Mắm Tôm bang hội :x

Diệp hôm nay đi muộn nhé :))
hội ta toàn người đi muộn :">;))

hiz hôm nay 7h15 mở mắt :eek::eek::eek::eek: ối zồi ôi chưa ra khỏi giường đã tưởng tượng ra mặt bà chủ nhiệm rồi cơ :-s y như rằng =(( :" ăn mặc thế à!" >"< đã thế aMinh còn nhắn tin trêu e :(:)(( hiz ngày đầu tiên đi sáng xui xẻo 8-> mình đang tưởng tượng 1 tuần 6 ngày mình sẽ đi muộn 3 hay 4 8->

hiz hôm nay 7h15 mở mắt :eek::eek::eek::eek: ối zồi ôi chưa ra khỏi giường đã tưởng tượng ra mặt bà chủ nhiệm rồi cơ :-s y như rằng =(( :" ăn mặc thế à!" >"< đã thế aMinh còn nhắn tin trêu e :(:)(( hiz ngày đầu tiên đi sáng xui xẻo 8-> mình đang tưởng tượng 1 tuần 6 ngày mình sẽ đi muộn 3 hay 4 8->

trêu j đâu mà trêu... chỉ là đá đểu thêm mấy câu, thấy N' nhắc trông hay thế....

Thu cười gì nham hiểm thế? ;));))

có chúa vs bạn ý mới biết được nhìn gê thật

kéo hội lên nào 8->
có lập chi hội ở 08-11 ko nhỉ ;))

Dịch mắm tôm hết nổi đình nổi đám rồi, bây giờ phải lập hội đảm đang chứ, chớ có ai nghĩ lầm như lần trước :|

giờ 08-11 đang lên có ai có ý kiến lập hội bên đấy ko nhỉ ;))

chả biết các em bên ý có thik mắm tôm ko mà lập :))

í hôm trước mình đã đi ăn bún đậu mắm tôm ở một chỗ mà không nhớ chỗ nào =)) để mình sẽ hỏi và sắp xếp một buổi cả nhà đi ăn và đàm đạo về mắm tôm nhá :x:x:x thân ái và quyết thắng :x. Người lập to bích :">

----------

các em không ăn thì phải dạy chúng nó ăn :)) k sau này chúg nó đi du học hg vị tổ quốc ấy :)) mà sát trg mìh cũng có hàg :">

----------

các em không ăn thì phải dạy chúng nó ăn :)) k sau này chúg nó đi du học hg vị tổ quốc ấy :)) mà sát trg mìh cũng có hàg :">

Ừhm hàng ở phố Núi TRúc ngay cạnh cổng sau trg mình ;))
hôm nào Hội off ở đấy đi >:) bún đậu mắm tôm ;;)

tớ lập bõ bên 08-11 rồi đấy :"> các bạn sang ủng hộ nhé nhé :)) nào dzô đê :))

Nhanh chân nhanh tay quá :)) Mình đang định bon chen lập mà :">

sôi động lại đây :D

các bạn cho tớ hỏi gần trường mình ( trong tầm khoảng 2km ) có quán thịt chó nào chỗ ngồi vệ sinh ( như ngồi trên nhà sàn, hay kiểu trà đạo chẳng hạn :D ), thịt vệ sinh ko ?:-??:D
cám ơn nhiều :)

trả lời gấp hộ tớ với nhé, trưa mai thằng bạn tớ hẹn đi ăn rồi mà chưa kiếm được chỗ :( mấy hàng ở ngay núi trúc thì bị đưa lên tivi với báo chí nhiều quá, ăn cũng sợ :-<

ở Nhật Tân Quảng Bá nhiều nhà sàn lắm :">
nhưng mà đầu tháng mà các ấy đã ăn thịt chó ko sợ đen àh :-ss

Nhật Tân mà gần trường à T_T
còn Quảng Bá là ở đâu nhỉ :-??

thế các bạn k thích ăn mắm tôm nữa rồi à ;))
khi nào đi off để hâm nóng tinh thần NHAT :))

Back
Bên trên