Mắm Tôm bang hội :x

Nguyễn Vân Trang
(trang_van)

Trong lúc dịch tả đang hoành hành, xin mạn phép lập topic cho những người có tình yêu vô bờ với một món ăn đặc sắc của dân tộc : MẮM TÔM Dưới bàn tay của những người làm ăn có trách nhiệm, hết lòng vì ẩm thực:x chắc chắn đây sẽ là một loại tương chấm ngon , độc nhất vô nhị :x
Mắm tôm có thể đi với nhiều món ;)) nhưng mà Bún đậu mắm tôm quả là vô đối :)):)):))

Bạn nào có cùng niềm đam mê cùng chia sẻ nhé :x

Nhìn cái ảnh của bạn Bống vẫn gợi cảm giác thèm thuồng hơn =P~

Tuần nào tôi cũng ăn đấy, sợ tôi chưa ;)) :">
Không thấy ngon à :( Ngon thế còn gì :(

Nghĩ đến "Sống chết có số " íh =))=))=)) Tôi vẫn ăn đây này :x hế hế ngon dã man , mà vẫn đc 9 điểm Toán đấy =))=))=))

Mắm tôm công nhận là ngon:x
Nhưng trong thời thế này thì phải biết kiềm chế bản thân:">

Tuần nào tôi cũng ăn đấy, sợ tôi chưa ;)) :">
Không thấy ngon à :( Ngon thế còn gì :(

Mẹ iu ơi ngày nào con cũng ăn mắm tôm cơ =)) nhưng ko phải ăn mắm thường, mà giang với thịt băm hoặc trước khi ăn thì trưng lên cho nó an toàn.

Hồi xưa nghe nói mắm tôm VN được xuất sang France có phải ko nhể :-t :-t :-t

----------

hay là lòng lợn nữa =p~ tiếc là đang có dịch

Bố mình làm món ngày ngon lắm bạn ah ( bao gồm dồi, lòng, bao tử, ruột, v.v...) ăn ở nhà ko chỉ chất lượng mà còn hợp vệ sinh :)

Hôm nào bang hội mình đi ăn tập thể 1 bữa đê :x mẹ và U tìm chỗ nào uy tín 1 tí :D

Ngon nhờ :">

Cho tí ớt cay cay vào :"> Ăn đĩa bún đậu mắm tôm nóng hổi giữa mùa đông,mưa bay lất phất thi vị phải biết ;;)

Căm thù dịch tả :-l Chia lìa tình yêu giữa ta và mắm tôm :((

các e h biết ăn mắm tôm à :(( giỏi thế :((

mình từ bé tới h chưa ăn các loại mắm này bao h :(( kể cả nc mắm cũg chưa bao h chấm :( cho vào cho đậm thì có thôi :((

mắm tôm thì công nhận ko chê :x
cho vào bún đậu hoặc bún riêu 8->

Mắm tôm - ôi mẹ ơi , mặc dù làm sạch hay ko cũng lo dịch tả
Tham ăn chết cả lũ :|

Back
Bên trên