Mua nhầm>>>>>>>

Phạm Đỗ Hải Nam
(cristiano_ronaldo)

Biên có ngừơi yêu tên là Huyền , nhân dịp sinh nhật Huyền BIên quyết định mua tặng Huyền 1 đôi găng tay. Nhưng lo vì ko biết cỡ của Huyền nên quyết định rủ em gái Huyền đi mua và nhờ em gái thử . Trong khi Biên mua găng tay thì em gái của Huyền mua cái mặc phía trong bên dưới . Tai hại là khi gói quà thì cô bán hàng đưa nhầm hai túi cho nhau.thế là BIên cầm cái túi quần lót của em gái Huyền và bỏ vào 1 tấm thiệp.

Tấm thiệp viết như sau: "Em yêu , lần gần đây nhất gặp anh ko thấy em mang nó, vì vậy anh mua nó làm quà cho em nhưng vì ko biết cỡ nên anh đã rủ em gái em đi mua cùng và bắt em gái em thử ngay trước mặt anh, ban đầu anh định mua loại kéo khóa nhưng lại sợ nó bị giắt lông . Tái bút: Mốt bây h người ta thường bẻ cổ để lông nó lòi ra ngoài mới đẹp em ạ"

Ai biết rồi thì đừng chê nhé:)) em pst cho ai chưa biết :)):))

:)):))
biết rồi nhưng đọc vẫn buồn cười :)):))

:)) choáng ngay ở cái ava em Biên :))
uhm chuyện này :)) vật , con em gái mà biết bị nhầm thì...ko hiểu nó xử lý thằng kia thế nào :))

em Huyền :)):))
cái avatar của mình này đúng là rất lừa tình :)):))

hí hí , zai ra dáng, gái xinh ,lừa tình ai hả em :>
muốn lừa thì phải cắt mặt em Huyền đi ;;)

khổ thân tôi chưa, găng với cả tay, khóa với cả bẻ cổ.....ngại em Biên roài...;))
:))

oi vãi quá Biên ơi,em Huyền nào thế :D mà em í nhận quà của chú mà kô nói j` à:D

Chỉnh sửa lần cuối:
;;)

zai biên giờ thay ava với em Liên rồi :))

Back
Bên trên