Năm hết Tết đến...

Phạm Thị Huyền Trang
(Phạm Trang)

Tình hình là năm hết Tết đến.
Em/tớ/chị (bắt chước chị Vân) chúc tất cả thành viên của box Deutsch năm mới vui vẻ, dồi dào sức khỏe:d. Chúc ai đang được ở nhà ăn Tết thì ăn Tết thật vui, vui hộ cả phần của người ở lại đây8-> . Chúc ai đang thi thì thi nốt thật tốt, chúc ai thi xong thì nhận được kết quả tốt. Chúc các em đang học tiếng ở nhà học nhanh, học tốt, sớm sang đây tụ tập với mọi người<:p . Chúc các em/bạn đang học tiếng hoặc Kolleg học giỏi, điểm cao, sớm vào được Uni/FH mong ước;)) .
Riêng chị Vân hội trưởng, em chúc chị lúc nào cũng trẻ trung, vui vẻ:D. Em gửi cả lời chúc cho anh Leo nữa:D
Cũng nhắn riêng anh Hiếu Minh, chuyên gia "chăn dắt": chúc anh thi tốt, sớm hết "lận đận" trong đường tình duyên:))
Lẽ ra để 2 hôm nữa chúc mới đúng nhưng hôm đấy ở Hamburg lại tổ chức Tết, em phải đi cả ngày, sợ không có thời gian.
Mọi người ăn Tết thế nào ạ?
Em sẽ cập nhật chi tiết về vụ Tết ở Hamburg:)

Có gì quan trọng hay ho em Trang chúc cả rồi, thôi thì tớ ăn theo chúc cả nhà năm nay nhiều may mắn và sức khỏe - đối với tớ hai điều này đang là quan trọng nhất :)
P.S: À cám ơn lời chúc đặc biệt của em Trang nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc cả nhà mình vui vẻ, học hành tấn tới, sức khỏe dồi dào :)

năm mới rồi chúc cả nhà lúc nào cũng hớn hở,phấn khởi.lúc nào cũng có được những thứ hay ho, độc đáo

Chúc mọi người năm mới tiền nhiều như nước, hạnh phúc nhiều như tiền :). Mọi điều tốt lành nhất từ Karlsruhe

Cac em chuc nhieu qua roi nen chi chang biet noi gi hon. Hy vong co dip se gap va lam quen voi cac em nhe

Back
Bên trên