Mừng hạnh phúc Quang Anh + Phương Anh

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
Chúc mừng hạnh phúc
QUANG ANH + PHƯƠNG ANH

Chúc 2 em luôn hạnh phúc

đến răng long tóc bạc

con cháu đầy nhà

with love!

Đính kèm

39.4 KB · Xem: 25
    17.4 KB · Xem: 15
Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sếp Phanh với bác zai nhé :*

Đính kèm

24.1 KB · Xem: 4
Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay trong 2 người rất hạnh phúc, xinh đẹp. Cầu chúc hai người mãi vui tươi và trăm năm hạnh phúc. HAO chuẩn bị tinh thần đón em bé nhé heheh...

:*

thỏ đen với vợ thỏ đen của tớ :mrgreen: mãi hạnh phúc bên nhau nhé! :* :*

Nha Trang đỉnh đỉnh nha! :x ;)

(Thôi, thế là thôi chào tạm biệt thỏ đen từ đây, from now on, thỏ đen thỏ trắng vào vùng hoạt động bí mật hehehe)

Cẩm Hà,

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay Phương Anh lộng lẫy, Quang Anh bảnh bao dã man :D Chúc 2 người hạnh phúc. Phanh hạnh phúc để còn đem lại hạnh phúc cho em nữa chứ :D :))

Hic, nghe chúng họ nói là sẽ làm đám cưới chậm lại để chờ chị, thế mà chờ không nổi, phải làm luôn thế à? Thôi thì chờ đến khi nào chị về hãy làm lại quả nhé:D

Chúc hai em luôn hạnh phúc và vui vẻ.

hehe, chúc anh chị phấn đầu thực hiện kế hoạch hóa gia đình nhanh nhanh để khi nào em Quỳnh cưới, trên thiếp mời sẽ ghi là mời anh chị Quang Anh - Phương Anh và 2 cháu (Lê Anh, Chi Anh :D) :p :)) ;) :*

:x

ehehe, Quành à, ko hiểu ngoài em với chị ra thì lúc ở wedding của Phanh Quanh có ai có những ý nghĩ kỳ kụk, tai quái mừ rễ xương nữa hông nhể? Hử, bà con. Có ko? hihi :mrgreen:

Cẩm Hà,

Chỉnh sửa lần cuối:
Mừng hạnh phúc hai em, thừa thắng các em làm luôn mấy cháu cho các bác ở HAO đỡ nhàn cái nhỉ... =D>

Nguyễn Thảo đã viết:
Mừng hạnh phúc hai em, thừa thắng các em làm luôn mấy cháu cho các bác ở HAO đỡ nhàn cái nhỉ... =D>
giờ này chắc đang tuần trăng mật ở một xứ xở nào đó rồi :)

Chúc mừng hạnh phúc hai em nhé.
Kiếm mãi cớ để được đi chúc mừng cùng mọi người, nhưng mà có mỗi Minhbe cho đi ké suất hai bạn, nên không dám đi đâu, ngượng lắm. Thôi thì hôm nào làm bù cho chị Giao, cho chị Mai đi ké với nhé, chỉ dám đi ké suất baby nhà chị Giao thôi ;) .

Hị hị, lâu không vào HAO nên cảm giác được nhắc đến ở đây thấy nó cứ nà nạ.
Em xin cảm ơn mọi người - những người em có dịp đưa thiếp mời và cả những người do sơ suất mà "đánh rơi" không mời đến. 2 Anh sẽ ghi nhớ lời chúc của mọi người và cố gắng thực hiện như vậy.
Nhờ Chích và Quỳnh nghĩ thêm vài cái tên nữa đi vì có thể số lượng không dựng lại ở con số 2 đâu, hehe. Mà nên có mở ngoặc đâu là tên con trai, đâu là tên con gái nhé.
Các anh chị Giao, Hà, Mai... em chưa gặp được trong ngày cưới chắc chắn sẽ có ngày lại quả đấy ạ.
Nghe đâu Giao định về đầu tháng 10 thế mà bây giờ đến giữa tháng rồi chưa thấy tăm hơi đâu.

Nguyen Phuong Anh đã viết:
Hị hị, lâu không vào HAO nên cảm giác được nhắc đến ở đây thấy nó cứ nà nạ.
Em xin cảm ơn mọi người - những người em có dịp đưa thiếp mời và cả những người do sơ suất mà "đánh rơi" không mời đến. 2 Anh sẽ ghi nhớ lời chúc của mọi người và cố gắng thực hiện như vậy.
Nhờ Chích và Quỳnh nghĩ thêm vài cái tên nữa đi vì có thể số lượng không dựng lại ở con số 2 đâu, hehe. Mà nên có mở ngoặc đâu là tên con trai, đâu là tên con gái nhé.
Các anh chị Giao, Hà, Mai... em chưa gặp được trong ngày cưới chắc chắn sẽ có ngày lại quả đấy ạ.
Nghe đâu Giao định về đầu tháng 10 thế mà bây giờ đến giữa tháng rồi chưa thấy tăm hơi đâu.
:) trăng mật trăng ngọt về rồi hả em ...

chị Giao về rồi đấy, chắc đang ở nhà, em gọi cho chị ấy một tiếng :)

anh chắc cuối năm mới về được ...

Chiều lòng Phanh :p

Cháu trai: Lê Anh (cái này giúp anh Chi hạnh phúc :D )
Cháu gái: Chi Anh (như trên)

Ngoài ra, anh chị có thể nghĩ đến những cái tên mĩ miều như Chích Anh hay Nghé Anh :D :D :D :p

:x

Nhìn Fanh hạnh phúc quá nhỉ? Nhớ trước đấy có một cái hẹn cưới chugn thì phải, thế mà bg đã có người thực hiện trước mất rồi.
Chúc hai người hạnh phúc.

Uầy!Thế là mất bữa cỗ!!! Sao nhanh thế bà chị? Bói lại thiêng nữa rồi! Sang năm đến phải bảo chị Chích dắt đi bói tiếp :D :D :D Cung hỉ! Cung hỉ!

Chúc mừng 2 bạn trẻ !

Phanh thì mình cũng có biết rồi, nhưng Quanh chú rể là đồng chí nào nhỉ, ai có pix post lên đây tớ check hộ cái :D

hehe, Phanh post ảnh lên đây để anh Tuấn biết mặt nhé... ;)
năm mới Phanh lại đi bói tiếp xem năm sau có được "quý tử" không nào. Hốm đó chị rủ cả Phương đi nhé.

Sau một hồi hỳ hục tìm kiếm nhưng không biết post như thế nào. Có ai chỉ cho tui với :((

Back
Bên trên