Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Từ bé đến h mình ko có thần tượng :D Còn mẫu ng lý tưởng cũng ko có cố định, tùy hứng thôi.
Mà sao 2 bạn Trung với NA post bài kinh dị thế, cứ liên tục liên tục
Với cả cho N hỏi sao ava của bạn Trung và em Thảo hay j đó giống hệt nhau à?

:)), sao lại nói thế chứ? NA đâu có thần tốc bằng Trung. Post bài xong đọc thì thấy bài Trung đằng trước rùi:(, thế là phải post tiếp chứ:D.
Mà cái chuyện lí tưởng này tất nhiên chỉ là một cái gì đó để mà mơ thôi chứ lấy đâu ra. Đến khí mà còn có khí lí tưởng, khí hiếm thì con người cũng thía thui mà:d

Khoản học giỏi thì khó , hay là chỉ cần hsg :D ...
Người mà giống mình thì hơi nhàm ...

Làm tim mình tăng tốc và mắt k thể dời, làm hành động của mình càng ngày càng ngố, muốn gây ấn tượng :)) còn ng đó như thế nào, cần j` fải biết nhỉ vì có cần thiết k, câu trả lời nằm trong hành động của mình rồi :p

Cảm thấy an toàn khi ở cạnh :x
Dù là ng thân hay ny :x

iu lắm :x

Lý tưởng nghe tương đối thật đấy... Thần tượng cũng có thể là mẫu người lý tưởng, [...] cũng có thể là lý tưởng. Mà vấn đề là thần tượng và [...] lại khác hẳn nhau :))

...Nhưng lý tưởng nhất bây giờ chỉ đơn giản là ai đó mà mỗi khi gọi đến có tiếng à...lố rất buồn cười, rồi ngày nào cũng sẵn sàng gọi điện cho mình để buôn hàng tiếng, sôi máu lên khi nghe mình gọi đứa khác là h.... (dù đã tin chỉ là đùa thôi)..., rồi rất nhiều, rất nhiều điều đặc biệt khác nữa... Yêu lắm :x
Chỉ thế thôi là đủ... :)

Mọi người nói cứ như là đang yêu hết rồi ấy! Mà điều của mọi người nói cũng đúng lắm! Thật sự khi ở bên cạnh một người mà mình cảm thấy thật an toàn, thật ấm áp và cảm thấy tình yêu như đang lan toả, điều đó cũng có thể coi là hạnh phúc. Mà hạnh phúc là gì? Như ở trong topic Hạnh phúc??? ấy:D, hạnh phúc cũng là một điều lí tưởng mà nhiều người muốn mà chưa chắc đã có dc.
Những điều lí tưởng chỉ có trong lí thuyết thôi, còn muốn nó là sự thật còn cả một quá trình có lẽ là ko ngắn nhưng cũng ko quá dài nếu ta có niềm tin. Tớ tin vào một tương lai ko xa, người mà tớ mơ sẽ đến với tớ. Hi vọng tớ ko phải sống với một mớ bòng bong : chồng đi làm về, móc túi kiểm tra tiền rồi thì ngửi ngửi, hít hít (giống con gì năm nay thế?:p) kiểm tra có mùi nước hoa, mùi thuốc lá, mùi rượu bia ko, rồi vợ chồng cãi vã suốt ngày.... Mệt:(:(:(

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Cảm thấy an toàn khi ở cạnh :x
Dù là ng thân hay ny :x

iu lắm :x
Mình cũng đã từng thik 1 ng vì ng đó cho mình cảm giác an toàn và rất bình yên khi ở bên :)

Lạc đề rồi , người lí tưởng đâu nhất thiết là ny , thậm chí ko nhất thiết phải khác giới ...

Không cần thiết phải thế:D, lý tưởng có thể là bất cứ ai mà:D
Hiện tại người mẹ lý tưởng nhất là mẹ mình, bố cũng thế, còn nny thì như đã viết ở trên đây ngại viết lại quá:))

Em Chi hỏi ẩn ý thế mà Trung ko nhận ra hả Trung , khiếp bạn Trung đào hoa quá nhỉ , lắm em theo ...
Lí tưởng về phương diện nào : lí tưởng để yêu , lí tưởng để tin tưởng , lí tưởng để ...

Khưu Trí Trung đã viết:
Hiện tại thì chưa:D, nhưng sẽ tìm được:)), không có chuyện gì là không thể:D
ế, sao lại chưa chứ? :> Nhầm nhọt rùi:)):)):)).
Thế lí tưởng mà cũng có nhiều điều để nói thế cơ ah?

Đề nghị không nói chuyện vớ vẩn trong topic này của Trung :|
Vừa tìm được 1 thần tượng mới:)), a perfect person:D, nhưng ko thể nói được:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên