Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thjay mặt hội trưởng, đóng dấu, kí, xoẹt xoẹt xoẹt
Xong rồi đấy;;)

Oày,có đứa lộng quyền hội trưởng ui,nó dám thay mặt hội trưởng,hội trưởng lên tiếng cho em nhờ đi,nêu k em coi cái quyết định trên kia là thật đấy:D

Thôi Mai, mày chả sướng quá đi chứ lại còn giả vờ:))lol

Mod mà chat với thành viên trên này,đáng trừ điểm đấy.Mà sao hội trưởng không cộng điểm cho mình chứ,vợ 16 còn chồng có 10 huhuhuhu.Bất công quá,làm quả xì căng đan cho hội trưởng sập tiệm giờ.

Ôi bạn Thư với bạn Trang ơi cộng đi chứ,để vợ hơn chồng là không được đâu.Nó về nhà A2 vênh ầm ĩ lên kìa.Huhuhuhuhu

Chuyện nhà không lôi ra đây, nghe vợ chồng ông bà chí chóe thế, các hội viên xách dép chạy mất rồi kìa
Có gì về nhà đóng cửa mà ấy ấy nhau, Ninh nhỉ ("ấy ấy" là "bảo" -Ai suy nghĩ bậy bạ thì tâm hồn người ấy tự biết nhé, hè hè)
To Trang, thay mặt hội truởng, tớ sẽ xem xét và làm giấy thông báo cho. Có điều, phong bì đâu ????:)):)):)):)):)):)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Chuyện nhà không lôi ra đây, nghe vợ chồng ông bà chí chóe thế, các hội viên xách dép chạy mất rồi kìa
Có gì về nhà đóng cửa mà ấy ấy nhau, Ninh nhỉ ("ấy ấy" là "bảo" -Ai suy nghĩ bậy bạ thì tâm hồn người ấy tự biết nhé, hè hè)
To Trang, thay mặt hội truởng, tớ sẽ xem xét và làm giấy thông báo cho. Có điều, phong bì đâu ????:)):)):)):)):)):)):))
Quân dạo này ăn nói ghê phết nhỉ. Tớ không ngờ đấy! Đen tối quá, chậc chậc!

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Phùng Anh Quân đã viết:
Quân dạo này ăn nói ghê phết nhỉ. Tớ không ngờ đấy! Đen tối quá, chậc chậc!
Sao bạn Ngọc cứ bật tớ tanh tách thế, tớ oánh cho thằng chồng của cậu lên bờ xuống ruộng bây giờ ý chứ.(mà mình có bít chồng ló nà ai đâu)

Tớ thích bật cậu đấy, làm gi được tớ. Nhìn cái mặt thấy ghét! Cậu đánh chồng tớ thì tớ đánh vợ cậu, cậu tưởng tớ sợ hả?

Thôi tốt nhất để tớ đánh cả hai cậu cho.

Phùng Anh Quân đã viết:
Sao bạn Ngọc cứ bật tớ tanh tách thế, tớ oánh cho thằng chồng của cậu lên bờ xuống ruộng bây giờ ý chứ.(mà mình có bít chồng ló nà ai đâu)
Quân tự oánh mình đêb-) :smoking:

Trần Thu Trang đã viết:
Thjay mặt hội trưởng, đóng dấu, kí, xoẹt xoẹt xoẹt
Xong rồi đấy;;)
Con này, ai cho mày b-)
Tao đóng dấu cho con Mực làm thư kí cho tao :D
Từ giờ con Mực làm danh sách Hội ST

Sao mod không trả lời gì tớ vậy?Vợ tớ lộng hành quá rồi.

:)), thiếu mình là hội loạn hết cả lên

to quân& ngọc: để đấy tôi đánh cả 2, công việc của bảo kê mà b-)
to ninh: gọi con vợ ông ra đây, oánh hộ lun, ai dám bật đàn ông chúng ta b-)
to vợ: còn léng phéng ở đây ah, tiền đâu, vác về nhà đi còn làm giấy đốt lò, khổ quá, ai bảo nhiều quá dùng ko hết :(

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), thiếu mình là hội loạn hết cả lên

to quân& ngọc: để đấy tôi đánh cả 2, công việc của bảo kê mà b-)
to ninh: gọi con vợ ông ra đây, oánh hộ lun, ai dám bật đàn ông chúng ta b-)
to vợ: còn léng phéng ở đây ah, tiền đâu, vác về nhà đi còn làm giấy đốt lò, khổ quá, ai bảo nhiều quá dùng ko hết :(
Ây dà: bảo kê đến:D
to Hội trưởng: Mực nó làm thư kí,thế còn tao ,chức trưởng phòng nhân sự của tao đâu:eek:
to chồng : ầy dà,thiếu giấy nhóm lò cứ mở két ra mà lấy,bao h có dịp vợ lại vác thêm tiền vềb-) ,<khối dịp í mà>:)>

he, trong két bây giờ có toàn không khí vợ ạ, chả còn tí giấy có giá trị nào cả ;;)

Hơ, bạn đánh vợ chồng nhà bạn Quân chứ đừng đánh tớ nhé. Oan cho tớ lắm. Hi hi....
:D
to all: Túm lại là tớ ko được làm cái khỉ mốc gì à?

Thế này bạn Ngọc ạ,nếu tớ làm phòng nhân sự thì tớ sẽ sắp xếp cho bạn Ngọc 1 chức vụ nào đó hay hay,nhưng tiếc là Hội trưởng chưa kí giấy cho tớ mà chỉ có kon Mực nó dc ủy quyền nên tớ chưa dám lộng quyền:D Nên ...bạn Ngọc cố chờ nhé:smoking:

xoẹt xoẹt... cộp. Con Mai làm trưởng phòng nhân sự, quyết định mọi chức vụ của HST, rồi qua tớ đóng dấu và đồng ý là xong. Hàng ngày, Mai sẽ tóm tắt những chức vụ mà mọi người đề nghị và mày xếp lại cho hợp lí và thỏa đáng.
Xong :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên