Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) :))
Đổi tên topic thành mẫu đồ ăn lý tưởng trong mắt mỗi ng` rồi à? :))
Nhân tiện... anh thích nhất là sườn xào chua ngọt :x

Bố hết đường bon chen :))
Hôm qua con cũng ngồi fishing, nhưng rút lui trước, và bi h chẳng hiểu 2 người đó nói gì với nhau ;;)

Còn em thick ăn thịt gà rán :x mà mọi người chuyển sang mẫu đồ ăn lý tưởng rùi ah, em ko đọc lại trang trước nên chẳng hiểu gì :p lười wa':p

Ăn uống á? Em thì đi ăn ở ngoài thì ăn rất nhiều, về đến nhà, ăn cơm lúc mẹ xới cũng phải bớt lại nồi vài thìa :p

Anh thích cả gà rán nữa :x
Là da gà rán thì đúng hơn :x

Anh thích ăn toàn đồ béo + mỡ đấy hẳn nào béo ...
ơ em chỉ nói thế thôi , ko đụng chạm gì anh đâu nhá !
Nhân tiện , em thích ăn khoai tây chiên .
To Thảo : anh với chị My nói chuyện tử tế với nhau , có đánh nhau đâu mà em phải lo nhờ ?

Đồ ăn thì nghiện CHÂN GÀ NƯỚNG được gần 2 năm rùi :D Ngọt mà bổ :D

A Bình bảo eo a Đức rất nhỏ, điều đó chứng tỏ a Đức ko béo :D còn ai mún kiểm nghiệm thì hôm nào gặp mặt bắt a ý đứng im cho x` :))

Hồi chưa có H5N1 thì thik gặm thịt gà quay tẩm mật ong, hồi có H5N1 chuyển sang cá kho :|

Mọi người nói chung thích ăn gà nhờ ,
Em ko thích mấy
Ko phải vì sợ cúm mà sợ mình bị lây bệnh " gà "
Buồn lắm.
Còn anh Đức là tớ trêu thế thôi .Nhìn ảnh ava của ấy là biết ngay mà !

Hic!
Topic là "Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người " mà mọi người cứ nói về ăn uống thế!

A Trung bon chen quá >.<
A Hiếu: em có bảo anh với chị My đánh nhau đâu :p

Ha ha, ăn uống thì nhất rồi, thích ăn nhất là những món rán, xào:))
Thích nhất là sườn xào chua ngọt:))

Chân gà nướng Trịnh Hoài Đức =P~ thời oanh liệt trc khi H5N1 oanh tạc nay còn đâu :((

Tớ thấy cái chỗ lắm đồ ăn ngon (quán nổi) nhất phải kể đến loanh quang trường Chu Văn An :(( dân chết vì ăn nên thảo nào xung quanh lắm hàng thế :|

Sáng suốt hồi xưa ko thi vào đấy, ko h này béo quay như con nhợn rồi :|

:))Đúng là sáng suốt khi ko vào CVA, nghe mấy đứa bạn ở đó kêu khổ mà thương chúng nó:(

Khai trương gian hàng bói toán đây, bất cứ tình bạn, tình yêu, tình cảm gia đình... đều bói được cả(xét trên 150), ai muốn thử không?

Tình bạn giữa Bạn Hiếu 11 H và Bạn Khưu Trung 11T : 0 %
Buồn quá Trung nhẩy !!!!!!!!!!!!!hehe....
Nói thật là em ko tin bói biếc gì đâu chị Hoài Anh ạ !

A Hiếu, ko nên thế. Ko tốt ko tốt. Chị HA, hôm nào gặp, bói cho em xem bao h em lấy chồng nhé :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên