Mọi người vào nhanh đi !!!!

Phạm Mai Trang
(Hoho)

Điều hành viên
Chào cả nhà :x lâu quá mới lại vào VC :* :x !!Em/chị bắt đầu đợt nghỉ nên có nhiều thời gian hơn ;;)

Em đã hứa là sau khi làm xong topic phong cách VC em sẽ làm một cái poll để bình bầu bài viết ấn tượng nhất b-) và người có ảnh ấn tượng nhất ;;)

ĐỂ trao giải thưởng tất nhiên rồi :) em đã nói là em sẽ giữ lời hứa mà ;) !

Bây giờ em xin lập topic trước rồi nhờ MOD lập Poll sau :D
Tiêu chí là ấn tượng chứ ko cần thiết phải là đẹp long lanh gì cả :D :> đây ko phải là cuộc thi MIsS hay Mít tờ cả nhà ạ :D

Giải thưởng đến giờ phút này là một bịch kẹo M and M ;;) :x Nửa kí lô b-) cả nhà thấy giải thưởng của phòng Kế hoạch thế có được ko nhờ :smoking:

Trường Hợp : nếu người đoạt giải đang ở nước ngoài em sẽ chuyển đến tận tay theo đường bưu điện :)>-

Rất mong sự tham gia của chịThảo, 2 MOD, bạn Thủy ,anh Zung dạo này đi đâu ý nhờ :(( anh ZUng ơi :mrgreen: ,sau 2 ngày nữa em sẽ chính thức mở poll bình chọn nhé :)>-

Em mở ra cuộc thi này nhằm làm cho nhà mình vui hơn, gắn bó hơn :* :x em nghĩ là đã lúc làm sống lại Vườn Cười rồi nhỉ ;)

Ah quên: mọi người đang thi HK 8-| bao giờ thi xong mở POLL sau vậy nhé ;) !!!Bàn tán tí vậy :mrgreen:
Cái chính là mọi người có thể đề xuất giải thưởng :)) ban tổ chức sẽ xem xét và làm hết sức có thể b-) ;;)

Tính đến thời điểm này thì triển vọng nhất là ảnh của em Hiếu lớp Anh 1 nhỉ :D:D

Back
Bên trên