Miss Ams 2005 - Có hay không?

Doãn Thị Phương Anh
(lonely_teenage_girl)

Hôm qua ở trên lớp vừa nghe thấy bí thư Manh nói về 1 cuộc thi Miss Ams nào đó.
Thật sự là có hay không vậy.
Mà cũng tổ chức đi chứ.
2 năm ko tổ chức rồi còn gì
Lớp mình có Hồ Lê Vi Ngân-> Ủng hộ thi Mis Ams hết mình
Các bí thư nghĩ sao??????????????

chưa ai thông báo gì về miss ams nhỉ? thế rốt cuộc là có hay ko? và nếu có thì sẽ tổ chức khi nào và ntn? sao các mod chưa có trả lời về việc này à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Miss Ams à, thế thì bọn mình khó bon chen đây, vì phải là những con ng` thật sự xuất sắc, xinh đẹp, học giỏi, tài năng, nhìu thành tích, điển hình như bà chị Nguyễn Thảo.... híc >_<

chắc chắn là có rùi ;) hum trước nghe ku Khánh râu khoe thế :D khả năng là đang dụ dỗ ku ý cho mở một area cho hội nhảy cổ điển ;;)
chương trình "Ngà hội anh tài", diễn ra khoảng thang 5 năm nay :)

ừm, lần này nhất định phải hoành tráng 1 tí :D

bây h tháng 4 rồi ko khéo miss ams này sang năm sau ah?

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Miss Ams à, thế thì bọn mình khó bon chen đây, vì phải là những con ng` thật sự xuất sắc, xinh đẹp, học giỏi, tài năng, nhìu thành tích, điển hình như bà chị Nguyễn Thảo.... híc >_<
Điển hình là vợ mình chứ nhỉ? ;;)

hì, ko chỉ sang năm đâu, mà kéo dài đến bao h chả được :D

ầy dà, chờ đợi cái này lắm nhá :))

có thiệt đó

tổ chức luôn trong ngày hội anh tài đó :D

Cuộc thi Miss HAO bắt đầu diễn ra rồi đấy các em. Đây là cuộc thi qua ảnh nên thành tích học tập, đảm việc nhà, hay đi chơi lung tung :D,... không được tính đến. Thành phần BGK gồm những người rất có uy tín ;;) :D :p, hy vọng các em nhiệt tình tham gia.

Ừm, qua ảnh đấy, nên phải những ai ăn ảnh mới thắng được :( :D

lớp tớ còn đề nghị có thêm Mr Ams, ko biết thế nào nhỉ :))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Ừm, qua ảnh đấy, nên phải những ai ăn ảnh mới thắng được :( :D
ôi! thi qua ảnh thì chán nhỉ! 1 mis ams thì phải năng động hoạt bát và nhiều nhiều những ứu tố khác nữa chứ!!!!!!nếu chỉ nhờ vào khuôn mặt thì còn nói chuyện làm gì

Uh đúng là theo lời thầy Thắng thì năm nay có Miss Ams mí lị Mr Ams lun :D Dự định tổ chức đâu đó giữa tháng 5. Lại sắp sửa có trò vui cho bà con rùi :))

Ủa, vậy HAO định tổ chức Miss HAO nữa sao???? N0 mờ xét người qua ảnh không chính xác lắm đâu. Đâu phải ai cũng ăn ảnh chớ....

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
ôi! thi qua ảnh thì chán nhỉ! 1 mis ams thì phải năng động hoạt bát và nhiều nhiều những ứu tố khác nữa chứ!!!!!!nếu chỉ nhờ vào khuôn mặt thì còn nói chuyện làm gì
Đây là miss hao cơ mà
Miss Ams tổ chức trong ngày hội anh tài

Hehe, Miss HAO sắp nhận bài thi sau 10 ngày nữa, tha hồ vui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Haha,cả MISS HAO lẫn MISS AMS,quá hay!
MISS AMS cụ thể là sao???

Miss Ams cụ thể là một Mis World tầm cỡ cấp trường
Nhưng Mr dành cho ai thi
Những boy thuộc dạng "hot girl" hay boy xịn
Mà ai chịu đi thi
Thuyết phục nan giải đấy
Sao không hô hào sớm đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên