Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có thể trên web ko đc sạch khi spam vote như thế.Vậy nhưng SMS thì còn phụ thuộc vào Kinh Tế chứ ko hack hay spam đc;;) ;;) ;;) ;;) .Vì thế tớ nghĩ một vài lớp xài đến cả rổ sim mới là đại gia nên spam đc sms8-> 8-> 8-> 8-> 8-> .Còn lớpIT tụi tớ thì chả ai thừa tiền để mua sim như ai kia đâu;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) .Nói thật tớ vote miss Hóa chứ chưa vote miss IT vì em ý thick LP yêu quí:D :D :D :D :D :D

công nhận 8->

hôm nhóm MiSs vs nhau cậu ạ... họp về từng phần của các MiSs fải chuẩn bị, từng người 1 nên hơi lâu ;)

còn logo k fải khối nào cũng giống như thế kia đâu

đây là logo của 11khối

uôi sao của khối văn khối lí khối fáp đẹp thế :eek: sao mấy khối khác ko đẹp = =((

Chỉnh sửa lần cuối:
sao khối tin khối lý loè loẹt thế =))
nhìn đi nhìn lại vẫn thấy khối Anh đẹp nhất :x

khối Anh xanh đỏ mình chỉ liên tưởng đến cờ nước Anh thôi :"> mỹ nữa :D
sinh thì xanh vì là cây :D hoá xanh da trời vì trông như màu ozone hoá lỏng (hình như vậy T_T)
địa --> đất --> nâu
lý - chắc liên quan đến ptích ánh sáng--> lắm màu :-?

Ôi phê cái Tin quá :x
Ai thiết kế các logo này vậy??

----------

Sao văn lại màu tím??

Lý là màu kính vạn hoa, dự trên khúc xạ as'

Tin là màu của microsoft Windows ;)

loè loẹt là fải, nhiều màu nhất :))

Ai cũng bảo logo khối mình đẹp nhưng ko biết có nói thật lòng hay ko =))

Riêng tớ thì thấy thật lòng là logo của khối Hóa rất đẹp :x

lớp sinh :x
một màu xanh huyền ảo :x tự sướng =))

lớp sinh :x
một màu xanh huyền ảo :x tự sướng =))

logo đẹp phết nhỉ:D
Thấy khối nào cũng đẹp 1 cách riêng:)) CÒn theo long yêu "khối" thì bảo logo ANh đẹp nhất:))

mình thấy logo nền đen nhìn rất hay :D có hai logo nền đen là Anh và Lý, nhưng lý quá loè loẹt nên Anh fải đẹp nhất \:d/ hí hí

uh mình cũng thấy mỗi cái có 1 nét đẹp riêng :-?? mà nếu nói về logo đẹp nhất thì .............:|:|:|
có lẽ mình ko phải là ng có lòng yêu khối :|

Chỉnh sửa lần cuối:
thích cái nào thì nói thích cái đấy, có bắt buộc phải thích logo của khối mình đâu. bạn đmy nói chả hay tí nào.
mình thích của khối lí đấy, có đứa nào vác dao vào nhà chém mình thành trăm mảnh đâu ;)

mình chả thấy có gì khác nhau :-? ko có hồng thì mình thấy cái nào cũng giống cái nào thôi 8->
sao không bác nào thiết kế cái logo hồng ý :-<

thích cái nào thì nói thích cái đấy, có bắt buộc phải thích logo của khối mình đâu. bạn đmy nói chả hay tí nào.
mình thích của khối lí đấy, có đứa nào vác dao vào nhà chém mình thành trăm mảnh đâu ;)

mai fải xem mặt bạn này fát =p~ Z' chỉ cho a nhé !!!!

mình chả thấy có gì khác nhau :-? ko có hồng thì mình thấy cái nào cũng giống cái nào thôi 8->
sao không bác nào thiết kế cái logo hồng ý :-<

8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

chị hoàn toàn đồng ý với em My :|
chị khá là thik 3 cái màu đấy nhưng mà nó đi với nhau thì k ổn tí nào :|:|:|:|
có lẽ mình cũng k có lòng yêu khối thật :-< =(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên