Miss Ams 2005 - Có hay không?

Lớp 10 văn cử tao nhé bọn mày
GÌ ĐÂY??????????? :)):)):)):))
Thấy bảo Miss Ams làm luôn trong "Ngày hội anh tài"! Có mấy trog chơi thể thao, còn có bán hàng hay ko thì hình như Đoàn trường còn đang xem xét! Hình như có 1 cái chắc chắn nữa là có SÀN NHẢY! :)) Vãi lúa!

Ăn mặc hở hang ??? :eek: :eek: :eek:
Ko ngờ, thảo nào ít nghe thấy, hóa ra chuyện này làm cho nó ko dc nhắc tới nhiều lắm
Phần thưởng chắc hơn một đôi dép lê đi trong nhà ý nhỉ, anh Vũ ???

Chắc chắn là có bán hàng mà. Nhà trường lãi nhất là vụ bán đấu giá gian hàng nên ko thể bỏ qua đâu.

Lại bán hàng? Lại bán 1 lô vé? Lại chen bẹp ruột? Lại giật vé, oánh nhau gì đó ngoài cổng trường rồi cuối cùng... vào cửa tự do??? b-) :)) Lạy trời 0 phải, con yếu tim! Trùi ui sao t­ự nhiên thấy háo h­ức thế nhỉ... :x
Nói thế chứ kiểu gì iem cũng đi bằng được! Trước cũng đã nghe nói vài lần nhưng cũng có rõ "Ngày hội anh tài" với cả "Miss ams" nó ra sao đâu ;)
Mà cái Miss HAO ý, bắt buộc phải nộp ảnh CHỤP TẠI THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI à, hay chụp vài năm tr­ước cũng OK??? :-? . Nếu không thì hơi thiệt cho các nàng "ngày xưa" xinh như tiên, nhưng vì "lí do ngoại cảnh" (?!?) nên... "xuống sắc"! :(( :)) Vì Miss HAO tổ ch­ức lần này mới là lần đầu mà, trước có đâu, nên thiệt cho nh­ững ai "xinh trong quá kh­ứ", nhỉ! Tiếc! :-s
Ơ mà mình đang đấu tranh cho ai ý nhỉ ? Mị dân ! :))
Miss ams thì kiểu gì cũng thiếu nhiều nhân tố xinh (+giỏi n­ữa) do ngại, nhẩy! b-) Ở lớp mình ý, có mấy nàng xinh như mộng, học hành đỉnh cao ( o hề quảng cáo, thề :)>- ) nh­ưng đứa thì chắc là ngại, đứa thì quan niệm rất nghiêm túc về cái vương miện Miss nên bảo :"Tao thấy mình chưa đủ trình độ để thi" (Cũng đáng khen đấy ch­ứ ! =D> ). Dù sao, đồng bào cả lớp sẽ tiếp tục cổ vũ + vận động ;) . Thi HK cơ bản là xong rồi, thế lớp mọi người đã rục rịch rì chưa ??? ;) . à, mà khoảng mét mấy thì thi được nhỉ? :)) :((
Hỏi nốt, cuối cùng có vụ Mr. ams hông? Nếu có, hổng biết "các chàng" (eo ôi 8-} )...mặc kiểu gì để thi nhỉ ??? Com-lê, cà là vạt à b-) , hay đồng phục cắm thùng ??? :(( =;
Đang có h­ứng nên bon chen hơi nhiều, mọi người thông cảm ! Bye! :x

ko bán hàng, ko bán vé

đừng có mà phát biểu linh tinh

Trời ui, lại còn sàn nhảy nữa cơ à? sướng quá, nhưng mà sàn nhảy hiện đại hay cổ điển vậy? cả hai nhé? để tui tình nguyện làm dancer mở đầu chương trình cho!!!!!!!! :)>-

Thằng Hà BCH Đoàn trường à mà to mồm thế? :)) Chị tao bảo là đang bàn luận mà???

chị Ly ơi! đi thi đi tập thể lớp 10 Văn ủng hộ chị !! :) =D>

Em Vi Ngân bảo chị đi thi cái gì cơ? Thi Miss Ams? OK luôn! Hay là thi "Ngày hội anh tài"? Nhất định trong đội kéo co phải có chị rồi! :)>- À, bọn mày ơi để tao đi thi nhảy nhé, tao sẽ rủ cả ANH HÀ nữa, tao và anh ý sẽ trở thành "đôi nhảy vàng" rực sáng cả Hà Nội, ZEEEEEEEEEEEEEEEE! 8-}

hé, nhưng tao được biết khơ khớ nghe chửa ;;)

về vé thì chắc chắn là ko có

còn về gian hàng thì đúng là đang xem xét :D

nhưng mờ tình hình là theo lịch thì 18, 19 gì đó tổ chức MISS AMS

vậy mà sự chuẩn bị đang = 0 :))

vũ phương ly đã viết:
Em Vi Ngân bảo chị đi thi cái gì cơ? Thi Miss Ams? OK luôn! Hay là thi "Ngày hội anh tài"? Nhất định trong đội kéo co phải có chị rồi! :)>- À, bọn mày ơi để tao đi thi nhảy nhé, tao sẽ rủ cả ANH HÀ nữa, tao và anh ý sẽ trở thành "đôi nhảy vàng" rực sáng cả Hà Nội, ZEEEEEEEEEEEEEEEE! 8-}
a^y` a`!!!!tha^t. la` ghe^ gho*m; nhu*ng du` seo cung~ ung? ho^. 2 tay 2 cha^n===> Ti o*i co^' le^n!!!!!!!!!!

hehe ,Ngân ui,mày đi thi miss Ams đi,tao sẽ quảng cáo cho mày:D
Mà bắt buộc mỗi lớp phải có 1 đôi đi thi miss & mr Ams ah

hé, sáng nay vừa mới đi họp về ;;)

ko có gian hàng b-)

ko có vé

về miss ams thì chỉ có miss ko có mr :D

tối thiểu 1 miss cho 1 lớp, còn tối đa thì vô tư đi

chắc chắn là ko có gian hàng b-)

Có gian hàng đấy Hà ạ. Nhưng chỉ có 1 cái thui và của nhà tài trợ. :))

đang phân vân giữa lấy tiền và lấy đồ bán (ở đây là 7 hay sao ấy nhỉ, yella đáng giá 7tr) mà :D

chả lẽ quyết định rồi

hờ, mày lại bon chen bán hả vân anh

Back
Bên trên