Most Wanted Class!!!

Mọi người cho em nhoi 1 tý thôi..:D
1' cho quảng cáo : Hãy đến với chúng tôi, dân chuyên Lý trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam...Các bạn sẽ đc hòa mình trong sự lộng lẫy của các bóng đèn, âm thanh rộn ràng, đồ ăn thơm ngon ( do chính tay các bạn nữ chuyên Lý chúng tôi làm... ). Các bạn sẽ có đc n~ giây phút kỳ diệu khi ở chuyên Lý...Đến với chuyên Lý, các bạn sẽ đc đón chào 1 cách nồng nhiệt nhất, tận tình, chu đáo nhất...Trại chúng tôi nằm ngay bên trái sân khấu ( nếu bạn đi từ cổng vào ) Hãy đến với chuyên Lý chúng tôi... Chúng tôi yêu các bạn...
Cảm ơn các bạn đã đọc QC này...

cho hỏi 1 cái nào: thế chính xác thì mấy h chương trình bắt đầu đây 19h30 hay 20h nhỉ, ai biết trả lời ngay hộ mình cái nào

Trông các khối làm trại hoành tráng nhề, mà chả thấy mặt bạn Sin đâu để tư vấn SS nhở:)):)):))

Khối Pháp làm Moulin Rouge, nhả nhẽ tư vấn cho các bạn zai đi tìm của lạ, các bạn gái học múa cột à:)):)):))

thằng Huy phải lên lắc chứ........tao đợi mãi mấy tiết mục nhảy mà không có thằng nào lắc mông ác như mày................
Bạn SIN ngồi gần sân khấu...chỗ quay phim...........ngồi 1 lúc lôi ra 1 đống ý tưởng cho Madein 12

Back
Bên trên