Mọi người cùng nhớ lại những "lần đầu tiên" nhé>:D<

Hồi HK 1 lớp 8.....7,9.....bị bà CN mới dìm luôn làm học sinh tiên tiến.....nhục nhã ê chề.X(
Bây h nhớ lại vẫn cứ run lên, chả biết HK này có thế nữa ko.:(( :(( :((

Lần đầu tiên có cái máy tính của riêng mình 8-> Ngồi 5 tiếng chơi đế chế, bị bắt đi ăn cơm mà vẫn còn thòm thèm 8->

Lần đầu tiên mua cái máy mới, lắp cái ADSL, háo hức lên net lượn lờ, lên HAO câu bài, chat với tất cả những đứa nào đang onl trong list ( bấn loạn vật =)) )

Lần đầu tiên bị ignore :)) Nhưng mà cảm giác nói thật là thấy nhẹ nhàng hơn =))

Lần đầu tiên có cái Mp3, trước đấy nhìn bạn bè có mình ko có mà thèm vãi lúa, đêm nằm nghe nhạc đủ 4 tiếng 8-}

Lần đầu tiên tìm được một người bạn đích thực duy nhất thực sự hiểu mình chấp nhận cái tính khác người của mình và yêu quý, tôn trọng và luôn nhớ đến mình là hồi lớp 7. ~o) ~o) ~o) Bi h thì everything has gone:( :( ~o)
Lần đầu tiên trong đời học sinh ko phải thi học kì . Ko còn gì sướng hơn.=))
Lần đầu tiên tìm thấy niềm đam mê của mình là khi đã vào được chuyên Sinh
Hé hé hé.:D :D :D

Lần đầu tiên gặp ge yêu, thấy buồn cười:))
Lần đầu tiên đc ge iu tặng quà, thấy hạnh phúc lắm:x

Lần đầu gặp ng` phụ nữ ng` ta bế mình đưa cho mẹ minh` lúc đấy mình ko biết j` khóc eo eo :))

Lần đầu tiên đi 1 mình lên đấy :| Gặp ng đấy :| Hồi hộp gần chết :| Nghĩ lại cũng ko ngờ mình gan thế :|
Lần đầu YM đơ lâu thế này :((

Lần đầu tiên có cảm giác gần như chắc chắn sẽ bị học sinh tb. Nhục như shit... Sợ vãi.

lần đầ tiên phải chờ đợi 1 cách ngu ngốc,ko phải bi h đâu,từ mấy tháng trc' cơ...:)):))

Lần đầu tiên chui vào cái phòng học toàn người xa lạ , nhục nhã ê chề ...

Rồi cho 3 tháng sau đấy là cái lớp của mình :|

lần đầu tiên thi HK lởm như thế này...
lần đầu tiên ko có YM trong 1 tối vui như hôm nay :((

Lần đầu tiên thi HK tốt đến thế ^^
Làn đầu tiên mình đã phán đóa đúng, nhạy bén trong kỳ thi HK nhờ giác quan thứ 6th.
Lần đầu tiên hoạt động blah blah đc trong h thi HK, dù cô giáo trẻ coi thi bắt mình ngồi đối diện :-s

Lần đầu tiên động đến cái máy tính ( cak đây 1 năm :"> ) , vô tư hỏi bạn là bật ntn =)) =)) =)) , lần đầu tiên thấy đáng ngưỡng mộ bản thân vì đã vô cùng ngoan hiền mà ko chat chit suốt 16 năm đầu tiên trong cuộc đời=)) =))

Lần đầu tiên bị hs tiên tiến sẽ là cuối học kì này
Lần đầu tiên thấy nhục nhã đến thế ............ :|

lần đâu tiên vào đc Yahoo sau trăm lần sign-in:(( và cuối cùng lại bị out:((

Back
Bên trên