Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@chị My: Nếu muốn đẹp thì làm màu nào chả được mà chị :D. Màu của mỗi logo có 1 ý nghĩa riêng, đặc trưng cho mỗi khối. Em nghĩ màu như vậy là hợp lý :D.
Tuy nhiên, vẫn phải tôn trọng sự mỗi người 1 ý kiến. Thế theo chị thì khối Anh nên làm màu gì ? :D *học hỏi học hỏi :-B*

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cơ bản đúng là ko thik lòe loẹt :D nhưng mà mình thấy cái logo của khối lí , các màu phối với nhau nhìn ổn mà :-?? nó cũng thể hiện cái tính chất của khối lí nữa :-? thik mấy cái có màu đồng bộ hơn :D

mình cũng ko định thik logô của khối chỉ vì " lòng yêu khối " mà =))=)) mà mình chưa nhìn ra đc logo của khối Anh các màu đấy tượng trưng cho cái j :-? chẳng nhẽ lại là quốc kì Anh vs Mỹ thật 8-}8-}8-}

thật :D có gì mà 8-} ?

thế bạn thích màu gì ? :D

nếu mà là quốc kì thì cho cái màu đen vào làm j :-??
mà có bao nhiêu ng` nhìn vào cái đấy nghĩ ra đc cái quốc kì hả em 8-}

nhiều người ạ :D logo của mình là 1 trong những logo dễ suy diễn nhứt đới ;;)

nếu để mấy màu kia không, ko có đen, trông rất lòe loẹt, nhất là với cái độ đậm dư thế kia. thế nên cứ coi đen là viền đi chị :">.

@bạn diệp: mình biết bạn diệp thích màu hồng rồi ;)) bạn đang mặc quần và áo hồng đúng hem ? ;)) quá đúng ;)) *quần và áo trong nháy nháy*

Tại sao mấy cái vòng vòng không để ảnh bác hồ ở giữa ý :|
Hết có ý kiến này nọ :|

Diệp thì đúng là trong ngoài đồng nhất rồi ;));));)) khỏi cần đoán cũng biết ;));));)) mình thì thik dùng 1 màu hơn :-?:-? nhưng đúng là nếu để cho đẹp thì cho màu j chả đc :D cái chính là cái màu đấy phải thể hiện đc đặc trưng của khối mình :-?:-?:-? công nhận cái logo của khối mình khó suy Pơ ạ :(:(:( chị chủ ko nói là quốc kì thì mình chịu :-?:-? ko liên tưởng nổi , hic

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu :)) cái logo khối mình thế nào :))
:"> sry các bạn ngay từ đầu mình đã ứ thik cái logo NHAT :))

Chắc Pháp cũng thế
Sao Địa toàn đất thế, chả thấy sông suối biển gì cả

híhí, mình thích logo của các bạn lý :x.

pháp hem phải màu cờ :-B. địa cho thêm sông suối biển cả abc thì sẽ khó hiểu :D. theo mình là vậy.

anw, nếu khối anh hem fải màu thế kia, thì nên màu thế lào ? :-B. (cơ mà giờ cũng hem đổi lại được đâu :">, thôi cứ học hỏi học hỏi :-B)

moulin rouge :-??

văn = tím mộng mơ mà. ớ. mình tưởng văn cũng dễ hiểu mà.

À bây giờ thì em đã hiểu logo khối văn
mọc giữa dòng sông xanh
1 bông hoa tím biếc

tiếc là em không thích màu tím cho lắm ;;)

----------

Mà tình hình là topic chuyển từ miss sang logo rồi, ;))

logo của văn dễ hiểu mà :-? tím mộng mơ lãng mạn :-?
mình ko hiểu sao logo của Toán lại có màu vàng cam :-??:-??:-?? có ai giải thik hộ mình ko :-?
Pháp ko phải màu cờ thì là màu j thế :-?:-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên