Nên dùng cáp cũ hay chuyển sang dùng K+ đây?

• Bắt đầu meodeu
  • Ngày bắt đầu
M

(meodeu)

Guest
Nhà tớ đang sử dụng truyền hình cáp, nhưng không hiểu là do tớ k biết cách dò kênh hay thế nào mà có cực ít kênh (có hơn 12 kênh) mà thỉnh thoảng lại k có tín hiệu. Dạo này nghe thấy quảng cáo dịch vụ truyền hình mới là K+,nghe quảng cáo thì có vẻ khá hay. Bác nào dùng rồi chỉ cho e ý kiến với, nó là kiểu dịch vụ tivi trả tiền hả? Mỗi tháng mình dùng có mắc k ạ? E cảm ơn!

Không bác nào trả lời giúp e à? Dò tìm mà đọc chả hiểu cái qué gì. Tìm loạn xị ngậu cả lên, hic. K+, VTC, SCTV đọc mãi mè ứ hiểu! HIc

Không bác nào trả lời giúp e à? Dò tìm mà đọc chả hiểu cái qué gì. Tìm loạn xị ngậu cả lên, hic. K+, VTC, SCTV đọc mãi mè ứ hiểu! HIc
Có quái gì mà k hiểu, nó toàn là mấy dịch vụ truyền hình, dùng cái nào thì dùng thôi! Cũng giống như nhà cug cấp sữa ý, thích loại nào thì uống loại ấy! Dùng Cáp hay K+ đều được, K+ có phần nhỉnh hơn, còn VTC thì...lởm!

Mai di xem bong da o quan cafe nao! Lai mot thang an bong da, ngu bong da và...di xem bong da cung nguoi yeu thoi!!!!!!!!!!!!1

mexico-namphi: 1-1, 2 lần bóng chọc thủng lưới vàng WC-> đó có phải là điều mà mọi ng mong đợi????

Dùng cái nào mà chả được, miễn là bạn thích và cảm thấy xem được. Chứ chạy theo mấy dịch vụ truyền hình thì cũng mệt lắm, nâng cấp đầu thu suốt ngày thôi! Chảbiết cái K+ thì có phải hay nâng cấp k, chứ còn VTC thì hay lắm!

Thử dùng K+ đi, dịch vụ này mới và cũng đag rất được nhiều người biết đến! lại đag có khuyến mại nữa đấy bạn ạ!

Xem WC mấy ngày qua rút ra 1 kết luận
TH cáp hay bị mất tín hiệu, hình ảnh ko rõ nét
VTC HD hình ảnh cực rõ nhưng rất hay bị dừng hình
Thằng K+ chưa có biểu hiện tiêu cực. Đợi mấy ngày nữa ko biết nó có dở chứng gì ko

Bạn muốn thử K+ miễn phí thì vào website Her Viet Nam tham gia chương trình 'Mr World Cup 2010' do Her Viet Nam và K+ tổ chức áh,

Chỉ cần post bài về cầu thủ yêu thích và kêu gọi bạn bè tham gia bình chọn cho bài viết của bạn, giải thưởng mỗi tuần đấy, thử sức xem sao, hehe, mình cũng vừa tham gia, đang hy vọng và kêu gọi bạn bè ủng hộ nè

link http://www.hervietnam.com/MrWorldCup2010

K+ đang có chương trình khuyến mãi
1 USB Discovery 8GB cho nguoi gui nhieu email gioi thieu cho ban be nhat
10 ba lo HBO cho 10 clip an tuong nhat moi tuan
click here de co vu cho doi minh yeu thich nhe em click de ung ho cho England cua em roai http://kpluswave.vn --> click la co qua day

K+ đang có chương trình cổ động WC
1 USB Discovery 8GB cho nguoi gui nhieu email gioi thieu cho ban be nhat
10 ba lo HBO cho 10 clip an tuong nhat moi tuan
click here de co vu cho doi minh yeu thich nhe em click de ung ho cho England cua em roai http://kpluswave.vn --> click la co qua day

K+ xem ổn
Chất lượng hình ảnh khá,không đến nỗi nào

Em ở vùng xa ko có nhìu lựa chọn như các bác ở thủ đô. EM muốn hỏi K+ có nhỏ gọn ko em mua về lắp. K+ được mấy anh HDvietnam chửi dữ lắm, ko biết nên xài ko.

Em ở vùng xa ko có nhìu lựa chọn như các bác ở thủ đô. EM muốn hỏi K+ có nhỏ gọn ko em mua về lắp. K+ được mấy anh HDvietnam chửi dữ lắm, ko biết nên xài ko.

Cũng nhỏ gọn thôi bạn ah nó gồm 1 đầu thu và 1 chảo vệ tinh. Bạn ở vùng xa xa thì nên dùng K+ chứ dùng cáp thì tín hiệu yếu lắm. HD phàn nàn về K+ nhưng dân tình thì đang phàn nàn về HD quá trời kìa bạn.
Hình ảnh SD của VTC HD chất lượng cực kém nếu ai đã trải nghiệm thì đều biết. HD của VTC thường xuyên bị dừng hình và ko phải 100% là HD chuẩn mà hầu như là hàng convert. Nhiều kênh của VTC chiếu mà ko có bản quyền. Đấy là tớ chưa kể đến thi thoảng bạn lại phải bỏ 1 đống tiền để nâng cấp đầu thu .
Trong khi đó
K+ chiếu hình ảnh chuẩn SD
Rất nhiều kênh hay, mới lạ và bổ ích. Gói Access 31 kênh, family 57 kênh và premium 70 kênh. Tất cả các kênh đều được biên tập rất chất lượng thỏa mãn nhu cầu mọi người.
Ko phải lo lắng về việc thi thoảng phải bỏ tiền nâng cấp đầu thu
Và những kênh K= đang chiếu đều đã mua bản quyền nên ko lo đến việc đang xem thì bị cắt.
Hơn nữa K+ chia làm 3 loại hình trả thuê bao : 6 tháng, 12 tháng và 24 tháng rất dễ dàng cho người tiêu dùng.

Thông báo tin mừng đến bạn nào đang hoặc có ý định dùng K+ là từ mùa giải 2010 nó đã mua bản quyền giải PL và Seria rồi nhé. Chúc mừng các bạn. . Ko những thế nó còn độc quyền các trận đấu giải PL ngày CN luôn rồi nhé. Chúc mừng các bạn thêm phát nữa

Thông báo tin mừng đến bạn nào đang hoặc có ý định dùng K+ là từ mùa giải 2010 nó đã mua bản quyền giải PL và Seria rồi nhé. Chúc mừng các bạn. . Ko những thế nó còn độc quyền các trận đấu giải PL ngày CN luôn rồi nhé. Chúc mừng các bạn thêm phát nữa

Thế nếu mà thằng VTC nó cũng có bản quyền 2 giải này thì sao ạ. Nó phát trên HD thì cái ngày CN độc quyền của K+ cũng vứt

Thế nếu mà thằng VTC nó cũng có bản quyền 2 giải này thì sao ạ. Nó phát trên HD thì cái ngày CN độc quyền của K+ cũng vứt

bạn ơi K+ nó độc quyền ngày CN trên cả SD và HD nhé. Có nghĩa là trong mùa giải ngoài nó ra ko đài nào đc phép phát các trận trong ngày CN kể cả VTC HD bạn ạ.

bạn ơi K+ nó độc quyền ngày CN trên cả SD và HD nhé. Có nghĩa là trong mùa giải ngoài nó ra ko đài nào đc phép phát các trận trong ngày CN kể cả VTC HD bạn ạ.

thế hóa ra ép mọi người dùng gói Premium của nó thì mới xem đc giải PL với Seria ah. vớ vẩn thế.

thế hóa ra ép mọi người dùng gói Premium của nó thì mới xem đc giải PL với Seria ah. vớ vẩn thế.
nó đâu có ép bạn mua nó . Hiện tại thì mới có nó công bố bản quyền Seria với PL còn sau này thằng nào mua bản quyền thì thằng đấy phát thôi. Nhưng riêng giải PL thì nếu bạn muốn xem các trận của ngày CN thì bạn phải dùng K+. Cuộc sống mà bạn muốn thế này thì phải thế kia

Back
Bên trên