Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chỉ có Quân mới phải làm list thôi,học Lý 2 mà,cách sắp xếp chắc hơn tớ nhiều.Còn tớ chỉ hí hí thôi.

Đùa thèng Ninh đáng bị trừ lương lắmb-) CHưa làm đã lười.Cứ như tao đây này ,lười thì thoai ,đừng nói,hội trg sẽ giao việc cho ng` khác,còn mày bô bô thế thể nào cũng bị đì cho xem:)>-

Dạng mày thì hội trưởng đuổi ngay ý chứ.Vợ chồng thay nhau đút tiền vào quần thì còn làm ăn gì?

Tao làm thủ quỹ đấy nhé,bật tao phạt nộp tiền gấp đôi bi rờ,tao lại còn phòng nhân sự nữa,xoẹt..roẹt..cạch..bụp.. là mày bị đuổi ngay đấyb-) :)>-
Mà k chat solo trên này đâu,[-x có j` đợi mọi ng` post bài rồi tiếp tục:p

Đợi từ sáng đến giò chả có ai,thôi tiếp tục đi,cứ để box lẻ loi khổ thân nó lắm.

Oày chày vật ạ,thoai ,tao cũng k muốn cái topic này xuống trang 2 đâub-)
Thế bạn hội trưởng kí quyết định cho tớ vào phòng nhân sự cái nhẩy?

Thôi, lương tao với lại thằng hà là đủ rồi, ký đuổi việc con chồng kia đi, cho nó làm thủ quỹ quá = cho tiền vào tay kẻ trộm :)) Cho nó về nhà sáng nấu cơm, chiều ôm vợ ôm chồng là hết nhiệm vụ :))

Xí xớn j` thế ,chẳng nhẽ lại mắng vợ ở trên chỗ công cộng thế này,về nhà mau,la cà nhiều wa' đây[-x b-)
Mà hội trg vào giải quyết vụ này cho iem cái đi,nếu k bọn nó cứ dị nghị iem:D

Mà sao không thấy hội trưởng cộng điểm cho mình nhẩy?Mất công lập ra cái topic này mà....huhuhuhuhuhu.

hehe, bảo kê đây, thằng nào dám bật thủ quỹ nào (vợ ơi nhanh nhanh, đút tiền vào túi đi còn dọt lẹ b-))

to thằng vợ của con vợ tao: mày bật vợ tao hả ku*ng, muốn bị vặt răng ko b-)

Vợ chồng mình kết hợp ăn ý thậtb-) Dzọt thoai:p
Bác Hội trưởng bi h lười vào hội wa' đấy[-x hay bác định đổi chức hội trưởng cho ai đó à :smoking: ;;)

Nhường cho Ngọc nhé,để tớ lên chức luôn,hé hé.

Pùng nào thế hả ???????
Làm ăn ẩu tả quá
Tên người tâ đẹp thế cơ mà, bớ tên Ninh ẩu tả kia !!!!

To Ninh : Hiên tại trong một tuần tới, cái máy tính nhà tớ nó hỏng nặng rồi
Bạn Ninh giúp tớ một tay nhé
Khi nào cái máy nó OK thì tớ lại phụ cậu
Rất cảm ơn
Thông điệp này được gửi từ một hàng Net 3000d/h nhưng chả có máy lạnh

Tên Pùng đẹp quá rồi,nhưng mà công việc không có chuyện làm hộ đâu nhé,hôm nay không làm thì mai làm bù,tớ cũng có chuyện của tớ chứ,hí hí.

Tình hình rất là tình hìnhb-), Trang THư ra đây mày, tao xin một chân sao chả ai reply lại thếb-):(

Hix ,bảo Thư nó kí cho tao 1 chân nhân sự thôi tao sẽ làm danh sách cho mày Mực ui,nhưng mày thik làm phòng nào thì yêu cầu nhanh kẻo mất chỗ:D

Trưởng phòng kế hoạch hay nhân sự thì đã có ai làm chưa nhỉ;;) Tao chan làm thư kí lắm rồi:(;;)

Ké,gọi Trang Thư vào đây giải quyết đi,tao xin chân trưởng phòng nhân sự,Trang làm trưởng phòng kế hoạch nhé:D .Hội trưởng quyết nhanh iem nhờ:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên