Mr HAO- Nghe những tàn phai...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Kết quả Mr HAO

Lê Nguyễn Ngọc Tâm đã viết:
Hày, ức là chuyện bình thường thôi có gì đâu. Ai chả thế, cố gắng hết mình nhưng khi chấm điểm lại không bằng người khác, cảm giác như người khác cố gắng không bằng mình mà vẫn điểm cao hơn thì thấy người chấm bất công, ức thôi. Nếu ai không chấp nhận được điều đó rồi giận lây sang tớ thì tớ kệ, quan tâm làm gì.

@Hà: em nên nghe lời Quỳnh thì hơn.

@Yến: Câu hỏi của anh là "BTC/BGK có nhầm không" thì câu trả lời "không nhầm, bởi vì chúng tôi chấm như sau..." là đủ rồi.

Anh có lôi ra từ 2 ngày trước khi kết thúc Mr. HAO rồi nhưng chả kịp tới đâu cả.
Hày, ức là chuyện bình thường thôi có gì đâu. Ai chả thế, cố gắng hết mình nhưng khi chấm điểm lại không bằng người khác
Anh nói câu này tức là bảo rằng BGK thiên vị các thí sinh à?? Mà em muốn hỏi theo anh ở đây ai cố gắng để được giải nhưng lại ko được còn ai ko thèm cố gắng thì lại được giải thế??? Hơn nữa đây là một cuộc thi mang tính chất giao lưu hữu nghị việc thắng hay thua ko hề nối lên được một điêu gì. Nhưng người sẵn sàng tham gia Mr HAO đã là những người chiến thắng rồi. Vậy xin hỏi ở đây có điều gì phải ấm ức và có ai ấm ức những điều đó???

cảm giác như người khác cố gắng không bằng mình mà vẫn điểm cao hơn thì thấy người chấm bất công, ức thôi.
Xin hỏi anh 1 lần nữa ai cố gắng ko bằng ai??? Và vì sao anh biết là họ ko cố gắng hơn người kia?? Tất cả các thi sinh tham gia Mr HAO nói cho anh biết là họ cố gắng như thế nào à???

Nếu ai không chấp nhận được điều đó rồi giận lây sang tớ thì tớ kệ, quan tâm làm gì.
Cuối cùng là ý kiến của riêng em: em thấy anh là người duy nhất ko chấp nhận kết quả cuộc thi thôi!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Trung đã viết:
Cuối cùng là ý kiến của riêng em: em thấy anh là người duy nhất ko chấp nhận kết quả cuộc thi thôi!!!!
Trên thực tế anh chỉ có thắc mắc về một mục và đồng ý với tất cả số còn lại.

@Hà: em phục anh là được rồi, anh đồng ý.

@Quỳnh: con đường em đi đang rất khó khăn đó.

@Hoài Anh: em đang chỉ trích anh rất nhiều, em có hiểu là anh và Hà đang nói về việc gì không ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Trên thực tế anh chỉ có thắc mắc về một mục và đồng ý với tất cả số còn lại.
1 mục đấy nó nằm trong kết quả cuộc thi và thay đổi nó là thay đổi tất cả đấy anh ạ

Đại Điểm đã viết:
Trích dẫn bài viết của Hà
...trẻ con nó nhìn vào nó khinh cho, chỉ mất mặt anh thôi

Có những thứ quan trọng hơn mặt anh.

Cái mặt của anh đem đi vận động cho vụ chất độc mầu da cam được đấy, sao lại không quan trọng ;). Còn cái mặt mà người ta nhắc đến thì e là cái bộ óc nhỏ bé đằng sau cái gọi là cái mặt và bên trong cái đầu to quá khổ (nhìn avatar) chắc không đủ công suất để tải đâu.

Với anh Tâm thì cái mặt không quan trọng bằng cái ASS, vì có cái ASS thì anh mới ngồi được, anh ngồi được thì mới ngồi vào cái BDH được chứ. Đoán chừng anh suy nghĩ và phát biểu cũng bằng nó luôn... thảm nào thối um :))

@Toàn: cậu cũng vào chỉ trích tôi, có biết là tôi với Hà đang nói về cái gì không đã.

@Hà: anh đã đóng góp cho HAO bao nhiêu à, cái đó để người khác nói tiện hơn. Ít ra anh cũng chưa bao giờ vô trách nhiệm mình phải làm cả.

Trung đã viết:
1 mục đấy nó nằm trong kết quả cuộc thi và thay đổi nó là thay đổi tất cả đấy anh ạ
-Giả thuyết thiếu cơ sở.

Phương đã viết:
anh thắc mắc mục nào cơ, kết quả rõ ràng thế còn gì
Đọc post số 4 của topic, bài đầu tiên mà anh gửi.

Chỉnh sửa lần cuối:

T.
Nói đi nói lại cuối cùng có vẻ mục đích tham gia MrHAO chỉ là cái hám danh.
Mr HAO có danh gì để mà hám thế?:)
Nói không nghĩ thì shut up lại anh nhé.:)

chị Nga
Bất kỳ ai có thắc mắc về các giải thưởng, đề nghị gửi thư về hòm thư của BTC tại địa chỉ [email protected]. Khi các bạn đã nhận được lời giải thích của BTC/BGK rồi thì đâu cần phải public những thắc mắc của mình cho mọi người biết để gây ra không khí căng thẳng như thế này. Hãy dành 1 phút suy nghĩ trước khi các bạn định làm bất cứ một điều gì nhé!

Em đã suy nghĩ. Đã biết người ta sẽ bình luận gì khi em làm như thế.
Nhưng em muốn được nghe những điều khách quan và từ nhiều phía.
Em cho là cần thiết làm. Chỉ hy vọng các mod xóa kịp thời những bài không có lý luận và thuyết phục mà chỉ mang tính đả kích.

Chỉnh sửa lần cuối:

Đào Huy Toàn đã viết:
Cái mặt của anh đem đi vận động cho vụ chất độc mầu da cam được đấy, sao lại không quan trọng ;). Còn cái mặt mà người ta nhắc đến thì e là cái bộ óc nhỏ bé đằng sau cái gọi là cái mặt và bên trong cái đầu to quá khổ (nhìn avatar) chắc không đủ công suất để tải đâu.

Với anh Tâm thì cái mặt không quan trọng bằng cái ASS, vì có cái ASS thì anh mới ngồi được, anh ngồi được thì mới ngồi vào cái BDH được chứ. Đoán chừng anh suy nghĩ và phát biểu cũng bằng nó luôn... thảm nào thối um :))

Em đọc xong cái này mà cứ thấy buồn cười, nhưng em nghĩ là đừng nên viết như vậy anh Toàn ơi, kẻo lại gây thêm chiến tranh. :D

Em vẫn ủng hộ anh Hà hết mình 8-}

@Toàn: cậu cũng vào chỉ trích tôi, có biết là tôi với Hà đang nói về cái gì không đã.

Tớ được cái thính mũi bạn Tâm ạ . Cứ chỗ nào có mùi thì 1 là "ấy" 2 là Đại Điểm nhà ta

Mà tớ đoán chứ tớ có chỉ trích đâu. Tớ đoán thể trúng thì trúng chẳng trúng thì trật, tùy mọi người nhận xét. Việc nói lên suy nghĩ của mình bị cấm ở HAO à. Việc bạn nói lên suy nghĩ về kết quả có bị admin nào xóa bài đâu.

Mà tâm sự thêm phát nữa. Tớ đi thi Mr HAO cũng vì hám danh và hám tiền đấy. Có bị đi tù vì cái đấy ko ??? Kể ra thấy mọi người nhiều khi hô khẩu hiệu quá đấy. Tiếc là không được thêm giải nào nữa chứ ko thì tối qua CDunk đã có thêm mồi để nhậu

Kết quả này cũng khá hợp lý, chỉ có cái những người chạy đi chạy lại vận động sẽ ức lắm đây :D.

Ban giám khảo/ban tổ chức có nhầm không đây, có ai có thể giải thích một chút được không ạ.

hic ... anh nghĩ anh Hà sai bọn em đi vận động chắc :)) ... toàn tự đi vận động rồi ăn 1 rổ warm vào người :)) ...

vì sao nhìu người đi vận động thế ?? hờ hờ >:) vì sự iu wi' tới mod game và cũng là mod âm nhạc :)) ... chả vì gì cả :)) ... người được vận động cũng đâu phải 100% vì được vận động mà vote đâu :))

< em chưa đọc mấy bài trang 2 3 >

Đào Huy Toàn đã viết:
Tớ được cái thính mũi bạn Tâm ạ . Cứ chỗ nào có mùi thì 1 là "ấy" 2 là Đại Điểm nhà ta

Mà tớ đoán chứ tớ có chỉ trích đâu. Tớ đoán thể trúng thì trúng chẳng trúng thì trật, tùy mọi người nhận xét. Việc nói lên suy nghĩ của mình bị cấm ở HAO à. Việc bạn nói lên suy nghĩ về kết quả có bị admin nào xóa bài đâu.

Mà tâm sự thêm phát nữa. Tớ đi thi Mr HAO cũng vì hám danh và hám tiền đấy. Có bị đi tù vì cái đấy ko ??? Kể ra thấy mọi người nhiều khi hô khẩu hiệu quá đấy. Tiếc là không được thêm giải nào nữa chứ ko thì tối qua CDunk đã có thêm mồi để nhậu
Anh Toàn nói hài quá :)) , quên mất chưa chúc mừng ông anh hôm qua :D =D>

@Hà: thí sinh trong cuộc thi của mình cư xử trong cuộc thi thế nào là việc của BTC, chỉ là BTC quyết định không để ý tới thôi.

@Toàn: hóa ra là không biết gì mà ghét tớ nên nói vào. Tớ xin ấy, ấy tha cho tớ, đừng nói cạnh khóe tớ nữa, ấy nói thế tớ không chịu được :(.

@Hoàng: anh Hà chưa muốn giải thích việc mình làm, em muốn làm thay sao.

@Phương: anh không đi thi nên đang mang tiếng là không xơ múi được thì đạp đổ đây :D.

@Toàn: hóa ra là không biết gì mà ghét tớ nên nói vào. Tớ xin ấy, ấy tha cho tớ, đừng nói cạnh khóe tớ nữa, ấy nói thế tớ không chịu được .

Ôi cảm động quá cơ. Cái câu những người vận động chắc ức lắm của bạn ở đầu bài là động đến tớ rồi đấy. Lúc đó thì ai thương tớ cơ ??? Mà lạ thật, ấy sắp post bài mà sao tớ lại không ngửi thấy mùi nhỉ. Chắc bạn được làm ở ban quản lí HAO nên thơm hơn 1 chút :-? chúc mừng ... giờ mới biết

----------

post xong mới thấy bài anh Khải. vào topic ban quản lí để các mod cãi nhau à. Dân đen như mình thì không được nói gì chăng hay những câu nói của mình đều là vớ vẩn éo thèm quan tâm.

HAO lại dung túng cho cái việc Mod nhảy vào chửi thành viên rồi thành viên cút ra ngoài để các mod vào trong topic riêng để vuốt ve nhau ?????? Không hiểu số mình có phải là đen như mõm chó không chứ mình bị 2 điều hành viên chửi thẳng vào mặt mà phải im lìm tự xóa bài mình. HAO là thế à ???

Chỉnh sửa lần cuối:

@anh Khải: coi như là em thiếu suy nghĩ đi ạ. Em vốn chỉ có một câu hỏi dành cho một đối tượng thôi, chỉ là muốn hỏi là có phải BTC muốn bỏ qua việc đó không thôi. Bỏ qua thì thôi, em không có gì để nói, BTC quyết định thế nào không phải là việc của em. Mọi người xông vào bé xé ra to đấy chứ, em vốn chủ trương hòa bình từ đầu mà. Em chưa nói câu nào khiêu khích, thiếu tôn trọng ai mà mọi người tìm mọi cách xúc phạm em mới sợ chứ. Ai lại nói em ngày càng nặng, xúc phạm nhân phẩm em ngày càng ác :D thì em trả lời thôi.
Vẫn còn bồng bột quá :-?.
Đợi em trả lời nốt chú Toàn cái :D.

Toàn đã viết:
Không hiểu số mình có phải là đen như mõm chó không chứ mình bị 2 điều hành viên chửi thẳng vào mặt mà phải im lìm tự xóa bài mình.
Đâu, tớ đã nói câu nào xúc phạm ấy đâu, ấy nói thế tớ làm sao mà cãi được. Mà chắc ấy không nói tớ nhỉ :-?.

@Phương: nếu em giải thích là bỏ qua thì thôi anh không nói làm gì, nhưng nói là tình cờ đúng vào thì không chấp nhận được đâu. Bọn anh mất nhiều thời gian để kiểm chứng lại từng bằng chứng một rồi, mất của anh khoảng 2 tiếng và người khác cũng đồng ý với kết luận đó.

vì việc này chị Giao và anh Hà cũng đã nói chuyện với anh Tâm rồi mà
Chị Giao chưa hề nói là việc này quyết định ra sao, anh Hà thì chưa bao giờ liên lạc với anh về việc này.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mr HAO có danh gì để mà hám thế?
Nói không nghĩ thì shut up lại anh nhé.

Nhưng hoàn toàn không hài lòng về kết quả của BGk đã chấm. ---> vậy thì hài lòng hay ko hài lòng để làm gì?? chẳng phải chú em muốn về nhất sao??

Vũ Phan Trung đã viết:
Nhưng hoàn toàn không hài lòng về kết quả của BGk đã chấm. ---> vậy thì hài lòng hay ko hài lòng để làm gì?? chẳng phải chú em muốn về nhất sao??

Anh Trung này ^^ Kết quả thì đằng nào cũng có rồi, bây h ai cũng có quyền nói lên cảm nhận của mình mah ;) Kể cả Nhật có trả lời anh rằng "Đúng, em thấy em xứng đáng về nhất" thì cũng có sao? Mỗi người một cảm nhận riêng mà, anh đâu thể cấm người ta suy nghĩ khác nhau được ;) Chẳng lẽ kết quả Mr HAO lại cũng phải "nhất trí cao" như là những lần đại hội Đảng :)) (lấy ý anh Hoàng Linh ạ ^^)

Đào Huy Toàn đã viết:
HAO lại dung túng cho cái việc Mod nhảy vào chửi thành viên rồi thành viên cút ra ngoài để các mod vào trong topic riêng để vuốt ve nhau ?????? Không hiểu số mình có phải là đen như mõm chó không chứ mình bị 2 điều hành viên chửi thẳng vào mặt mà phải im lìm tự xóa bài mình. HAO là thế à ???
Chết chết anh này, anh đừng vì 1 vài người ko tốt mà suy ra cả HAO thế chứ :x. Đã ko yêu nhau được thì có ở đâu cũng ko vuốt ve nhau đâu :>. Anh yên tâm nhá :x.

:x

Trích dẫn bài viết của Vũ Phan Trung
anh sang bên "đoạn kết lắng" mà đọc bài của em. em đã nói đủ bên đấy.
thế anh nghĩ anh giải cũng là vì danh à??
:)
chả lẽ tất cả giải chỉ là danh và tiền?
nó không phải là để đáp trả những nỗ lực sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Toàn: ấy đừng làm thế, chọc thế tội avatar của tớ, nó có lỗi gì đâu, cả màn hình của ấy nữa. Tớ rất xin lỗi nếu chả may tớ vả vào mặt ấy vì tớ hoàn toàn không cố ý. Tớ chưa nghĩ là tớ nói gì để vả vào mặt ấy cái nào nhưng nếu ấy cảm thấy như là đã bị vả rồi thì xin nhận lấy lời xin lỗi từ tận đáy lòng của tớ nhé.

Tớ cũng xin lỗi vì việc mình giả vờ tỏ ra chín chắn một cách không hợp lý trước mặt ấy. Theo như ấy thì tớ phải cạnh khóe, xách mé, xiên xỏ, thiếu tôn trọng người khác mới đúng tuổi, bây giờ tớ xin rút kinh nghiệm và cảm ơn ấy đã chỉ bảo cho tớ về cơ bản giao tiếp.

Tớ cảm ơn vì ấy nói chuyện với tớ ạ :).

Vũ Phan Trung đã viết:
Anh Trung nói kiểu gì thế,tất nhiên là ai tham gia chẳng muốn đc giải nhất,nhưng chắc chắn ko phải vì cái danh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên