Most Wanted Class!!!

Trần Mỹ Hằng
(myha)

Theo như BCH Đoàn trường đã thông báo hôm nay, sắp tới trường ta sẽ có một dạ hội dành cho AMSERS!!! Cụ thể là thi phong cáh giữa các khối chuyên
. Mỗi khối chuyên sẽ thể hiện phong cách unique của khối mình thông qua phần thi trạithi tài năg
*Phần thi trại là nới để các bạn trang trí theo đúng đặc điểm của khối chuyên của mình.
VD chuyên Anh cóa Bigben
Chuyên Hóa cóa các chất hóa học, nổ tùm lum:D JuSt kidding!!!
Chuyên trung có van lý trường thành. Kinh kich...
Thuyết trình trong 3 phut
Các bạn có thể bày bán các đồ handmade trong trại hoặc các đồ mang phong cách đặc biệt.
VD đồ ăn Tàu(TRung). Eke thước kẻ(Toán.lí) CÂy cối(SInh)
*PhầN THi tài năng là nơi các bạn trổ tài ở bất cứ thê loại nào. hài Kịch, hát, nhảy,kịch câm , đàn...
5-7 phút
* Thời gian tối 3/2/07

QUESTION HERE!!!:D:D:D

Ai nghĩ ra cái tên đấy -_- Làm mình nghĩ đến lớp bị truy nã ghê nhất:-"

Mình phải đi chuẩn bị H2S với lại NH3 thật nhìu mới đc :x Cho BGK chết ngạt lun :))

Đề nghị bạn Kiên ko thế nhé;)) Lớp tớ hồi xưa thí nghiệm thế nào mà cuối cùng cả lớp có nguy cơ *vô sinh* vì hít phải khói độc đấy:-"

BGK có Mrs-u-know-who đấy. he`he`:)):))

Lớp tớ đông nhất khối :))
Phiếu bầu đương nhiên cao nhất nhờ....Hề hề :))

Bạn Ngọc quên mất là làm theo khối chuyên à [-(

Có nghĩa là bầu most wanted class thì liên minh nào đông nhất , lớp đấy mới có cơ hội nhiều nhất 8-|

Lý 2 vốn có truyền thống đông đúc như con trùng trục mà ^^
Nhưng mà hình như cũng chẳng giải quyết được gì nhỉ. :|

Ớ thế hóa 2 với hóa 1 có tính là cùng liên quân ko?
nếu có thì khác gì tranh giành hơn thua giữa các khối tự nhiên? (đông nhất mà =)))

hóa 1 và hóa 2 cũng là liên quân chị ạ, khối hóa cả mà. Thế là chị cùng hội với bọn em rồi ^^ trại của mình cháy nổ hay lắm đây.
thực ra ko phải khối nào đông là có lợi thế, thực tế khối ít ng lại dễ nghĩ ra ý tưởng hơn. VD khối lý đông nhưng mình phải làm trại ntn để ng ta nhìn vào biết là khối lý, khó hơn là khối Nga, trong trại toàn lật đật, búp bê Nga, nhìn vào là biết liền, hơn nữa khối ít ng họp hành lại dễ, khi làm ko bị loạn.

Nói thế nhưng khối nào cũng có cơ hội cả mà.

:)) =)) Gì chứ khối hóa thì hơi bị dễ ;)) ;)) Sang khuyến mại các bạn trại khác tí
khí độc :))
@ Hoài Anh : j chứ món khí độc triệt sản khối hóa hơi bị sẵn ;)) ;)) Thik tiệt giống tiệt nòi đứa nào thì cứ mời nó sang trại khối hóa nhe ;))
Nhân dịp này trả thù 1 số đứa ;))

:)| tình hình là không biết bao giờ tiến hành chuẩn bị cho mấy cái lều đây :)) chẳng nhẽ đến hôm 3-2 mới hè nhau ra dựng với sơn sơn quét quét
sợ là không kịp

Chẳng hình dung ra ... - -"
Thế nó là cái hội trại chứ gì? Có chấp nhận thể loại múa thoát y nam ko? Trại thì trang trí kiểu sàn catwalk, chỉ sợ công an Phường đến lập biên bản ^^

dựng cái lều thật to
cho mấy đứa vào đấy
Rap Hardcore + ectasy --> sướng :))
-------------
mấy bạn mót đừng trừ điểm iem nhá :star:
iem đang phê vì sáng nay L2 lại nhất:eek:)(~~)<:p8-X:3:-o:(|)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyên Hóa thì sẽ có màn biểu diễn pha chế thuốc lắc và tài mà nhỉ ;)) ;))
Xong rồi khuyến mại cho BGK vài viên chấm điểm cho nó phê :p

Theo thông tin mới nhất của BCH thì các lớp sẽ tự lo trại. Bởi các lớp có nhu cầu kích cỡ khác nhau.
*Chốt lại, mỗi khối sẽ được 4 ô vuông trên sân trường( bao gồm cả phần trại và lia ria bán hàng, cổng chào xung quanh)
*BTC chỉ cung cấp...hàng rào :D. Hơi bị hay đấy nhớ, hàng rào để ngăn cách giữa các phần trại vừa đảm bảo an ninh, lại đẹp
*Trong tuần này và đầu tuần sau sẽ tiến hành tuyên truyền đến từng lớp và cả trên loa đài trường(mọi người chú ý lắng nghe nha)
Bắt đầu từ tuần sau, cụ thể là thứ 4 sẽ bắt đầu tiến hành bốc thăm...

VIDEO CLIP
hot news!!!
Các lớp sẽ có một đoạn tự giới thiệu ngắn về khối chuyên (3') phát trên màn hình to. Các lớp cố gắng chuẩn bị thật tốt để thể hiện những gì mà chưa thể hiện hết trên sân khấu nha:D:D:D
Cai này cũng có giải thưởng khá to cho Clip hay nhât.
CỐ LÊN!!!
*1/2 nộp clip cho BTC
*2/2 duyệt chương trình phần tài năng

Giải thưởng
1. most wanted class
2.tài năng
3. trại đẹp nhất
4. lời giới thiệu trại hay nhất
5. clip hay nhất

trường có đội làm clip ko :)) bắt lớp làm trại :D lại bắt lớp làm clip nữa thì chết à :)):))

Back
Bên trên