Nâng cao khẩu hiệu đoàn kết

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Tình hình là rất căng thẳng, rất chi là tình hình. Hiện nay Mod đang gặp phải một số vấn đề về thi cử và viết thesis tốt nghiệp nên sẽ xa Board trong vòng 1 tháng. Chúc năm mới mọi người thêm 1 phát nữa, và cũng xin mọi người đóng góp vào Board trên tinh thần xây dựng, với khẩu hiệu: "Vui xuân mới không quên nhiệm vụ". Vui xuân mới ta vẫn tiếp tục với khẩu hiệu nắm chắc tay súng với những bài viết như vừa rồi, chúng ta cần đóng góp chia sẽ những nụ cười ý nhị, nhưng cố gắng tránh tình trạng quá đà, để gây nên những điều đáng tiếc. Hiện giờ mình không thể kiểm duyệt board được nữa trong vòng 1 tháng vậy nên các bạn chú ý giúp mình đi theo con đường mà Đảng và Bác Hồ đã chọn, với tinh thần:
"Đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết"
Thành công, thành công đại thành công
Rất cám ơn mọi người trong thời gian vừa rồi đã cùng mình xây dựng CLB
Chào thân ái và quyết thắng

Anh vào miền Nam hả? Chúc may mắn nhé!!!! Về nhớ mang quà cho em. :D

Buồn wá.....! Em mất người đi tiên phong dò đường để đi hôi của đằng sau rồi anh Tuấn ơi!

Lê Minh Tuấn đã viết:
Buồn wá.....! Em mất người đi tiên phong dò đường để đi hôi của đằng sau rồi anh Tuấn ơi!
Buồn làm gì hả em?KHi nào anh Tống về,khối của cho em hôi!

hihi, bibi anh.
Chúc anh học hành thi cử tốt đẹp, để quay trở về xây dựng box, theo đúng đường lối cần kiệm liêm chính lại thêm trình đọ kĩ thuật, hehe.

WISH MOD ALL THE LUCK!!! Như vậy là chị Vân sẽ thay ông Tuấn đi tiên phong

Back
Bên trên