Mọi người cùng nhớ lại những "lần đầu tiên" nhé>:D<

Hà Vân Anh
(hyacinte)

Sang topic của các anh chị 03-06 thấy có cái topic như thế này thik lắm, mọi người cùng vào đây để kỉ niệm những cái mốc "lần đầu tiên" của mình nhé. Có những cái đầu tiên làm cho ta thấy mình trưởng thành hơn. Good luck and have fun ;)
Với tớ, đây là lần đầu tiên lập 1 topic trên HAO, hi vọng nó sống dc nhiều hơn 3 ngày8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Lần đầu tiên đi học, mẹ dắt tay tới trường :-s tớ vừa đi vừa mếu, mẹ dỗ kẹo bim bim... :(
Rồi ngày sau đi học, tự tớ đi 1 mình, hương nhài thơm tỏa ngát, tung tăng jữa núi rừng :p

Ngày đầu tiên lên HAO , poz 12 bài , bị bạn chửi cho là sao trâu thế 8-}
Lần đầu tiên đối mặt vs kỳ thi thực sự - thi vào Ams ( khác hẳn vs mấy lần thi HK và thi TN cấp 2:)) ) , 1 mình là con gái giữa cả lũ con trai tên Trung vs Trí , có đứa tự nhiên cứ ngó tên mình , hỏi là mày ko học NTT à , thế mày có họ hàng j` học NTT ko 8-} =)) , trả lời là ko thì nói kêu mày giống bạn tao cực , giống lắm ý =)) bó 1 số thứ !!!!

Lần đầu tiên là cái gì :-??
Không có lần thứ 2 hay hơn :p

Ngày đầu tiên đi tập trung ở Ams, thấy mình lẻ loi và thấy lo sợ.:-s

lần đầu tiên thi vào lớp 6 ở AMS,tung tăng vui đùa,chả lo sợ cái j` cả,vừa vào phòng thi vừa cười :))

lần đầu tiên có bạn thân trong đời cũng ở lớp 6

lần đầu tiên học tiếng anh,căm ghét nó kink khủng8-} 8-} ,bi h thì iu roài <:p <:p <:p

lần đầu tiên vào HAO,nhầm gửi bài vs viết bài mới :)):)):)) ngại thế<):) <):) <):)

blah blah,,,j` j` nữa,để bao h nhớ đc đã=; =; =;

Lần đầu bị bắt phao :))
Bà GDCD đã cướp đi first phao của tớ thế đấy><...:D
Đáng nhớ vì vụ đấy vẫn chưa giải quyết đc

Lần đầu tiên kiếm tiền là hồi lớp 2,làm gia sư tiếng anh cho thằng ngồi cạnh =)5k/1 buổi =)
.beep.

Lần đầu tiên kiếm tiền là hồi lớp 2,làm gia sư tiếng anh cho thằng ngồi cạnh =)5k/1 buổi =)
.beep.

sặc, thế thằng bạn mày chắc mù chữ 8-}

lần đầu tiên tao gặp mày, sao mà ngượng thế 8->

ấy ấy, sắp 1 năm kỉ niệm cái lần đầu tiên này rồi :x

.chikki

Chỉnh sửa lần cuối:
lần đầu tiên ở nơi đó và chắc lần cùng cũng ở nơi đó:( :( :(
mình ko muốn như vậy, sao moi chuyện lại kết thúc như vậy cơ chứ?????
(hôm nay mạng lởm quá, ko online dc):( :( :( :( :(

lần đầu tiên nhận ra sự khác biệt xa vời giữa 5,5 và 6.
Hix thi học kì lí mà đựoc 6 thì mới được điểm phẩy dc. 6,6 lí, kịp thoát. Nhưng nếu 5,5 thì chỉ đựoc có 6,43333 thôi. mà với anh Quyến thì còn lâu mới lên 8-}

27/12/2006: lần đầu tiên thấy mình tồi tệ đến như thế, đến k thể tin dc. Thất vọng, sụp đổ.....Nhưng là lần thứ n nhận ra đứa bạn mình tốt thật...........
Je ne sais pas ce que je dois faire mtn. Ah non, je sais très bien, mais pourkoi je suis tjs comme ca??DECUE!

Hôm nay là lần đầu tiên gặp phải giám thị la sát đến thế.X(
Lần đầu tiên cảm thấy khó chịu khi mạng đứt.@-)
:(( Có bao nhiêu thứ muốn nói mà.:((

Lần đầu tiên thấy yêu Thế Anh điên cuồng đến thế :))

Lần đầu tiên biét cảm giác lo sợ bị học sinh tiên tiến, thậm trí trung bình... Thật đáng sợ... Thấy xấu hổ hic :(!

Lần đầu tiên thi Lý Hóa cùng một buổi :D
Thi xong --> choáng, đau đầu, buồn nôn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhớ các hồi học kỳ 1 lớp 8 lần đầu tiên bị hs trung bình
về nhà đúng là hơn cả địa ngục
sợ khủng khiếp
h nghĩ lại vẫn thấy.....:|

Lần đầu tiên thấy ko sợ như mình tưởng , lúc trước khi thi thì mất ăn mất ngủ , thế mà đến lúc thi , mặc dù chẳng làm đâu ra đâu cả mà vẫn ko thấy sợ , thậm chí thi xong còn thấy sung sướng vì sắp đc chơi :))
Lần đầu tiên thấy ghen tị thật sự :( :( :( :( :( , ước j` ....,
lần đầu tiên thấy mình có đôi chút giả tạo , nên vui vì mình hoàn toàn kìm nén đc bản thân hay nên buồn vì đứa bạn cũ nhận xét " mày khác xưa nhiều quá " :(

Back
Bên trên