Miss HAO in DE

Lên Ilmenau lạnh chít người, được cái gần Oberhof gần như quanh năm có tuyến. Thi thoảng đi trượt tuyết cũng hay.

Pham Mai Linh đã viết:
Khổ thân em rồi bác ơi, em nhìn thấy em mà xốc gần .... xỉu.... Chỉ muốn góp vui chút thui.Ai ngờ bác lại lọ mọ vào lớp em chụp được ảnh này :(
Nhưng cũng tiếc là không quen mọi người ở đây nhìu lắm. Hi vọng dịp nào có thể gặp nhau....Hội ngộ ...

hehe... anh tạo điều kiện cho ai đó:

Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm

Em gái than thở làm chi. Để anh bốt nốt thiếu nữ bên bờ Bodensee cho anh em lấy chút cảm hứng học hành.

Xin phép chen ngang cuộc thi Miss HAO một chút, ảnh hôm Vietnam Abend in HD, có một số em gái trong ảnh cũng Amser, tiếc là chưa được "khai quật", vẫn thuộc dạng "tiềm ẩn" ;)
details.php

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế anh Hoàng Anh còn chờ gì nữa mà ko khai quật đi thôi :D

Ơ, tưởng em khoanh ảnh và giởi thiệu tên tuổi luôn chứ :D ;)
Nhiều em quá, chị nhìn hoa hết cả mắt :D ;;)

Trần Hoàng Vân đã viết:
Thế anh Hoàng Anh còn chờ gì nữa mà ko khai quật đi thôi :D
Anh không đủ trình độ làm nhà khảo cổ, cái này là công tác chuyên môn của bác Huy Anh hoặc bác Minh pi

Lê Hoàng Anh đã viết:
Anh không đủ trình độ làm nhà khảo cổ, cái này là công tác chuyên môn của bác Huy Anh hoặc bác Minh pi

Chuyên môn của anh chỉ qua màn hình, bàn phím và album tranh ảnh, không sâu sát bằng kinh nghiệm thực tế qua những buổi giao lưu của Hoàng Anh được :D.

hehe.. vừa xem lại ảnh SV Karlsruhe, tỉ lệ nữ/nam = 6/23. Thế này chắc phải giao lưu thường xuyên hơn nữa.

Gửi lại ảnh của chú Hoàng Anh. Đc nào có biết thêm thông tin gì thì bổ xung:

Hi Huy Anh,
Cho em hỏi có phải bạn nữ mặc áo len trắng có 2 kẻ ngang trước ngực tên là Lan Anh không ah?

Em ko phải là Huy Anh nhưng mà xin phép trả lời: đúng rồi đấy ạ :D

Lại thêm 1 thí sinh nữa:D, chị Huyền Toán1 97-00, cũng đang ở Hamburg:D

Đinh Huy Anh đã viết:
Thí sinh Phạm Minh Hương (Frankfurt) :D b-)

Ừm :-?... , nói thế nào nhỉ, em này trông thích nhỉ :D. Nét xinh không sắc sảo nhưng mà tươi tắn, thân thiện, có cá tính, tự nhiên, dễ thương, có cái gì đấy tinh nghịch, ranh mãnh trẻ con nhưng rất nữ tính :D. Chẹp chẹp chẹp...

Với cả ảnh đẹp, màu sắc lẫn đường nét đều dễ chịu.

Cuộc thi của nhà mình có vẻ đc lan rộng quá ha :p

@ to Hoang Van:
Vân ah, em có biết địa chỉ Email của Lan Anh ko? Có thể cho chị xin được ko?

many thanks :)

Phạm Trang đã viết:
Lại thêm 1 thí sinh nữa:D, chị Huyền Toán1 97-00, cũng đang ở Hamburg:D

Hamburg đúng là địa linh nhân kiệt, nhiều miss tụ tập thế, mỗi hôm em Trang post một em :)

@Tâm : mày không phải cổ xúy vận động cho thí sinh lớp mình một cách trắng trợn như vậy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@anh Hoàng Anh: hết rồi anh ạ, em chịu, ko tìm thêm được ai nữa:D

@bạn Nguyệt Minh:LAn Anh FD3 [email protected],bạn thử xem ...
@em Phạm Trang:cái ảnh em Post chị Huyền Toán 1 97-00 em ko chú thích gì cả,ko biết chị đứng trước hay chị đằng sau,anh lại thấy tâm điểm của bức ảnh là em mặc áo jacke jean bên phải ...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ,tâm điểm phải rồi,vì em đấy đang dẫn đầu với 2 phiếu mà lị:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Nhu Toan đã viết:
@bạn Nguyệt Minh:LAn Anh FD3 [email protected],bạn thử xem ...
@em Phạm Trang:cái ảnh em Post chị Huyền Toán 1 97-00 em ko chú thích gì cả,ko biết chị đứng trước hay chị đằng sau,anh lại thấy tâm điểm của bức ảnh là em mặc áo jacke jean bên phải ...:)
Chán đời anh Toàn, chả theo sát cuộc thi gì cả, thí sinh nóng hổi vừa thổi vừa... xem thế mà lại lẫn lộn [-x

@anh Toàn: chị Huyền là chị đứng bên trái đằng trước anh ạ:D. Anh có thắc mắc gì thêm về các anh giai đứng sau ko, em chú thích luôn thể:))

Back
Bên trên