Manchester United's fan club 04-07!!!!

Thằng Robben được cái đảo bóng tốt, kĩ thuật ko phải thượng thừa nhưng xử lý cực hay. Nhưng vì nó đá cho Chelsea nên tao vẫn ghét thằng này :))

Đúng rồi , cu nào đầu quân cho Chelsea và Arsenal tôi cũng thấy chúng nó vừa ngu vừa ngứa , đặc biệt gần đây trông mặt thằng Robben là muốn đấm ngay vào màn hình .

Bây giờ là 11h kém 10, Mu sắp đá với Newcastle, hi vọng những con quỷ đỏ sẽ chiến thắng :) , nếu ko thắng thì việc đầu tiên mình sẽ làm là thay ảnh Sir Fergie :))

MU thắng 3-1, hê hê. Rooney đá hay vãi, đáng đồng tiền bát gạo thât.:)) Trận này thằng Brown mắc lỗi ngu ko thể tả nổi, Ronaldo đá cũng vớ vẩn, có vẻ hơi quá tải rồi, trận sau nên cho nghi. Dù sao cũng tạm an tâm với khâu dứt điểm của MU, lần đầu tiên ghi được trên 2 bàn tại PL sau 20 trận (hic, khoảng gần 8 tháng).

Vẫn lo, ko biết trận sau thế nào đây, mùa này cứ sau một trận đá hay lại vài trận vớ vẩn.

Tao thấy tội nghiệp thằng Ronaldo quá, phải đá nhiều trận nên dường như ko còn tí sức nào cả ->quá tải !! Đến trước khi bị thay ra ko còn thở ra hơi nữa, rõ khô thân, cậu muốn ghi bàn đầu tiên trong mùa này nhưng sức mình ko cho phép. Phải cho nghỉ trận kế tiếp thôi, còn trẻ đừng cố quá :)

Trận sau MU đá với thằng quái nào? Hôm trước mẹ ko cho xem trận MU với New, bật lén lên thấy dẫn 1-0 ngay mấy phút đầu====>sướng, rùi mẹ tắt phụt một cái-ngủ

Nhục thật, là tao thì tao phải tìm mọi cách để xem bằng được Mu đá [-x
Trận sau Mu đá ở cúp C1

Mày thì giỏi rồi, nhưng mẹ tao kinh lắm, ko xem chui được. Thế ở ngoại hạng thì MU gặp ai?

Cho mày cả cái lịch đấu của MU lun:
20/11
Man Utd v Charlton
4/12
Man Utd v Southampton

(thía thôi, mất t ) :D

Mày suy từ bụng ta ra bụng người đó hả ? thằng lắm mồm [-x

Hi vọng hai trấn sau gặp Charlton và Southampton Man Utd đá tử rế , hòa nữa thì ...

Thì chết chứ sao.MU kém Chelsea tới 11 điểm lận ko biết lúc nào mới đuổi kịp.

Có thể là 1 hay 2 năm hay thậm chí rất lâu nữa, hãy biết chờ đợi và trông theo những gì Mu đang cố gắng để ko làm phụ lòng người hâm mộ. Mu đang trong thời kì trẻ hóa đội hình, việc mua cầu thủ trẻ là để chuẩn bị cho tương lai, lùi 1 bước để tiến 10 bước, đừng nôn nóng :)

Đúng đúng , bác đỏ chỉ được cái nói đúng , các fan MU đừng vội mất niềm tin , hãy tiếp tục hi vọng và cổ vũ cho Tradbricks .

Hãy biết chờ đợi, có thể là 1 ,2 năm hay thậm chí là 5 năm ko bít chừng, những gì Mu đang làm là để chuẩn bị cho một tương lai vững chắc, đội bóng luôn cố gắng hết sức để làm hài lòng những cổ động viên :)

Tôi tin là khi Ronaldo đến tuổi lớn ( có thể là năm sau hay năm kia ) thì lối chơi của Man Utd sẽ sắc bén hơn nhiều , vấn đề trong các năm tới là mua thêm một thằng tiền vệ trụ có đẳng cấp , không cần phải đỉnh như Roy Keane nhưng mà cũng phải có tí nghề .

Back
Bên trên