Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đăng kí tạm trú là ổn rồi :)) :))
@ A Hiếu: "mẫu lí tưởng trong mắt mỗi người", nên đây là nói cá nhân anh ạ

Thế tớ chui vào lòng ấy rồi thì ai chui vào lòng tớ được nữa hả My ?8-}
Ấy tham quá[-x
But giống tớ :))

Thời buổi này ai mà chả tham :)). Trong lòng có nhiều người là 1 chuyện, gửi gắm tình cảm cho 1 ai lại là chuyện khác
@ C My: Chị em mình ko solo :))

Ah tớ có khả năng nhân đôi :)) ấy chui vào lòng tớ thì tớ nhân đôi lên rồi chui vào lòng ấy :x con ng đa năng quá :x

"Tham" là bệnh, là bản chất của con ng :x đã ăn 1 cái kẹo chocolate Bỉ rồi thì ăn xong còn thèm =P~ như tớ bi h nè =P~ vừa ăn xong mà bây h ăn hết rồi chả nhẽ gặm giấy bạc :))

Ăn kẹo lắm là sâu răng ,rồi tiểu đường đấy, không tốt đẹp gì đâu
Ấy còn phải ăn kiêng (ko ăn có chế độ hợp lý cũng được ) để giữ dáng nữa !
Không thể chủ quan đc , ai biết rằng miếng chocolate kia chứ lượng chất độc tương đương 1 điếu 3 số đâu , My nhờ ...

C My mong tiểu đường ko đc C My nhỉ :)). Ngậm giấy bạc rách chưa hả chị My? :))

Ko /:) thưởng thức là 1 nghệ thuật, tớ chỉ cần nhớ đến cho colate Bỉ là tự nhiên tớ =P~ vì khả năng tái hiện vị giác và làm tuyến nước bọt hoạt động :D

Biết là phải giữ dáng nhưng tớ cần giữ dáng béo hơn bây h :)) tớ tự cho (và mọi ng đều thấy) gió thổi tớ bay nên tớ cần phải ăn cho lắm hơn :D

Ấy hút đc điếu 3 số kia chưa ;;) mỗi thứ đều có hương vị riêng, sống ở đời là để tận hưởng những hương vị riêng biệt ấy :-> nghệ thuật cả đếy :x

Cái đấy gọi là phản xạ không điều kiện đấy My ạ ,
Uh đúng rồi , cái gì cũng phải nếm qua lần thì mới biết đơi nó như thế nào chứ nhỉ ?
Tớ ngoan lắm , không hút nhẹ như thê
Ối quên , tớ không biết hút
9,8 GDCD kia đã CM rồi còn gì ...
Công nhận nghệ thuật thiệt !

Chị giả vờ hút thôi :)) hồi cấp I ra cổng trường thấy cái hàng bán đồ chơi có cái điếu thuốc hay hay, chị vòi mẹ mua rồi đưa lên mồm giả vờ hút :D điếu thuốc đấy còn ăn đc nè, ngọt lắm nhé :))

Ah cái anh chủ hàng hồi đấy đẹp trai lắm :)) còn khuyến mãi chị 1 cái gói ô mai giun :x:x:x

Bó tay với bạn My ,trẻ con hay giả nai thế này ?
Mà nhớ được việc từ hồi cấp I thì nghe điêu rồi
Tớ chẳng nhờ gì cả
Ngoài việc hồi đấy suốt ngày bị cấm ăn quà ngoài cổng trường , rồi vụ rạch mặt trẻ em khiến mình lần nào đi về cũng sợ run ,,,,
Đúng là ....

Tớ nhớ thế thật mà /:)

Đúng bạn Hiếu chưa gặp chưa thể biết đc tớ òi :)):)):))

Tớ ăn quà có mẹ đứng kiểm duyệt bên cạnh thì có khác j` /:) mỗi lần thik ăn j` nằng nặc đòi cái đấy, mẹ khó chịu lườm cho phát lại cun cút cúi mặt chả dám nói j`

Hồi đó quà ăn vặt ngon nhất là ô mai giun, hay ô mai dây nhỉ 8-| con bé nằm bên cạnh (hồi chưa bị đẩy sang bên con trai ngủ) nó mua lén rồi trưa ko ngủ 2 đứa nằm ăn ngon lành :)):))

ô mai giun ngon hơn , hồi đấy có cả cái kẹo hình quả ớt ,kẹo kéo rồi có cả ô mai Thái trong cái tui đỏ hình cây mai 500đ ấy ,cả kem đá nữa
Nhưng hồi đấy cấm đoán nhiều quá , ăn mất vui ....
Nhớ lần gì mua kem xong phải chạy thục mạng vì con bạn đuổi theo dọa mách cô , bó tay .com
Tớ rất sợ phải nằm trên bàn , toàn năn nỉ con bạn để nó cho mình nằm dưới ghế thui . Nghĩ đến bi h vẫn thấy buồn cười ....

...... hết chỗ cho mình bon chen.... o_0
Chắc chuẩn bị phải nhường ngôi cho lớp trẻ phát huy tài năng 0_o

Ah còn kẹo kéo nữa :x:x ngọt ơi là ngọt, hồi đấy phải đi khoan răng do ngày nào cũng đòi ăn kẹo kéo và mấy cái que kẹo đường (quên mất gọi là j` rồi) :x:x

Hồi bé tí tẹo có biết cái j` đâu, khỉ, bé phải mặc váy >_< hồi đấy chơi song phi ... thật tình ... gay cấn và hồi hộp ... nhớ lại thấy thật là >_< khỉ gió /:)

Tớ nhớ ngày xưa còn đóng kịch cơ, 1 cô gái đang đi bị sét đánh trúng thế là mất trí nhớ, xong gặp 1 thằng rồi yêu luôn :D sau đó 1 thời gian chồng tìm đến, 2 thằng đánh nhau bắt chọn 1 trong 2 thằng, rồi chúng nó đánh nhau chết cả đôi :| tớ đau khổ quá đi tự tử :)) Tớ nhớ đóng đc 1 cảnh đầu tiên và cũng là cuối cùng, đến đoạn bị sét đánh Ợ 1 phát rồi lăn quay ra đất :)):)):)):)) ối giời trẻ con ngộ quá :)):)):))

Hồi bé tớ nghịch quá thế là bị cô phạt qua bên phản con trai nằm :| nằm ngoài cùng của phản :| đến lúc ngủ say ko để ý bị đạp ngã lăn quay xuống đất, cấm ai cười :(( nhục nhã cấm cười :(( bẻ răng h :((

Buồn cười quá đi mất , đạp ngã lăn xuống đất thì chịu rùi .!!!!!!!!!!!!!!
Nói đến kịch mới nhớ , hồi lớp 5 đóng suốt , chia làm 2 phe con trai con gái đóng 2 vở kịch khác nhau .Khốn thay là bên phe tớ không có đứa nào chiu hi sinh đóng girl .....
À đọc xong kịch bản của My rồi , ngồi cười hết 5 phút !

Tớ lúc nào cũng bị bắt đóng mấy thứ ẻo lả thế :| hồi bé bị gọi là công chúa :)):)):)) do cả xóm có mỗi 2 đứa con gái :D trên cửa tầng 3 còn có chữ MY CÔNG CHÚA to tổ chảng :)) do chính tay tớ viết lên cơ :))

Ah kịch bản đọc xong rồi hả :)) tớ nghĩ chả buồn cười lắm :)) chỉ hơi chuối :| ờ cả vườn chuối và sến :|

Căn bản kịch bản sẽ còn buồn cười hơn nữa nếu như ... tớ ko dám viết báng bổ (ngày xưa truyện Lương Sơn Bá - Chúc Anh Đài là sách gối đầu giường của tớ) mà ngày nay tớ lại phải viết theo cái kiểu ấy chịu sao đc ... nên đoạn kết mới thật là :))

Sao Mã Văn Tài lại yếu đuổi khổ sở vậy????? Sợ CAĐ quá trớn !
Còn Chúc Anh Đài thì đanh đá , tinh tướng , suốt ngày bắt nạt 2 nhân vật nam .
À thế còn phân vai thế nào hả My ?????

LSB sẽ do a Đức đáng yêu và cực kì dễ thương đóng :D

Còn các vai khác chưa biết thế nào :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên