Merry Christmas to VC

Mai Đức Việt
(gock_ilhp)

Member
Chào toàn thể Member đáng kính, đáng yêu và đáng sợ của Vườn Cười :D

Hôm nay là Giáng Sinh rồi chúc mọi người vui vẻ , hạnh phúc , tràn đầy niềm vui.
Ai có Boyfriend, Girlfriend đi chơi Noel thì nhớ tường thuật lại cho mọi người chia vui. =D>
Ai chưa có Boyfriend, GirlFriend thì đi rình bọn tí tởn đi chơi, chụp vài pô ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng :-$ :))

Các Mem nữ VC đi chơi Noel nhớ cẩn thận, ko khéo lại ăn cháo "lưỡi" [-x :))
Các Mem nam VC thì nhớ cố gắng mời bạn gái "ăn cháo" không mời được thì ép, nhưng ép vừa thôi ko lại đón giao thừa trong bệnh viện. :D

TB : Các Mem VC chú ý, tránh phát huy quá mức bản sắc VC , ko nên cười nhiều quá, cẩn thận trúng gió...độc.... thì chết :)) :)) :)) :)>-

****************GIÁNG SINH AN LÀNH********************

.. đang định Merry Xmas tập đoàn mình 1 phát thì đã thấy MDV ra tay trước roài .. :D ..:p .. thôi thì đú theo bác lao công nhà mình ..:p .. làm 1 phát .. :D ..:p
... chúc cả nhà vui vẻ mạnh khỏe .. :D .. may mắn hạnh phúc .. :D ..:X .. ước gì được nấy ... :X ... đặc biệt là tập đoàn càng phát triển hơn .. :) .. :X ...

MERRY X'MAS N HAPPY NEW YEAR CẢ NHÀ NHÉ.

Gửi đến mọi người già trẻ gái trai VC những điểu tuyệt nhất, mong mọi người có một X'mas ấm áp bên người mình yêu quý, X'mas là dịp để người ta đoàn tụ và xích lại gần nhau hơn muh :* :x.

Yêu cả nhà nhìu lém :* :x

Chả lẽ ko có xmas thì VC ta không đoàn tụ và xích lại gần nhau à :eek:
Anh cũng chúc cả tập đoàn nhà ta vui vẻ, hạnh phúc. Yêu cả nhà nhìu lắm, nhất là các em gái :))

Chúc...gì bây giờ nhể?
À,chúc mọi người 1 Giáng sinh vui vẻ,hạnh phúc nha! 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Anh cũng chúc cả tập đoàn nhà ta vui vẻ, hạnh phúc. Yêu cả nhà nhìu lắm, nhất là các em gái :))
.. /:) .. mãi mới thấy ló mặt ra đây .. /:) .. :x ... thôi .. đã vào rồi thì vào luôn đi ..:D .. sửa chữ ký luôn PCT 1 nhá .. b-) ...

Ai có Boyfriend, Girlfriend đi chơi Noel thì nhớ tường thuật lại cho mọi người chia vui.
Thế còn loại có rồi mà vẫn ở nhà thì làm rì ạ???:-?
MERRY XMAS TO Y'ALL!!!!!!!:X

Merry Xmas Y'all :D:D:D...

Noel một mình... :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc bà con ngày càng có nhiều niềm vui hơn nữa :x bây giờ cũng vui sẵn rùi nhỉ ! Ngày càng nhiều tình nhiều tiền :mrgreen:
Đừng ai hiểu nhầm ý em nhá :nono: ý em bảo tình là đc nhiều người yêu quí ý :p
@ sếp :sao bùn thế sếp yên tâm ngày mai trời lại sáng mừ :x !Một mình có cách đón Noel một mình :x

Bui Ngoc Dung đã viết:
:)) đúng là anh Zung, không lẫn đi đâu được. Mà em tưởng anh iu HU cơ mừ :))

anh Dzung đã viết:
Chả lẽ ko có xmas thì VC ta không đoàn tụ và xích lại gần nhau à
Anh cũng chúc cả tập đoàn nhà ta vui vẻ, hạnh phúc. Yêu cả nhà nhìu lắm, nhất là các em gái

á à... ;;) sao anh Dzung yêu nhiều thế??? ;;) yêu chị HU chưa đủ à??? ;))

Tình cảm đại ca đáng đc trân trọng :)) PCT Zung yêu các em ở đây là yêu các cháu nhỏ :D còn yêu chị ... thì khác nhìu chứ :mrgreen:

:))... thư kí mới thay chữ kí... :)) rất phong cách :)), sếp đã ước rồi đấy... ;;), thư kí ước chưa??? ;;) :D:D:D thế ông già Noel tặng thư kí cái j??? :D

hahaha 1,,,2,,3,,,11 gói quà ta sướng quá........mình tặng 9 được 11, mỗi tội hôm qua đi chơi, sáng nay 10,30 dậy, quên cái hẹn rồi :((

X'Mas được tặng duy nhất 1 con tuần lộc bông giá 5 nghìn mua ngoài đường, cú không chịu nổi X-(

Back
Bên trên