Miss Ams 2005 - Có hay không?

Nói vậy xem ra MISS HAO hay hơn nhỉ????

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Cuộc thi Miss HAO bắt đầu diễn ra rồi đấy các em. Đây là cuộc thi qua ảnh nên thành tích học tập, đảm việc nhà, hay đi chơi lung tung :D,... không được tính đến. Thành phần BGK gồm những người rất có uy tín ;;) :D :p, hy vọng các em nhiệt tình tham gia.
Hình như anh Vũ có trong BGK thì phải :> :)) :))

Đứng đầu hội đồng toàn mấy ông ...... như thế thì chắc chắn là sẽ có kết quả hay!!!!:))

uhm, MISS AMS mọi người đừng hiểu lầm là các HOT GIRL :) đây chỉ là 1 cuộc thi

người đẹp qua ảnh thôi nhưng kèm theo đó sẽ là nhiều điều khác thú vị hơn, hehe

chẳng hạn như các mem có thể ngồi xổm làm chén nước chè "bình loạn" những gương

mặt làm bạn "mất ăn mất ngủ" và cổ vũ nhiệt tình cho các thí sinh nữa :D !!!!!!!!!!!!!

hehe, có lẽ MISS HAO sẽ còn rầm rộ và hoành tráng hơn MISS TTVNOL đây nhỉ???

khựa khựa, chị em nhà 04_07 có ý định "Bon chen" không đây??? ;)), nếu khóa 04_07

nhà mình có girl nào đăng ký dự thi thì anh em cần nhanh chân vote cho các người đẹp

nhá, không thì lại mang tiếng" các em 04_07 chẳng có ai xinh" thì "nhục" lắm :D

Đề nghị mọi người đừng nhầm lẫn giữa miss HAO và miss Ams, loạn rồi :))
Miss HAO thì 10 ngày nữa nhận bài, muốn biết chi tiết thì ấn vào chữ bự bự trên kia, còn Miss Ams thì không biết, thấy bảo sắp có Ngày hội anh tài, có cả Mr and Mrs Ams đấy, không nhớ bao giờ bắt đầu

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Cuộc thi Miss HAO bắt đầu diễn ra rồi đấy các em. Đây là cuộc thi qua ảnh nên thành tích học tập, đảm việc nhà, hay đi chơi lung tung :D,... không được tính đến. Thành phần BGK gồm những người rất có uy tín ;;) :D :p, hy vọng các em nhiệt tình tham gia.
Ặc ặc, uy tín quá cơ! Cứ thấy có anh Vũ là uy tín đầy mình à! ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Anh Vũ mà chấm thì hay phải biết! :D:D:D:D:D:D

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Đề nghị mọi người đừng nhầm lẫn giữa miss HAO và miss Ams, loạn rồi :))
Miss HAO thì 10 ngày nữa nhận bài, muốn biết chi tiết thì ấn vào chữ bự bự trên kia, còn Miss Ams thì không biết, thấy bảo sắp có Ngày hội anh tài, có cả Mr and Mrs Ams đấy, không nhớ bao giờ bắt đầu
ầy dà, xôm nhỉ :))

đúng là ý tưởng lớn đập nhau chan chát :))

vừa thấy có miss AMS là lên HAO thấy miss HAO :))

CÁc bạn gái khóa 04-07 có tham gia không vậy? Tớ thấy trong này nhiều bạn xinh lắm mà, tội gì mà không tham gia. Tớ thấy tham gia vui là chính. Trên này có ai tham gia thì bảo mọi người cái nhớ, tớ ở xa nên thông tin chậm lém.:p

Các em tham gia đi, em Hiền nói đúng đấy, cho vui là chính ý mờ, mà giải thưởng cũng to lắm đấy ;;)
Có em nào tranh thủ nịnh nọt thì nịnh anh luôn đi nhé :biggrin:
@Mai em: avatar nhìn hay thế, nhưng có 1 sơ suất là hình như... nếu anh không nhầm... là... Hawaii Honolulu :))

Anh Vũ cũng tham gia cho vui nhẩy?Thế cóa định chấm điểm con gái rượu của mình không để em còn gửi đơn.

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
ôi! thi qua ảnh thì chán nhỉ! 1 mis ams thì phải năng động hoạt bát và nhiều nhiều những ứu tố khác nữa chứ!!!!!!nếu chỉ nhờ vào khuôn mặt thì còn nói chuyện làm gì

khổ thân con hồ li :D tại vì mày xinh nhưng ko ăn ảnh lắm nên mới hơi bị bức xúc vì chỉ thi ảnh hả :))

Hey, chú Ninh hỏi lạ nhở, đã là BGK thì phải công bằng. Em gái nào dự thi cũng ỉ ôi thì chết anh à :D

Miss Hao có nghĩa là chỉ những mem nào lên Hao mới được đăng kí , còn những ai ko thì sẽ ko được tham gia à ????? :-/

ầy dà, ảnh của anh vũ, lừa tình nhẩy :))

CHẬC, thế cuối cùng, xung quanh đây có ai có ý định làm quả miss hao này ko?

Chú Hà ở VN thì đi mà lo thuyết phục các bạn gái đi chứ sao còn hỏi trớ trêu????

Rút cuộc đây lại trở thành nơi quảng cáo của Miss HAO à?
Mà cái Ngân nó bức xúc cũng phải thôi
Con thu cấm bôi xấu lớp mình nữa
Tao thấy dù gì nó cũng là ứng cử viên nặng kí cho mọi loại Miss đấy chứ

Lăng xê,quảng cáo,ô hê........:)).Đã có ứng cử viên nào chưa,mọi người giớ thiệu qua đi!!!!!

Back
Bên trên