Mừng hạnh phúc Quang Anh + Phương Anh

Ơ cưới mà không nói năng gì cả xế à, hôm nay mà không nghía vào cái mục chúc tụng thì ai biết ;)

BTW, mừng hạnh phúc hai chiến sĩ, và hẹn ngày đi hát karaoke bù vậy (hy vọng lúc đấy chú rể vẫn còn sức chiến đấu :D)

Anh Sơn yên tâm khi nào được mời vợ chồng em sẵn sàng phục vụ. hihi`, sức khỏe lúc nào chẳng có.
Em upload cai ảnh lên đây, nếu thấy xí quá thì xóa đi nhé. ảnh có mọi người em chưa xì can được nên tạm cái này vậy. Khi nào xong em sẽ dỡ cài nì xuống thay cái kia lên ngay ạ

Đính kèm

• Resize of PA-QA.jpg
    Resize of PA-QA.jpg
    16 KB · Xem: 77
Nguyen Phuong Anh đã viết:
Anh Sơn yên tâm khi nào được mời vợ chồng em sẵn sàng phục vụ. hihi`, sức khỏe lúc nào chẳng có.
Em upload cai ảnh lên đây, nếu thấy xí quá thì xóa đi nhé. ảnh có mọi người em chưa xì can được nên tạm cái này vậy. Khi nào xong em sẽ dỡ cài nì xuống thay cái kia lên ngay ạ

Chúc mừng chị Phanh nhé :) ai ngờ đâu đã chống lầy rồi :) bao giờ thì anh chị định có thằng cu hay cái hĩm đấy :)

em Khiêm

Chị Phanh à, ko biết còn nhớ em ko, em Vân hồi xưa cùng đá bóng với các chị đây. Thế mà chị đã cưới chồng rồi, nhanh nhỉ? Chúc anh chị hạnh phúc nhé, bao giờ về nước em sẽ rủ Khiêm đến nhà anh chị chơi 1 bữa (hic, mà chả biết có đến lượt em đi cùng Khiêm nữa hay ko, hay lúc đó nó đuổi em để đi cùng vợ nó rồi :D)

Back
Bên trên