Mừng SN bác Hải Linh

Nguyễn Khánh Linh
(NguyenKhanhLinh)

Thành viên danh dự
:cool: Theo thói quen, srcoll xuống cuối trang xem hôm nay có sinh nhật bác nào không 8-} , nhìn thấy tên Trần Hải Linh, check lại profile...Mong là mình không nhầm :)) ...cái bác mà chả post bài bao giờ /:) :mrgreen: :shock: :tongue: Có ai nhớ là ai không :drummer: ;)

Chúc bác sinh nhật vui vẻ, tuổi mới mạnh giỏi và nhiều may mắn :drummer: :guitar: :smoking: :dazzler:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, chúc mừng SN bác! (hơ, xin lỗi, giới thiệu sơ sơ về đồng chí này được không chị Linh ơi :D)

ôi thôi chết, nhớ, nhớ lắm. Sao quên được cơ chứ!

Hà Nội mùa đông năm 03, đánh bóng mặt đường, hít bụi trên từng cây số, mất kính xịn, ăn mắng sung sướng, gân cổ ca vọng cổ xin xỏ xỏ xiên v.v... = Hải Linh NTU mà. Chỉ có cái đầu chị lủng củng ko chúc cho đúng ngày được thôi. Thế cơ chứ!

Ngày càng chững chạc hơn nữa nữa (ơ, vừa thôi ko có lại thành ANH chị thì tèo ;) ) và thành công nhé EM!!!

TùngBT, nhờ em kéo cổ tình yêu của chị vào đây! ^_^

!c&01ls,

P.S: à, Hải Linh - thiếu nhân vật đầu gấu thì vụ xin tài trợ của Đại hội vừa rồi ... :mrgreen: :D hihihi

Chỉnh sửa lần cuối:
:))...Okie bà chị..Chuyện này để đấy cho em:)..Kô ngờ chị Linh với chị Trang cũng nhận ra..Hôm qua em vào cũng mới thấy sinh nhật của anh ý:)..Chúc mừng sn anh Linh thêm phát nữa nhé:)

Hi`, chúc mừng sinh nhật anh ;). Chả biết là anh Hải Linh có còn nhớ mình không nhỉ :p :D :*

:x

Oai ... nho hoi nao con cung bac Hai Linh le la quan bia ... the ma ... thoi thi em chuc bac mot vai bia ... :D ... Khong say ... khong out :D ...

The nhe, chuc bac sinh nhat vui ve ... :D ... ( gio em moi biet ... Chi Tranh trich la tinh yeu dich thuc cua anh Linh :d )

Huhu, cám ơn mọi người.

Xúc động quá. Sinh nhật đúng vào mùa bận rộn, chằng làm ăn được gì. 10g đêm còn chôn thân trong thư viện chuẩn bị presentation. Sáng nay đi từ 8g đến giờ này mới về. Tùng em nhắn tin mà lúc đó không ra đuợc, đến giờ mới mò đuợc lên mạng để nhận lời chúc mừng của các cô các chú (tính cả BÉ TRANG hehe :p).

Đương nhiên là còn nhớ em Quỳnh rồi. Cô là bé bằng hạt kẹo mà mồm cứ lem lém. :biggrin:

Hơ hơ, chú Việt Anh bây giờ ở Đức thế nào rồi em? Chẳng biết bao giờ anh em mới lại làm được vại bia với nhau nhỉ? Chắc phải phấn đấu cày trâu cuốc bẫm đặng có ngày bò qua bên đấy xin chú mấy vại bia tươi mới được.

Ặc ặc, bé TRANG thân mến dạo này vẫn được phương phi đấy chứ phỏng ạ? Nghe bé TRANG nói mà xúc động nhớ lại thời trai trẻ xa xưa quá huhu. Ngày còn phóng xe ăn xin trên từng cây số với bé. Oe oe.

Híc híc, thể theo yêu cầu của em Khánh Linh nghệ sĩ, anh Hải Linh sẽ post bài đầu tiên ở forum HAO. Trước giờ chỉ toàn dám vào đọc bài chứ đã bao giờ dám mở mồm thưa thốt câu nào đâu. Hôm nay xúc động trước sự quan tâm của đồng bào, đồng chí quá, đánh phải túng thiếu làm liều post đại một bài vậy.

Ac ac, su huynh minh bat dau ruou che be bet, chac luc say len HAO viet lung tung :D.

hixhix, hóa ra còn có cả mục chúc mừng sinh nhật bạn hiền ở đây, thế mà mình không biết để vào chúc một thể nhỉ. Xem ra HL cũng nổi tiếng quá đi chứ :)>- :)>-

Òai, anh linh ơi cố gắng lên ... cứ cày trâu vào ... sang đây uống bia với em ... không say không về. :D Mà hè năm tới ông anh có về không đấy :D ...

NGhe giọng chị trích đã thấy có vẻ chị ý nhớ lắm rồi đấy ... tình yêu đích thực của chị trích ạ !! :))

Back
Bên trên