Mắm Tôm bang hội :x

@ sis Thái :hố hố hôm nay gặp sis Thái cũng shock lắm cơ =))=))=)) mình biết hot boy *** của Bio là ai rồi ;))
@ en vZ : chị nhất trí =)) chị em mình làm tổ văn hóa đi ;;)=))

Học sớm là để tăng thời gian học, tránh quá tải cho học sinh :))

nhg mà trương ams ko học sớm mà :)) vẫn 6/9 đi học :D thôgn tin khá chính xác rồi đó :D

nhg mà trương ams ko học sớm mà :)) vẫn 6/9 đi học :D thôgn tin khá chính xác rồi đó :D
Khá chính xác là thế nào :-ss
Tổ văn hóa thống nhất thông qua đồng ý của chục ng thôi nhé :-ss
Chứ bây h mà lập thì cạnh tranh với Hội độc thân, KFC, 0710 Games, và ngay cả Mắm tôm bang hội nữa :-ss
=))
Hay là tổ văn hóa quản lý tất nhỉ =))
p/s: ai bảo thằng Thái là hot boy lớp S đấy :-ss Hot boi thôi :(

tổ văn hóa ở đây bao gồm tất cả các bang nhóm khác đơn giản văn hóa có nghĩa bao hàm rất rộng, tất cả các bang hội trên địa bàn 0710 đều phải hoạt động phù hợp vs văn hóa, phải thông qua tổ mình em ạh =))=))=)) chị bảo chú em làm tổ phó thôi chị làm tổ trưởng :) chú làm em chị đừg nhoi ;;)
Khá chính xác là tất cả các giáo viên đều nói thế chứ sao :))

:-ss Để phụ nữ làm tổ trưởng tổ văn hóa ko tốt đâu :(
Nghe đâu chính sách của nhà nước là tổ trg phải có nhiệm vụ vận động tránh thai cho các gia đình trong khu vực :|
Còn các ý kiến khác e đồng ý =)) Nhưng cả tổ lập ra có 2 chị e mình là ko đc :(

em làm tổ trưởng chị làm tổ phó kiêm tổ viên =))=))=))

Thế cuối cùng hôm 21 như thế lào đây :|
còn có 4 hôm nữa thôi :(

Đã bảo là 21 chỉ gặp mặt kiểu cho biết nhao thôi vì đằng nào bạn Diệp cũng bận đi với lớp mà. Biết nhao rồi thì đi off lúc nào chả được. Có gì đâu mà phải lo, không hè thì tết :-j Thiếu gì dịp :-j

ko tết thì hè năm sau :-j chả chóng thì chầy :)) kiểu gì chả biết nhau =)) mà thật ra thì biết hết rồi còn đâu =))

Đúng rồi. Nói chung là không có gì phải vội. Tất cả chỉ là nghi thức thế thôi. Chứ kể cả mà trong năm học muốn thì vẫn gặp được. Np :-j

Diệp hôm nay đi muộn nhé :))
hội ta toàn người đi muộn :">;))

Back
Bên trên