân ơi.
bày đặt tìm người yêu cho Trang Thư!

Thì sao ??
Đây là hoạt động của cả hội chứ có phải là một mình tớ làm đâu

Phùng Anh Quân đã viết:
Tôi, nhân viên phòng kế hoạch của hiệp hội những người có đôi, và chưa có đôi( Hội song Thân) có một đề xuất hoạt động cho cả hội, đây cũng là hoạt động đầu tiên của hội : Hoạt động giới thiệu bạn trai cho hội trưởng Nguyễn Trang Thư nhé\
Êu, hội trưởng mà có bạn trai sau vụ này là phải cộng điểm cho những người như tớ đấy nhé
Tất nhiên là người giới thiệu cho Thư bạn trai có quyền tự đề cử cho mình.
Xin hết
Thay mặt trưởng phòng hoạt động đang đi ăn chè với người yêu ở cổng trường, đã kí và đóng dấu. xoẹt xoẹt, xong.
Kiểu này thì Hội trưởng gít cả trưởng phòng hoạt động lun >:) Dám vựot mặt sếp àb-)
Hình như bạn Quân định gthieu cho HT ai đó hay sao í,sao thấy sốt sắng wa' 0:)

Chuyện gì đang xảy ra ở hội thế?

Bạn Ninh thông cảm. mấy hôm nay người-mà-ai-cũng-nghĩ-là-"chồng"-tớ hơi hâm một chút.
Mong các bác bỏ qua nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên