mừng "thượng thọ" bác Duy

Vũ Đình Hoàng
(Moonlife)

:D hình như theo giờ của EU thì em post chậm mất 5 phút :D
Mừng thượng thọ bác ạ :D
Kính chúc bác thêm 1 tuổi trẻ ra được tý
Kính chúc bác công việc cuộc sống ngon lành trôi chảy
Kính chúc bác sức khỏe vì sự nghiệp H-A-O
Em xin hết ạ :p

Chúc mừng SN anh Duy , chúc anh càng ngày càng trẻ trung yêu đời...chưa già đã bị lên chức lão thành thế này thì chán chết [-( [-(

Chúc anh Duy ước gì được đấy....:)>- ... đi làm tiền vào như nứoc....tiếp tục chăm sóc cho H-A-O ngày càng thịnh vượng.....:x :x

Nhân dịp lên thọ của bác Duy, ấy bác một cái nhảy :x

Dạo này bác ấy vợ mải mê quá chẳng thấy tăm hơi đâu.

Thôi thì chúc bác sức khỏe dồi dào để cái sự ấy nó đua nở từ trong nhà ra đến HAO :))

Chúc mừng sinh nhật anh Duy ạ. Chúc mừng anh sắp (đã) lên chức :x:x:x

:x

0:) 0:) 0:) ĐT chúc anh Duy thêm 1 tuổi mới cùng gia đình nhỏ (sắp chào mừng 1 thành viên mới :p) tràn đầy may mắn, hạnh phúc, sức khỏe! >:-D< >:-D< >:-D<

:love1: :smlove: H-A-O yêu anh Duy và anh Duy yêu H-A-O! :smlove: :love1:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua ở cty tự dưng reo lên, "a hôm nay sinh nhật bác Lê nin". Mấy đứa ở cty tròn xoe mắt. Thấy vậy mình phải vội "thanh minh" - tại vì trùng ngày sinh nhật của my friend. :D

Chúc mừng bác Duy, chúc bác "Ấy, ấy nữa, ấy mãi"!

Ngô Tố Giao đã viết:
Hôm qua ở cty tự dưng reo lên, "a hôm nay sinh nhật bác Lê nin". Mấy đứa ở cty tròn xoe mắt. Thấy vậy mình phải vội "thanh minh" - tại vì trùng ngày sinh nhật của my friend. :D

Chúc mừng bác Duy, chúc bác "Ấy, ấy nữa, ấy mãi"!

Cùng dịp này, nhưng trước 2 ngày, còn có sinh nhật... Hitler nữa thì phải (làm dân mình ở Nga sợ lắm, vì bọn đầu trọc hay nhân tiện ngày ấy để hành người ngoại quốc).

Chúc mừng Duy!

L.

Back
Bên trên