Miss Ams 2005 - Có hay không?

ỦA, thế cuộc thi này ko có phần phẩm hạnh, đạo đức và ứng xử chuẩn mực của người con gái ah ???
Ngạc nhiên quá đấy !!!!!!
Nét đẹp tâm hồn con đẹp hơn cả dung nhan !!! và cũng cao quý hơn nhiều !!!

ừm, vì cái này chủ yếu qua ảnh thui, khó mà xác định được cái kia... :D MISS HAO 2005 khác MISS Ams 2005 Miss Ams thì có phần như Quân nói ...

Phẩm hạnh với đạo của Trang Thư thì cứ gọi là thôi rồi :mrgreen:

Anh Vũ nói thế là ý gì anh Vũ?? b-)
EM bít là sao so được với anh Vũ :p

Hơ,đập nhau chan chát......thì cứ đợi đến ngày hội anh tài rồi xem,à mà anh Vũ còn tham gia được không????:D

Thì em nghe nói thế,mà anh Vũ bị hạ thêm 1 điểm rồi kìa:))

Ủa thế Thư ơi, có tổ chức miss ams 2005 sao ???
Sao ko co' ai noi' he^t' va^y. ?????????????

Mà hội anh tài anh dũng nào thế ??? bạn Phương nói năng "e ấp" quá
Về khoản Phẩm hạnh với đạo của Trang Thư thì cứ gọi là thôi rồi thì thôi rồi, quá chuẩn xác đấy, anh à !!!

Không, bạn ý ko có ý vậy Taq à, có tật dật mình hay sao ????
Tức là miss HAO tổ chức qua nội bộ HAO, từ những bài tham gia có kèm ảnh của các thí sinh cho ban tổ chức
Kết quả sẽ thông báo sau, tất cả sẽ là qua net hoàn toàn, do đó ai xinh thì OK rồi
Còn Miss Ams thì khác, nó như một cuộc thi hoa hậu điển hình, nghĩa là người ta ko chỉ cần xinh đẹp mà cần cả cái "nét đẹp tâm hồn và nhân cách" đấy đấy
Mà nói thật là Phương Anh ăn nói dễ gây hiểu nhầm quá, lớp Văn vừa vờ vừa ăn mà thâm ý vãi !!!

ui, thía muốn tham gia Miss hao phải gửi ảnh a? Gửi lên đâu thía? Bao giờ gửi? Mà tui thấy bảo ảnh phải có sự đồng ý của khổ chủ đúng không? thế thì không ổn. Lớp tui có một nhỏ xinh lắm nhưng nhỏ chẳng lên net bao giờ. Nhỏ sắp đi du học rùi lên tui muốn làm một cái gì đó để kỉ niệm nhỏ nhưng chắc chắn nhỏ sẽ không đồng ý để tui gửi ảnh đâu. Mod xem thế nào châm chước được không?

Ê, thế ngày hội anh tài của trường mình ngoài màn Miss Ams ra còn trò gì nữa không?

Lớp tui có một nhỏ xinh lắm nhưng nhỏ chẳng lên net bao giờ
Nhỏ nào thế >:)
Ê, thế ngày hội anh tài của trường mình ngoài màn Miss Ams ra còn trò gì nữa không?
Ngày hội anh tài các năm trước tớ nhớ là không có màn miss ams, tuy vậy ngày hội anh tài có đủ thứ như thi nấu ăn, chơi trò chơi, kéo co, hát hò...Không biết năm nay thế nào.

:)>- Muốn tham gia miss HAo thì kích ngay vào cái biểu tượng miss HAO bằng chữ kiểu thư pháp to đùng ngay bên trên ấy, rõ ngay !!!!;)
Bạn Thùy Linh cứ tự ý làm những gì mình muốn, thay mặt hai mod đang làm bài thi Địa, tớ tán thành :))

@Linh: Hay Linh đi thi đi em :x
Ảnh thì em gửi vào [email protected]. Em bạn em chỉ cần xác nhận là đồng ý tham dự thôi còn không nhất thiết phải là tự mình gửi ảnh.

Thế nhân tiện em hỏi, phần thưởng cho miss HAO là gì thế ???
Ko liên quan nhưng tò mò ý mà ạ !!!

MISS AMS!
Cái này hay nhỉ, năm nay tổ chức lại nhưng tưởng mấy năm rùi ko dc làm vì các bà các chị ăn mặc hở hang quá!!!!

He he, "ngày hội anh tài" với cả "Miss Ams" nghe có vẻ hấp dẫn đấy, không nên bó buộc số lượng người trong một lớp, ai thấy mình có đủ khả năng thì đi thi, mà "ngày hội anh tài" có phần thi đấu vật tay cho nữ không? Lớp 10 văn cử tao nhé bọn mày? :)>-

Back
Bên trên