Mọc cán !?!

nguyễn lê hưng
(nguyen le hung)

Có một cô gái trẻ chưa đến tuổi dậy thì ..vào làm trong một hợp tác xã đan chổi , được một năm .Rồi một buổi chiều nọ , cô gái đến gặp anh chủ nhiệm hợp tác xã và xin được nghỉ làm , anh chủ nhiệm thắc mắc hỏi tại sao, thì cô gái ngập ngừng trả lời:

- Dạ..thưa anh...em ngồi đan chổi lâu quá ,..bây giờ..bây giờ ...bị lây mất rồi ạ!!!
- Lây cái gì...??? Bị làm sao.....????

Cô gái đành cởi ra ,chỉ vào đấy mà nói:

- Đó đó ,anh thấy chưa chổi nó lây vào người em mất rồi, huhuhuh....!!!

Anh chủ nhiệm hợp tác xã phá lên cười , rồi nhẹ nhàng giải thích cho cô gái hiểu rằng con người ai rồi cũng phải như vậy .Để làm bằng chứng anh cũng cởi ra cho cô gái xem. Bất ngờ cô gái hét to:

- Thấy chưa .!!em nói đúng mà..có sai đâu cơ chứ...chết anh rồi..anh làm nghề đan chổi lâu hơn em nên cũng bị lây. Rồi bây giờ lại còn mọc cán nữa chứ.!!
:)) :)) :))

Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:
THô ko thể tả được.
CHịu luôn :nono:
Cũng được đấy chứ,truyện này same same như các truyện khác mà,làm gì mà xúm vào chê nhiều vậy

Những con người văn minh sẽ thấy rằng truyện này rất thô. [-x
nó có thể same same mí cái trong tạp chí p...b, nhưng chắc chắn chưa bao giờ dám xuất hiện trên HAO :))

Những con người văn minh sẽ thấy rằng truyện này rất thô. [-x
nó có thể same same mí cái trong tạp chí p...b, nhưng chắc chắn chưa bao giờ dám xuất hiện trên HAO :))
Noi hay lam em Phuong a!May cai do nguoi ta hay goi la"phim con heo",bay h anh moi hieu tai sao em lai lay hinh con heo lam bieu tuong

hix... vưa vừa phai phải thôi chứ mày... chuyện này tuyên truyền miệng là được rồi... lại còn post lên đây thế này thì... [-(... thô quá!!! :D:D:D... nhưng công nhận tư liệu này đáng quý... :))

Bạn Hưng trông ngoan hiền thế mà máu nhỉ:rolleyes:. Đúng là xuất ngoại rồi có khác;):mrgreen::beerchug:

Son Nam Nguyen đã viết:
Noi hay lam em Phuong a!May cai do nguoi ta hay goi la"phim con heo",bay h anh moi hieu tai sao em lai lay hinh con heo lam bieu tuong
:( Avatar của mình trong sáng ngây thơ, ko hề có gì bậy bạ cả :((
Vậy mà :(( có người dám nghĩ xấu.
Phim con heo là phim gì, hổng biết :-/
Giờ đỉnh cao là phim hoạt hình chất lượng cao như kiểu Hentai ý, anh biết ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
em MP ơ
hình như là Hentai cơ mà :D
biết tí chút
còn nếu như không biết phim con heo thì giả nai wá đi mất ==> không hay tí nào cả /:)

Nói chung là gi gỉ gì gi cái gì cũng đã từng nghe qua, nhưng chưa bao giờ thử :D
0:) <== ngoan hông ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung là gi gỉ gì gi cái gì cũng đã từng nghe qua, nhưng chưa bao giờ thử :D
0:) <== ngoan hông ;;)
Uh,chưa thử bao giờ mà con lợn biểu tượng của em lại bị băng ở đúng"ngã ba hàng Đường"

sợ quá ...!! các bác trong này bảo mình 'thô' ..thế mà còn vác lên đây nào là phim con heo ....lại còn ..hentai.. nữa chớ ...úi trời :eek: ..

Xét cho cùng thì mình cũng thấy cái truyện này nó ko ổn..nhưng mà lại chót dại mất rồi..Thôi!!!mod thích del đi cũng được ..tùy bác..hichic :)|

Mod ở đây hình như làm ăn ko được tích cực lắm thì phải.
Hay để em đây làm mod cho, đảm bảo gương mẫu hết sức :D

Em MP thất bại bên box Thể Thao nên tính quay về miền đất câu bài này để gỡ gạc tí vốn :D

Hoàng Minh Khôi đã viết:
Em MP thất bại bên box Thể Thao nên tính quay về miền đất câu bài này để gỡ gạc tí vốn :D
hehe,chờ mãi mới thấy bạn Khôi nói được một câu chí lý

:)) Trên box thể thao thì vốn đã ko có ý định làm mod rùi (có biết gì về thể thao đâu chứ :D)

Back
Bên trên