Mai Trang đi thi miss HAO

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Truyện này cũ rồi nhưng anh post để cổ vũ em Mai Trang

Đêm chung kết cuộc thi miss HAO, ban giám khảo phải rất vất vả mới chọn được 2 người xuất sắc nhất trong tất cả những người xuất sắc, trong đó có em Mai Trang. BGK không biết chọn ai để trao giải vì cả hai đều thông minh và xinh đẹp, cuối cùng, cố vấn Dũng đã đưa ra một câu hỏi, ai trả lời thông minh hơn thì sẽ được giải nhất. Câu hỏi như sau:
- Em hãy phân biệt sự khác nhau giữa cái váy và cái lồng chim.

Em gái kia nhanh nhẩu: - Trong lồng có chim còn trong váy không có chim

Mai Trang suy nghĩ giây lát rồi bỗng reo lên:
- Ồ đây mới là điểm khác biệt rõ nhất, cái váy khác cái lồng chim ở chỗ là: mở cửa lồng thì chim bay ra, mở váy ra thì chim bay vào :p :love3: >:)

Và kết quả thế nào thì chúng ta đã rõ, xin chúc mừng em Mai Trang :)>-

Xời, chị Trang trình cao ghê, bái phục quá :p :D :biggrin:

:)) cái này gọi là ...cao trình :)), đầu óc cứ gọi là ...trong sáng đến trong suốt :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Truyện này cũ rồi nhưng anh post để cổ vũ em Mai Trang

Đêm chung kết cuộc thi miss HAO, ban giám khảo phải rất vất vả mới chọn được 2 người xuất sắc nhất trong tất cả những người xuất sắc, trong đó có em Mai Trang. BGK không biết chọn ai để trao giải vì cả hai đều thông minh và xinh đẹp, cuối cùng, cố vấn Dũng đã đưa ra một câu hỏi, ai trả lời thông minh hơn thì sẽ được giải nhất. Câu hỏi như sau:
- Em hãy phân biệt sự khác nhau giữa cái váy và cái lồng chim.

Em gái kia nhanh nhẩu: - Trong lồng có chim còn trong váy không có chim

Mai Trang suy nghĩ giây lát rồi bỗng reo lên:
- Ồ đây mới là điểm khác biệt rõ nhất, cái váy khác cái lồng chim ở chỗ là: mở cửa lồng thì chim bay ra, mở váy ra thì chim bay vào :p :love3: >:)

Và kết quả thế nào thì chúng ta đã rõ, xin chúc mừng em Mai Trang :)>-
Chuyện, trình cao thế mới thi miss Ams được mừ :D:))
thế chắc anh Dũng bay vào đâu rồi nên rõ thế chứ :D:))

:))
em Q chơi thâm thật, hỏi thế thì trả lời thế nào :-? anh D vào trả lời đeeeee :))

Anh Dũng nuôi chim chuyên nghiệp cứ thò tay vào lồng chim ko biết là để làm gì í nhỉ hay là luyện tập để sau này... vào váy :p

:smoking: á à anh Dzung nhé :smoking: cán bộ nhớ em đấy !!!Mà cán bộ ơi :D cán bộ có khi ko về kịp rồi :smoking: em sắp về HN đây ;;)

Tran Hoang Van đã viết:
Anh Dũng nuôi chim chuyên nghiệp cứ thò tay vào lồng chim ko biết là để làm gì í nhỉ hay là luyện tập để sau này... vào váy :p
:)):)):)):)):)):)):))
á à anh Dzung nhé cán bộ nhớ em đấy !!!Mà cán bộ ơi cán bộ có khi ko về kịp rồi em sắp về HN đây
Sắp có vụ ám sát ji` đó rồi :D:))

Híc,các bác lại cấm các cháu nghịch làm chim các cụ sợ kìa.....
Chị Mai Trang có khiếu ghê,không phụ anh Dũng :D:))

Back
Bên trên