Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sen ơi bảo thôi rồi mà bi h ko cãi nhau nữa :-s các bạn ý cũng chả vào đây nữa rồi :p nói làm gì :-j bỏ qua bỏ qua :))

hí hí tao có cãi nhau với ai đâu :"> tao bảo là bảo mấy đứa hèn kiểu núp bóng cây trong tamtay.vn đi chửi các bạn mít đấy chứ....mít mà tổ chức tháng 12 có tốt không, cho tao với taxi về nhoi :(

mình chả thấy có gì là vl cả bạn Hải ạ. Mình dù là ở khối Trung nhưng mình không support cho ai cả, không đứng về phía lớp nào cả, mình không thấy hài lòng với kết quả vòng loại Miss và cách tổ chức lắm thì mình ý kiến, (tất nhiên là em không blame ai cả :p BCH đừng chửi em, giờ này năm ngoái em cũng là đứa chạy ngược chạy xuôi ngửa tay đi xin tiền làm chương trình với mọi người nên em biết khó khăn thế nào, lại còn thêm con bò sữa điên nữa chứ :)) ), nói chung là chỉ có thế thôi. Tuy kết quả vòng loại khiến mọi người thất vọng nhưng mong là Miss Ams năm nay vẫn sẽ là người xứng đáng và sáng giá nhất.

Chỉnh sửa lần cuối:
xong rồi sáng nay đã sửa lại lỗi rồi thì bị lag view :-ss
mISs ChEm tăng gấp 3 lần lượng view :-ss nhìn khiếp wa
MiSs Eng thì tăng gấp 2 lượng view :-ss

IT thì vô đối, bỏ xa rồi :-< buồn wa, muốn đuổi nhưng vì đã chiếm ưu thế tuyệt đối rồi ngày nào vẫn tăng đều :( :-s

Bạn Minh ơi :-j
Bạn có biết rằng trong IT luôn tồn tại 1 thành viên ngưỡng mộ Miss Hóa vs Anh nên đã hack view ko :">
>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Có vẻ như tamtay.vn của chúng ta đã bị hack :))

Bọn này có cả hệ thống web lớn thế mà host yếu vl :-<

ĐỌc lại bài của tất cả những trang gần đây, tớ thấy vấn đề tranh luận này thực sự là sai lầm! Đứng ở vị trí của 1 Amser, chứ không phải là ITer:
Thứ nhất, rất đồng ý với Hương Liên ( cậu càng ngày càng xinh!)! Thật là sai lầm khi để vote thoải mái, ko hạn chế kiểu này!
Thứ 2, thật là vô học khi dùng những từ ngữ khó nghe để chửui các miss lớp khác!
Thứ 3, thật là lố bịch khi chỉ vì 1 vài cá nhân của 1 khối chuyên nào đó, mà bao nhiêu con người lại hiểu nhầm và tranh cãi nhau thế này! Nếu thực sự muốn cạnh tranh công bằng, thì chắc chắn nên dẹp cái trò mua 1 đống sim nhằm mục đích vote, đồng thời hack trên tamtay! Ganh đua kiểu này mất thời gian và tiền bạn quá mức!
Tớ công nhận, lớp Tin có F5 để tăng view, nhưng đâu phaỉ số đông, mà chỉ 1 số người cuồng nhiệt, chứ đâu phải cả khối tin, mà các bạn chửi gì cũng lôi IT ra đá xoáy! Như tớ, vì thấy chả công bằng trong trò vote, nên tớ vẫn chưa vote 1 cái nào cho ai, cũng không comment gì cả! Có nhiều cách để thẻ hiện sự bất bình của mình, chứ đâu cần chửi nhau như 1 vài bạn! Tất cả chúng ta đều đã từng là bạn cũ,hoặc có quen biết nhau, đâu cần quá nặng nề như vậy!
Hy vọng mối quan hệ giữa Tin và Hóa không tệ như thế nữa!

nói chung ai cũng bik là cái trò vote = sms vs cả qua tamtay là ko công bằng
nhưng là gì đc, khi mà BTC đã quyết định để tamtay là nhà tài trợ
theo mình thì các bạn cứ cố gắng ủng hộ cho mít của khối mình hay mít mà mình muốn 1 cách công = (mà thực sự là vẫn ko công= mà ko phải do lỗi của chúg ta :|)
cãi nhau làm gì cho mệt
các bạn khối IT có thể hack, ko sao. Điều đó chưa chắc đã là thiệt cho các mít khối khác
nói chung theo mình, lợi thế của các mít vẫn do các bạn/chị/em ấy tự giành lấy là chính B-)

Mà tóm lại thì cũng chỉ là Miss Popular thôi! Nếu cứ thế này thì thành Most Hated Miss mất!! Thi bỏ đi các bạn, đừng có cãi nhau nữa! Nếu đã trót đam lao rồi thì cứ lẳng lặng mà theo lao!

Mà tóm lại thì cũng chỉ là Miss Popular thôi! Nếu cứ thế này thì thành Most Hated Miss mất!! Thi bỏ đi các bạn, đừng có cãi nhau nữa! Nếu đã trót đam lao rồi thì cứ lẳng lặng mà theo lao!
=)) Khổ quá nhờ đã tịt rồi chả ai nói nữa bạn Mai Anh lại lôi ra :))
Mà lại nói rất cùn là "đã đâm lao phải theo lao" =))
Tại sao các IT k nghĩ là 1 số ng cuồng nhiệt làm xấu mặt khối chuyên, mà lại lật vấn đề là đừng chửi khối chuyên vì 1 só ng cuồng nhiệt =)) Công nhận câu chuyện đi theo 1 hướng mà mình thật bất ngờ lắm ý :eek: Kiểu này dân đá xoáy phải gọi bạn là sphu rồi >:)
Nói đúng ra là, Miss lớp tin chả ai ghét đâu, thậm chí ngưỡng mộ lắm ý. Nhưng cách mà 1 số ng lớp Tin cho bạn Linh thành Mis.P mới làm hỏng hình tượng của bạn ý .
Nếu thực sự bạn L cũng ủng hộ cái trò mang tính "cuồng nhiệt" của các bạn thì xin lỗi, tlvl :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mình không ném đá hội nghị hay châm ngòi cho bom nổ nhé :(
mình chỉ thích câu trong ngoặc của bạn Mai Anh thôi nhé :">

mình không ném đá hội nghị hay châm ngòi cho bom nổ nhé :(
mình chỉ thích câu trong ngoặc của bạn Mai Anh thôi nhé :">

ôi dời cô này đc khen cái là lú lẫn :)) =)) :D

điểm yếu *-:)

nhưng thôi tốt...good good!!! hội nghị lại trở nên bình yên, dù sau lớp phó kỉ luật lớp Tin là con dê của lớp Hoá mà con dê này đã có nhời xin nỗi rồi!!!

vì vậy nên dừng ở đây nha!!! <:p <:p <:p 0:) 0:) 0:)

chúng ta nên nghĩ đến tương lai của đôi bạn trẻ :)) >:) <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tóm lại thì dù có dừng cãi nhau nhưng cái gì đã và đang diễn ra nó vẫn cứ diễn ra như thế ...

ông Hải :-w
thôi nhé x(
thật buồn khi chị Hiền lớp Văn đang ở bét BXH =(

=)) Cây muốn lặng mà gió chả ngừng =))
Đang yên rồi tự nhiên bạn MA cho 1 bài diễn thuyết đọc mỏi cả mắt mà chảy máu cả dạ dày :))

Thế thì uống NaHCO3 vào :-w.
nói đùa thôy chứ bạn bè cùng khối sao phải cãi nhau mấy cái chuyện đấy :-j
nếu topic này vẫn là topic cãi nhau thì thôy nên bảo mod lock. :|

Thoai trở lại vấn đề chính đi các bố

Lo cho Miss lớp mình đi

Ôi chị í đang ở bét bxh à? :( Ôi mình đi vote cho chị í đây.

ôi dời ơi, cậu đừng cố, 1vote của cậu thì thay đổi đc j... cậu muốn chị ý k bị bét thì hỏi kinh n0 các bạn IT ý ;)

<k có ý j đâu đây, trêu bạn ý thôi>

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi hạ hỏa rồi :"> nói chug quan trọng nhất là phần tỏa sáng đêm chung kết thôi :"> đồng hành cùng các Mss nào :">!!!

Sao cái bạn gì lớp Trung chửi vl thế =))
====> mày có ý gì đêy
Bạn Minh ơi :-j
Bạn có biết rằng trong IT luôn tồn tại 1 thành viên ngưỡng mộ Miss Hóa vs Anh nên đã hack view ko :">
>:)
ko phải tớ:D:D:D
Có vẻ như tamtay.vn của chúng ta đã bị hack :))

Bọn này có cả hệ thống web lớn thế mà host yếu vl :-<
admin tamtay.vn hàng chuẩn VN chất lượng cao có bảo hành đếy:-t :-t
ôi dời ơi, cậu đừng cố, 1vote của cậu thì thay đổi đc j... cậu muốn chị ý k bị bét thì hỏi kinh n0 các bạn IT ý ;)

<k có ý j đâu đây, trêu bạn ý thôi>
có gì đâu kn là PR và free fund:D:D=)) =)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên