Mừng SN thunga_duongqua :D

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Chúc mừng tiểu cô nương đã thêm tuổi nữa, chúc em năm nay thi ĐH tốt nhé (vừa rồi thi TN không biết thế nào, anh không gặp nên không hỏi được).
Chúc em lúc nào cũng cười toe (chúc thế thôi, anh nghi là càng lớn em càng tủm tỉm gian thần :D). Em tuy không học Ams nhưng mà gắn bó với HAO và Amsers từ lâu lắm rồi, anh luôn có cảm giác em là Amser ý :p

Viết vài lời chúc mừng em thế thôi, vui vẻ nhé, giờ anh nhường chỗ cho anh chị em trong HAO nữa, phải chạy nhanh không lại bị chen lấn bẹp dí đây... ^^

Chúc mừng sinh nhật bạn Nga :x
Tớ nghe ấy hát bài " Những giấc mơ dài" thấy hâm mộ lắm :D Bao giờ hát trực tiếp cho tớ nghe được không? ;;)
Chúc ấy sang tuổi mới vạn sự như ý :D :x Cầu đc ước thấy ^^ và thi đại học đỗ điểm cao. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật em. Đỗ đại học rồi sớm trở lại BBT nhé ;)

Ôi, nụ hoa Mai e ấp giữa bầu trời xuân của anh :x Chúc mừng sinh nhật em ;;)

:x bạn Nga sinh nhật vui vẻ :x

chúc bạn Nga thi đỗ đại học được điểm cao :D

Chúc mừng sinh nhật bé Nga đáng yêu :x

:x:* xúc động quá đi mất... cám ơn mọi người nhiều lắm lắm lắm :x
cám ơn anh Việt đã lập topic này nhớ :x Tiện thể cám ơn luôn vì anh Việt là người hay cộng điểm CL cho em nhất hehe... giờ mới để ý đấy b-) :p

cám ơn bạn Trang vì đã chúc :* và đã khen :"> ... khi nào ấy về VN BBT họp hành karaoke đi :">

cám ơn anh Phương >:D< ... em sẽ hoàn thành nhiệm vụ đh để trở lại với bbt mình :>

cám ơn bạn Hoa nhé... lâu lắm rồi ko gặp ấy :-?

chị peonyyyyy :*:* iu thế...

Bé ngoan ngoan, sinh nhật vui vẻ :*. Thi ĐH điểm cao cho chúng nó sợ nhé ;;) :p

:x

:x
Giờ mới nhìn thấy cái topic này đấy chị yêu ah:">

>:-D<
Chúc chị yêu tất cả những gì tốt đẹp nhất:x
:*:*:*
:x:x:x
>:-D<>:-D<>:-D<
(Em vẫn muốn cơ hội chị ah:"> =P~ :p >:))
^^

ôi ôi
fan ruột
chả nói chả năng gì cả
hô lên 1 tiếng cho anh biết với chứ
HAPPY BIRTHDAYYYYYYYYYYYYYY :X

Chúc mừng sinh nhật Nga nhé (mặc dù hơi muộn :">)

ôi hôm nay mà vẫn được chúc ^-^ .. thích lắm!!! Cám ơn chị Hạnh nhớ :*
thần tượng: fan ko dám làm kinh động đến thần tượng, chả lẽ sinh nhật fan mà cũng phải hô hoán lên làm mất thời giờ tập dượt cho mr HAO của thần tượng à [-( :x
Nhik em, hết giận chị chưa:"> :*:*

không quen lắm nhưng lại biet qua loa bạn Đỗ Việt... bạn của bạn và cũng trùng ngày SN với papa mình => Chúc bạn mọi điều may mắn ;), may your every wish come true...

:)) Xin lỗi Nga chúc mừng SN muộn :p thế mà năm ngoái Nga vẫn gửi quá SN cho Nguyệt TT_TT Sorry nha!

Chúc mừng SN.

Back
Bên trên