Mừng anh Mai Thanh Hà thêm tuổi mới :)

Đào Việt Nga
(ngadv)

Member
Lần đầu tiên được chúc mừng sinh nhật anh, thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui và nhiều cơ hội mới (trong công việc và tình yêu) :beerchug:

Quen anh được gần một năm nhỉ, từ hôm hội trường 20 năm, chưa đủ để hiểu hết về một con người nhưng cũng có một vài khái niệm về con người anh.

Cuộc sống luôn có quy luật của nó nên chẳng dễ dàng gì để gồng mình lên đi ngược lại những quy luật đó. Biết là anh luôn luôn phải đấu tranh, phải lựa chọn nhưng em tin những gì anh đã chọn sẽ đem lại niềm vui và ý nghĩa cho anh.

Cảm ơn anh đã luôn xuất hiện mỗi khi em cần một sự chia sẻ. Mong anh luôn vững vàng trong cuộc sống và luôn là người bạn tốt của em :x :x :x

Chúc mứng sếp, mừng sếp mau ăn chóng lớn để còn... lấy vợ, cho bọn em ăn kẹo..:D

he'he' mình cứ nhăm nhăm đợi mụ Nga vào mở topic :D

Chúc mừng sinh nhật bác nhá ! Chúc bác hoàn thành được mục đích mong muốn của mình và mọi điều tốt đẹp. Nhanh nhanh về nhà em còn có chỗ thỉnh thoảng "tận dụng" :D

:* :* :*

chúc mừng sinh nhật anh Hà :p
chúc anh mạnh khỏe và mãi là ' sếp sòng ' của HAO b-)

P/S: được cùng sinh nhật với anh vinh dự quá ^^

Chúc mừng sinh nhật anh Hà, chúc anh luôn mạnh khỏe, tươi tắn :)D), và anh nhớ làm việc chừng mực thôi, phải nghỉ ngơi nữa ạ! ^^

:) :)

tối mai đi uống rượu quên sầu luôn ...

Cám ơn mọi người đã bắt đầu "ăn mừng" :D
@DVN, cuộc sống vốn dĩ là dễ dàng, nếu thuận theo dòng chảy của nó mà ;;).

@Tuấn bass, chú đang ăn kẹo trên đó đấy à :D

@TM, phải xem lúc đó em có rảnh để ... không đã

@Tuấn Anh, Chúc mừng sinh nhật em :D

@ Đỗ Việt, thế thì phải xem em giúp anh thế nào :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ... dạ thì vẫn đang giúp loăng quăng mà anh nhỉ :p

Nga chúc thật là hay nên mình chỉ còn biết ăn theo thôi!

Chúc mừng nhé!!!

L.

Lần đầu tiên được chúc mừng sinh nhật anh, thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui và nhiều cơ hội mới (trong công việc và tình yêu) :beerchug:
Quen anh được gần một năm nhỉ, từ hôm hội trường 20 năm, chưa đủ để hiểu hết về một con người nhưng cũng có một vài khái niệm về con người anh.
Cuộc sống luôn có quy luật của nó nên chẳng dễ dàng gì để gồng mình lên đi ngược lại những quy luật đó. Biết là anh luôn luôn phải đấu tranh, phải lựa chọn nhưng em tin những gì anh đã chọn sẽ đem lại niềm vui và ý nghĩa cho anh.
Cảm ơn anh đã luôn xuất hiện mỗi khi em cần một sự chia sẻ. Mong anh luôn vững vàng trong cuộc sống và luôn là người bạn tốt của em :x :x :x

Chúc mừng SN sếp :x :x :x (tim tiếc thật nhiều, :D)

Chúc sếp chóng lấy vợ để em còn được xem đám cưới truyền hình trực tiếp qua webcam (lần đầu tiên trong lich sử?) ...sếp nhớ mua cái webcam tốt tốt sẵn nhé ;)) :d

Vừa chạy vào chúc mừng Sn chị Bình, bây giờ quay ra chúc mừng sinh nhật anh.
Cũng lâu quá rồi ko gặp anh nhỉ :D, chắc từ vụ Ngày Về :D. Thôi hi vọng một ngày gần đây anh và em làm việc cùng cty hay đâu đó xung quanh Hà Nội :p
Chúc anh Sinh nhật vui vẻ, đạt đc nhiều may mắn trong cuộc sống.
NPTK

Chúc mừng sinh nhật anh Mai Thanh Hà! :)
(nêu danh cán bộ là cứ phải đầy đủ thế ạ ;) )

Chúc anh Hà tuổi mới có nhiều chuyện vui và những lúc buồn không cô đơn, chúc bé H-A-O của anh Hà ngày càng lớn và gắn bó với anh hơn. Anh luôn bên mọi người và trong tim cũng có một người yêu anh.

Chúc mừng SN em! Chẳng biết bao giờ mới được ngồi ăn tiệc SN của em thật sự nhỉ?

Chúc em một tuổi mới, nhiều niềm vui, thành công trong cuộc sống, đạt được điều mình mơ ước.

:x :*

Chúc mừng sinh nhật anh. Chúc anh sớm suôn sẻ cái PhD Blue :)>) để về nhà lấy vợ cho bà con được nhờ!

Em cũng chúc mừng sinh nhật anh Hà. Chúc anh tiền bạc, công danh, vợ con đều có cả.

Chúc mừng sinh nhật Mr.Thanh Hà.

Các em HelloHanoi chúc mừng đây nè:
http://hellohanoi.org/en/type.asp?iCat=360&show=News

Chào Thân ái & Quyết thắng!

Chúc mừng SN anh Hà! :x
Mừng anh thêm 1 tuối mới với nhiều nhiều niềm vui và thành công trong cuộc sống! >:-D<
Mong mọi điều tốt đẹp nhất đến với anh! :)

Hihi. Lướt thấy cái tên anh Hà trên đầu topic Nhóc chạy vô liền . Không phải người nhanh chân nhất (Nhưng chắc cũng ko chậm nhất ) ,Nhóc chúc anh Hà thêm 1 tuổi đừng già đi , đừng khó tính hơn , đừng buồn gì hết ===> chúc anh vui nhiều , hạnh phúc nhiều và nhất là tìm được một người nâng khăn sửa túi !

À ! Làm thơ tặng anh chứ nhỉ ?

Anh hãy là biển lớn của em
Để sông em được một đời che chở
Anh hãy bình yên , thả từng con sóng nhỏ
Để em ùa về trong ấp áp nghen anh !

Hí hí ....Chết thật ,chai sạn thật rùi ....Em không yêu Biển mới cáu chứ :(( òa òa ....Nhưng quí anh Hà lắm ....

Spam nhiều quá !

Mừng sinh nhật anh bó hoa rùi chạy ra ....

:D :D cháu chào chú Hà ạ :D.

Chú Hà ơi cháu mừng sinh nhật chú ạ :D.

Chú đừng phạt cháu nhé -_-".

:D. Chúc mừng sinh nhật :D

~~~~xD~~~~~~~~~~~~~~~

Back
Bên trên