Manchester United's fan club 04-07!!!!

Trong 2-3 năm gần đây MU có thể đá hơi sút so với những năm trước, nhưng so với các đội mạnh khác thì cũng chả thua kém gì đâu. Với lại đâu thể đánh giá trình độ của đội bóng bằng kết quả đựơc. Phải nhìn vào đội hình và cách chơi của MU thì sẽ thấy MU luôn thuộc topten thế giới.

Nguyen Quang Minh đã viết:
Xin lỗi Phương Anh chứ, riêng câu này tớ thấy thằng Duy nói rất hay :)) :))

Bạn Minh có phải là bạn Rooney mang áo số 8 của đội Tin-MU không? Sáng nay dự bị đội nhặt bóng đó hả? Bạn Minh có phải là cái bạn tóc đỏ đó không? Ah, xin lỗi vì đã đụng chạm đến một fan của đội nhặt bóng MU

Bình tĩnh, chú Duy nghe anh phân tích :D:
Một trận đấu muốn hấp dẫn thì cả 2 đội phải đá máu lửa, có những pha bóng đẹp chứ ko chỉ dừng lại ở mức độ chuyền ban đi ban lại rồi sút cầu môn một cách đơn thuần. Chú thấy đấy, Ro đá tuy ko thật sự hiệu quả, thậm chí rất hay để mất bóng và chuyền nhầm địa chỉ, nhưng bù lại lối chơi của Ro đầy sự đột biến, sáng tạo mà ko phải cầu thủ nào cũng có, mà khán giả chắc chắn cũng ko mong một cầu thủ mang áo số 7 của Mu chỉ biết đá tròn vai thôi :) Thía cho nên Ro luôn được coi là 1 cầu thủ trẻ tài năng, cho dù lối chơi còn nhiều vấn đề cần khắc phục ( điều này rất dễ hiểu bởi Ro mới 19 tuổi :) ). Vậy đó, ở tuổi 19 mà đá được như thế là cả sự cố gắng lớn :D
Còn chú nói Keane đá càng ngày càng dở, câu này anh cho chú xem lại, khả năng bao quát sân của Roy Keane là hoàn hảo, thể lực đủ để chạy suốt 90 ph, chuyền bóng và thậm chí sút bóng vẫn còn rất tốt, kết hợp với Fletcher tạo thành tấm lá chắn an toàn ở giữa. Còn Gary luôn hoàn thành nhiệm vụ trong từng trận đấu, ít nhất là ko để mắc sai lầm, ko đến lỗi phải cuốn xéo như chú lói đâu [-x
Chú nhận xét Mu lói chung là còn rất phiến diện và thiển cận :)) anh lói chú đừng giận, iu chú :x

Chú Minh nói hùng hồn quá. Nếu Ronaldo đá thật sự hay thì báo chí đã không phải mỏi mồm chê cái thằng nhóc đấy hay rườm rà, phức tạp hóa vấn đề. Hãy nhìn vào Robben mà học hỏi. Robben chỉ hơn Ronaldo có một tuổi thôi thì phải (Robben sinh ngày 23/1/1984 còn Ro sinh ngày nào năm 85 tôi không quan tâm) nhưng Robben có cái đầu và đôi chân hơn hẳn Ronaldo. Robben không chỉ có cái chân trái thần diệu, anh còn có cả cái đầu thông minh và óc chiến thuật sắc sảo, đương nhiên có cả một nếp sống mẫu mực, hiếm thấy ở các cầu thủ độ tuổi 20.

Thế còn Keane, già lắm rồi... :(( :((

Bà Phương Anh này hâm mộ bóng đá ghê nhỉ , nữ nhi thời nay cũng máu đấy chứ .
Cu Thế Duy A2 là đệ anh đấy , ai dạy ai , đừng có ăn nói lung tung .

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Xin lỗi Phương Anh chứ, riêng câu này tớ thấy thằng Duy nói rất hay :)) :))

Bạn Minh có phải là bạn Rooney mang áo số 8 của đội Tin-MU không? Sáng nay dự bị đội nhặt bóng đó hả? Bạn Minh có phải là cái bạn tóc đỏ đó không? Ah, xin lỗi vì đã đụng chạm đến một fan của đội nhặt bóng MU

:D Tớ đá kém nhất đội nên phải ở ngoài là đúng rồi :)) Còn gì nữa không :)

bạn PA thấy thua đừng chim kú
thằng Đỏ đá hơi bị đc đấy ( sau mỗi tao ) chẳng qua là hôm nay nhiều đứa đi quá , với lại Tin toàn đứa đá đc , thẳng nào chả phải dự bị

có đứa nào hảo tâm xem cho tao mu-ars thứ 3 đá mấy giờ ko?

3 giờ sáng thứ 4, có thức mà xem. :))

MU thắng Middlesbrough 3-0 vòng 4 Cup FA, bạn PA nên xem lại trận đấy rồi hãy nói về Ronaldo nhé. Thêm nữa, ở những cầu thủ đã trưởng thành mọi mặt thì hơn kém nhau 1 tuổi ko là gì, nhưng với những cầu thủ trẻ thì 1 năm đủ để họ có thể trở thành một con người khác. Robben bây giờ có thể đá hiệu quả hơn Ronaldo thật, nhưng liệu 1 năm nữa thì như thế nào? Ai cũng cần có thời gian để hoàn thiện mình, với một cầu thủ 19 tuổi như Ronaldo thì những gì anh làm được là quá tuyệt vời rồi. Liệu ở tuổi 18 (Ro nổi từ mùa trước) thì Robben đã làm được gì? Có hơn được Ronaldo lúc đó ko?

Man thắng 2-0. :D

Eric Djemba-Djemba sẽ chính thức trở thành cầu thủ của Aston Villa nếu anh vượt qua cuộc kiểm tra sức khỏe ngày hôm nay. Phí chuyển nhượng cầu thủ này ko được công bố. Djemba-Djemba chuyển tới MU vào mùa hè 2002 từ Nantes với giá 3.5 triệu bảng và được coi là sự thay thế cho Roy Keane. Tuy nhiên tiền vệ này đã không chứng tỏ được mình trong máu áo đỏ, dù thi đấu rất cố gắng. Trong 18 tháng anh chỉ ra sân 39 lần và thường là từ băng ghế dự bị.

Chú Djemba-Djemba đi roài, Kleberson kiểu này chắc đến hè cũng bán là vừa. Liam Miller đá mấy trận đầu cũng được sao dạo này mất tăm luôn, mịa, tiền vệ trung tâm rõ lắm mà ko được thằng nào ra hồn.

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
3 giờ sáng thứ 4, có thức mà xem. :))

MU thắng Middlesbrough 3-0 vòng 4 Cup FA, bạn PA nên xem lại trận đấy rồi hãy nói về Ronaldo nhé. Thêm nữa, ở những cầu thủ đã trưởng thành mọi mặt thì hơn kém nhau 1 tuổi ko là gì, nhưng với những cầu thủ trẻ thì 1 năm đủ để họ có thể trở thành một con người khác. Robben bây giờ có thể đá hiệu quả hơn Ronaldo thật, nhưng liệu 1 năm nữa thì như thế nào? Ai cũng cần có thời gian để hoàn thiện mình, với một cầu thủ 19 tuổi như Ronaldo thì những gì anh làm được là quá tuyệt vời rồi. Liệu ở tuổi 18 (Ro nổi từ mùa trước) thì Robben đã làm được gì? Có hơn được Ronaldo lúc đó ko?

Sự xuất sắc của Robben thể hiện ở sự bền bỉ và cái đầu thông minh. Đây không phải là chỗ để chúng ta so đo, kèn cựa giữa hai cầu thủ trẻ. Vì vậy, đề tài Ronaldo - Robben xin được chấm dứt ở đây.

P.S. Năm ngoái Ronaldo 19 tuổi chứ không phải 18 tuổi!!!

Hic, Ronaldo sang đá cho MU từ hè 2003, mùa trước chứ ko phải năm trước... pó tay, đọc kỹ lại bài tớ viết đi đã. Robben "bền bỉ" và có cái đầu "thông minh" hơn Ronaldo là như thế nào nhỉ? Hì, thông cảm, chắc tớ cũng ko có được cái đầu "thông minh" như thế nên ko hiểu được. :D

3h sáng Arsenal-MU, VTV3 có truyền, kiểu này chắc thức đến sáng rồi ngủ luôn thể...

Cãi nhai lắm làm gì cả Robben lẫn Ronaldo đều có điểm mạnh yếu khác nhau.Vd như Ronaldo tóc dài còn robben tóc ngắn :))
Mọi sự so sánh đều khập khiễng nên so sánh làm quái gì nữa.

oài, đang ngồi đợi trận MU - ARS đây, díp cả mắt roài, chả hiểu mai đi học kiểu rì ???

Phút 60... tỉ số là 3-2 nghiêng về Man... tuyệt vời Ronaldo...tuyệt vời Giggs!!!!!

Phút 90... O'Shea ghi bàn...4-2... FUK the ARSE!!!!!

Tuyệt vời - đó là tất cả những gì diễn ra trên sân Highbury. Trận đấu hay nhất kể từ đầu mùa giải tới nay. Lâu lắm mới thấy MU đá hay như vậy, xem sướng vãi!! 2 lần bị dẫn trước, 2 lần gỡ hòa rồi kết thúc với thắng lợi... Quỷ Đỏ là như thế. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
dã man dã man , may mà d' bắt độ với thằng bạn
mk , nó bắt man chấp mình 1.5 quả :D

:)), hôm qua xem đến lúc 1-2, tức hết hiệp 1 thì ngủ quên mất,
ai ngờ sáng dậy gặp thằng bạn hỏi tỉ số thì đã là 4-2 :)):)):))
man đá hay vãi hàng

Back
Bên trên