Mời các cáo tăng đắc đạo

Vũ Xuân Tùng
(NoloveT)

Active Member
hehe có câu đó này ... chăc nhiều người biết rồi...

Có 1 đôi thanh niên nam nữ yêu nhau.... về nhà xin bố mẹ cưói nhau... nhưng bố mẹ không đồng ý ... họ rủ nhau lên tầng 9 của 1 tòa nhà cao tầng rồi nhảy xuống tử tự.

hỏi tại sao ... người đàn ồng chết mà cô gái không chết :D

Cũng nhờ bài kinh này mà em đã đắc đạo anh Tùng ạ.. em mạn phép không trả lời để nhường các cao thủ khác :D

:shock:
em Tu`ng hu* wa'' may cau nay mah cung dam dem reu rao
fai day. do lai thoi!!!!:(
cha.c cha.c.....

hehe trẻ con đi chỗ khác chơi nhé ... anh đang giảng đạo thánh hiền ở đây ... em còn bé nên về nhà học hỏi thêm kinh nghiệm đi :p hehe học hỏi chị Diệp đáng yêu của em á .. nếu ko đê anh dạy cho cũng được hehe :mrgreen:

Tôi muốn............................khó ghê............toàn....nhờ có (__)
hehe
Chính xác tuyệt đối

De nghi em Tung nghi ra cau nao tham thuy tinh tuy hon di nhe'!!! câu "cái gì nhẹ nhất???" mới gọi là hay, có nhiều ý nghỉa, chứ câu của em tầm thường quaaaaa!!!!"

này thì thể theo yêu cầu của em Diệp

Cái gì nặng nhất - Cái gì nhẹ nhất

Trong giờ học, cô giáo ra câu hỏi: "Theo các em thì cái gì nhẹ nhất?"
học sinh lao nhao, đứa thì bảo là bông, đứa thì bảo là gió vv và vv...
bỗng cô giáo thấy cu Xuân Tùng đứng vọt dậy: "thưa cô em biết là cái gì rồi."
Cô giáo: "Tùng hay nói bậy, cô không cho em nói"
Xuân Tùng: "nhưng mà suy nghĩ của em có logic"
Cô giáo: "Không, em hay nói bậy, cô không cho em nói"
Xuân Tùng vẫn cố cãi: "Nhưng mà suy luận của em đúng"
Cô giáo: "Thôi được rồi, nói đi"
Xuân Tùng đắc chí: "Thưa cô...hí hí... là cái "ấy" chứ còn cái gì nữa..."
Cô giáo đập bàn: "tôi biết ngay mà, chỉ được cái thế là giỏi, úp mặt vào tường!"
Xuân Tùng: "Nhưng thưa cô, nó nhẹ đến mức chỉ cần 1 ý tưởng thoáng qua là nó ngỏng dậy ngay"
Cô giáo đỏ mặt: "ngồi xuống... đồ ....quỷ sứ...!!!"
Một lát sau cô giáo lại hỏi tiếp: "Thế cái gì nặng nhất?"
Đứa thì bảo là thép, đứa thì bảo là quả đất..... Xuân Tùng lại đứng dậy giơ tay xin phát biểu...
Cô giáo: "Nhưng em hay nói bậy, lần này thì nhất định không cho em nói nữa"
Xuân Tùng: "nhưng em nói đúng"
Cô giáo: "Đúng cũng không nói"
Xuân Tùng: "nhưng mà các bạn có bạn nào trả lời được đâu"
Cô giáo ngần ngừ: "Ừ...thì nói đi.."
Xuân Tùng trịnh trọng một cách láu cá: "thưa cô... nặng nhất... cũng là ...cái ấy ạ"
Cô giáo vớ thước kẻ.. Xuân Tùng không chạy, liếc cô giáo rất đểu: "thế không đúng ạ...nó mà đã xìu xuống thì đố cái cần cẩu nào nhấc nó lên được, ...hí hí hí...."
Cô giáo: ...!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi câu chuyện của anh Châu tinh túy phết hihi chỉ tội là hơi bị cổ lỗ sĩ 1 chút thôi nhưng được cái có vẻ "nguoi thực việc thực" Tùng nhỉ ;;)
thế a Châu có câu nào hay hay đem ra đố đi, nhưng đừng có đen tối như câu của ku Tùng nhe :D

hehe em diệp chứng kiến tận mắt rồi mà ... anh trong sáng thế này em lúc nào cũng ... đen tối

nho nha qua, moi nguoi oi, em xin loi pha bai cua anh tung, that ra em khong doc duoc, khong biet tai sao, font unicode dung khong a,
xin loi, chi co the thoi a, nho moi nguoi lam y, moi nguoi oi nho em mot ti teo di!!!!

Chào chú Tùng, hehe...lâu quá không gặp...tao nghe thằng Đức em tao bảo lên đây chiến nhau vui lém nên lên đây góp mặt cùng anh em cho vui..hehe... Ớ...chán thế..cái topic thơ đặc biệt die rồi à..tệ nhỉ
Thôi...có chút quà ra mắt anh em:
Đố các chú, cái gì 10 thằng dùng được 1 lúc nhưng chỉ có 1 đứa con gái dùng được 1 lúc.. hehe

Van Ha đã viết:
nho nha qua, moi nguoi oi, em xin loi pha bai cua anh tung, that ra em khong doc duoc, khong biet tai sao, font unicode dung khong a,
xin loi, chi co the thoi a, nho moi nguoi lam y, moi nguoi oi nho em mot ti teo di!!!!

hình như thế em ạ

He he chú Dũng .. dố lại đi .. nghe khó hiểu quá ... :lol:

hê bố chú Dũng .....láo thật ..chưa đến tuổi mà đã dám vào đây rồi,,,,Để anh trả lời chú nghe nhé...Cái mà chú nói đến là cái Bô
10 thằng " dùng " 1 lúc đc
nhưng chị em thì chỉ 1 mà thôi....

chú lày....hôm nhậu, thằng Đức nghe lỏm của anh em ... hê hê...nhục!

hehe có 1 câu chuyện ...

Có 1 chú ăn xin rách nát... tha phương cầu thực ... Bụt thưong qúa hiện lên cho chú 1 điều ước ... nhưng mà hễ chứ ước được cái gì... thì tất cả mọi ngưòi trong thiên hạ sẽ dược gấp đối chú ...

HEh anh đô các chú ... chú ăn xin ước cái gì .. khà khà... tất nhiên ước xong là phải có lợi cho chú ấy nhé ...

:lol:

Back
Bên trên