Mừng anh Mai Thanh Hà thêm tuổi mới :)

Anh Hà dạo này uống rượu lên kinh.
Kính bác 3 phát :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Chúc mừng sinh nhật anh nhé :*

Cảm ơn anh rất nhiều vì những gì anh đã làm cho em, cho HAO, và cho mọi người ;). Cảm ơn vì món quà sinh nhật năm nay anh dành cho em :p. Nhờ thế mà em sẽ luôn giữ HAO ở 1 vị trí quan trọng trong tim mình :x.

À nữa, bài viết này là bài viết thứ 2909 của em ở HAO. Em cứ để dành mãi con số này. Định viết 1 bài thật hoành tráng thứ 2909 trong ngày sinh nhật em, nhưng ko làm được. Bây giờ thì để dành để post đúng vào Sinh nhật anh :x. Đợi mãi đấy ;;)

(Lâu lắm ko vào HAO, viết vài dòng cảm xúc tẹo, vì hôm nay là 1 ngày đặc biệt, với nhiều điều đặc biệt :> )

:x

Chúc mừng sinh nhật anh ạ :)

PS: Anh Hà ơi, em vừa biết tin 1 thành viên HAO sắp sửa tổ chức đám cưới tháng 2 này đấy :D. Cả nhà cũng đang chờ tin anh lắm rồi :p.

Chúc mừng sinh nhật anh Hà... chắc hôm nay nhận bomb chúc mừng, ai ai cũng vào thế này, chắc anh Hà có muốn cho bọn em ăn keọ thì cũng mất vài chục mâm ấy chứ :D... hehe

Chúc mừng sinh nhật anh Hà ^^ Chậm 1 ngày theo giờ VN anh ạ :)

Em đọc mấy lời chúc của các anh/chị ở trênm thôi em chúc theo 1 câu:
Chúc anh sớm vợ con đề huề​
[-o< :beerchug: :beerchug: :beerchug:

@bác NHLinh, bác ăn theo, thế có uống theo luôn không? tối nay bay sang đây làm vài chầu nhỉ :D

@Vân Hà, lúc đó phải dùng hẳn broadcasting camera chứ :D
@NPTK, chú cứ về trước đi, rồi anh về bám càng với :>
@vicep, đang ngủ, giật cả mình, cứ tưởng ai gọi vào có việc gì :-$
@axing, :x hy vọng vậy.
@chị yêu, :p xa xôi quá, vài năm nữa hy vọng có cơ hội nhỉ :x. đợi bao giờ làm được giấc mơ nhỏ đã.
@chàng .. cô đơn :D lúc lấy vợ rùi chắc gì bà con được nhờ nữa nhỉ :))
@Ngọc Tâm, heheh, có có, mỗi thứ có một ít :D
@bác Nghax, cám ơn tấm lòng của bác và các em helloHanoi, nhưng mà cái em gái hồng hồng kia, xin trả lại bác. Em mà nhận thì hỏng hết cả bánh kẹo [-x
@HLVHung, về chiến đấu thôi
@con gái giống mẹ :-$
@Phương Thoa, cám ơn nhóc nhiều. Biển lặng yên, không cơn sóng, làm sao dám che chở ai :D
@cháu Giang, first warning - nhưng thôi, ân xá ;;)
@tl_hoa, hẹn gặp lại SG nhỉ. mà (^_^) ít thui
@hắc miêu. anh có biết uống đâu, chú cứ ... dọa anh
@katia, bí mật đấy, cứ bắc loa ra thế cả làng biết hết
@Minh Trung, tháng 2 hình như tháng tốt hay sao, nhiều dám cưới nhỉ. mà ai nhà mình cưới thế.
@bác Duy, sang năm em sang uống Bia với bác tiếp vậy, năm nay ở đây uống rượu với dân tình.
@VA. vài chục mâm kẹo cho VA ăn thì sún hết cả răng rùi
@KL, "have no more" = "have everything"
@Mạnh, vợ con đuề huề rồi mà em :D

Cám ơn cả nhà, tớ đi party đây!

:drummer::guitar::dazzler::beerchug::beerchug::beerchug:

Back
Bên trên