Mister HAO in DE

Lê Hoàng Anh đã viết:
Kinh nhỉ, em Vân toàn chơi với các cụ bô lão thế này, có đúng 2 cụ già thì em biết hết rồi! Thắng và Phương hôm đấy bận không đến dự được em ạ!

Còn cuối tuần này có vụ Vietnam-Abend ở HD nghe chừng hoành tráng lắm, KA cũng kéo khoảng 20 chục chú (cộng một số nhỏ các em gái) lên đấy, em Vân nếu muốn biết về KA nhiều hơn thì lên HD luôn ;)

Cám ơn lời mời của anh Hoàng Anh nhưng mà bây giờ em phải ở nhà học rồi, sắp thi đến nơi rồi, hic. Có đú lắm thì cũng chỉ dám đú trên HAO Miss với Mr với mọi ng thôi ạ
P.S: Hehe em già rồi mà, dạo này đang sinh hoạt ở CLB những ng cao tuổi, tên đăng kí là CLB Cứ Ấy Đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Topic này càng ngày càng thú vị... ;;) :))

Em Minh có ảnh nào mới, đẹp trai hơn thì gửi cho chị đi, chị "lăng xê" cho ;;) :p

Em Vân cũng biết Tùng ở Wien à? :D
Mà tên Tùng là Lam Tùng chứ không phải là Lâm đâu em ơi...

Haha, anh Việt, lâu lắm mới thấy anh! Anh Việt công nhận có quả ảnh tiêu điểm thật:D

Ơ sao box DE này lắm anh đẹp trai thế ạ, bất ngờ quá :mrgreen:
Anh Huy Anh, trông trẻ thật ạ :D

Đấy, các anh thấy chưa nào, thi Mister 1 cái, các em gái nghe đồn đại là vào liền:D

Uầy, bác Việt có quả pic ở IAA choáng quá, cho em hỏi thăm 2 em bên cạnh bác ơi :D

Ảnh của đc Việt hết được trưng lên tathy rồi lại bị kéo về đây nhỉ

chẹp, ảnh anh Hoàng Anh sành điệu đã đc kéo về thì kéo nốt ảnh Việt vẹo về cùng chứ còn gì nữa ạ

----------

Nào, em Hiếu Minh nhé :D
Cái này là người mấu WC hả em :D

Về VN ăn Tết sướng ko em :D

Chỉnh sửa lần cuối:
dã man quá , ai nghĩ ra cái trò này để chị em có dịp vuốt râu, uống trà, rồi bình phẩm nhan sắc của anh em mình.

Đặng Minh Phương đã viết:
Ơ sao box DE này lắm anh đẹp trai thế ạ, bất ngờ quá :mrgreen:
Anh Huy Anh, trông trẻ thật ạ :D

chẹp chẹp, em gái nói chuyện dễ thương quá. Tiếc là mấy cái ảnh của anh cũng có tuổi rồi :D, chắc không đú nổi với chú Hoàng Anh. Anh bầu cho chú Hoàng Anh một phiếu :)) .

:)) Ngoài kia anh Tống Tuấn thì ai cũng chú Tuấn, chú Tuấn, trong này anh Huy Anh nhà mình thì em nào cũng anh :p
Anh HA thấy thi Mister thích chưa nào :D

Hic, em đang tưởng không bị dính trấu, ai ngờ chị Vân lại thế :(.
Các anh các bác có lẽ tìm thêm ảnh Miss, để anh em con trai còn phản pháo các chị í, chứ cứ tình hình này thì.....âm thịnh dương suy quá...

Cho em nói lại, cái gì thịnh cái gì suy hử? [-x

hì hì, thì các chị thịnh chứ sao nữa, tấn công anh em ào ạt, mà mấy hôm nay có thêm cái pics nào của Miss đâu :D

các chị post ào ạt là vì các anh thịnh quá đấy chứ :D

Nào để ko khí cuộc thi Mister sôi động trở lại, xin mời thí sinh tiếp theo Phan Trung Kiên Lý 2 0003 (Nürnberg?)

Hihi, chẳng bao giờ post bài trong box này, nhưng mà tự nhiên hôn nay ngứa mồm vào nói mấy câu thôi ạ. Nhân dịp chị Vân post ảnh bạn Kiên khóa chị Quỳnh (mà chị Q cũng chưa gặp lần nào :">), kể cho em Quách nghe chuyện này. Rằng ngày xa xửa xa xưa, mẹ của bạn Kiên trong ảnh kia, mẹ của chị Quỳnh và cả mẹ em Quách nữa đi sơ tán cùng nhau. Nghe đồn bảo ngày xưa mẹ em Quách là "đầu gấu" nhất :p. Nghe đồn vui vui thế thôi. Em Quách về hỏi lại mẹ xem :D. Mẹ của bạn Kiên này tên gì cũng ứ nhớ nữa rồi, tại gặp mỗi 1 lần hôm đi cùng mẹ chị Quỳnh thôi :p

Chú thích thêm với chị Vân cái ảnh đầu tiên chị post 1 người ko rõ danh tính ý ạ, là bạn của em Quỳnh ạ :p. Em cho bạn ý vào HAO xem ảnh, thế xong ko hiểu bạn ý nghịch nghịch thế nào lại đăng ký thành viên, rồi lại bon chen post cái ảnh nữa chứ :p. Nhưng bạn ý post mỗi ảnh thôi, ko chịu viết bài gì cả nên BQLNS xóa luôn nick bạn ý đi rồi. Nên chị Vân mới thấy tên ng post là "Khách" ;). Bạn ý hiện đang ở cùng mẹ ở Berlin ạ ;).

:x

Back
Bên trên