luv all of u

he
bé mỹ hà vẫn chưa lên hả?
hôm wa nó bảo nó muốn post bài nhưng ko đánh được TV có dấu
hít sao đến tận 3/6 nghĩa là đi CP về rồi con phương mới nói mấy cái chuyện vớ vẩn ấy nhỉ ? :mrgreen:

Các bạn ơi , Hà nhờ các bạn quá, khi nào lớp mình tập trung lại đi chơi đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:(( <--- miss you like crazy

Chỉnh sửa lần cuối:
hey, em cũng thấy thế đấy
hôm nay em gạ gẫm con linh lớp mình đi tham wan fat' nữa mãi :))

hey, sao lâu lắm roài chẳng thấy các bác đâu cả? :rolleyes:
hix, chán wé !!!!!!
à wên thông báo mới nè ( con linh nhờ em thông báo hộ) :
MỌI NGƯÒI Ở NHÀ NGHĨ KIỂU + MÀU VẢI + LOẠI VẢI ĐỂ MAY ĐỒNG FỤC LỚP NHÁ !!! (THAM KHẢO Ở ĐÂU CŨNG ĐƯỢC HẾT ;) )
NHANH LÊN NHÁ ! CÀNG NHANH CÀNG TỐT !
CÓ Ý TƯỞNG GÌ MỚI, HAY HO THÌ CỨ PHONE ĐẾN NHÀ CON LINH NHÉ, OKIE ? ;)
thông báo hết

hú hú ... tủi thân em quá...
Nhưng mà em nghĩ chỉ cần chọn vải thôi còn may nhu thế nào là tùy mỗi người, bởi vì mỗi người phù hợp với một kiểu khác nhau. Đúng không?
Mà lớp mình có định mặc đồng phục váy không ? Thấy cũng hay hay đấy chứ ( như lớp 11Tin ý, trông các chị ý thật là xinh )

SAO DAO NAY TRUNG ANH LEN NHIEU THE NHI
CO NHUNG TRANG TOAN TRUNG ANH
LUC LUONG GHE THAT
A, NOI VE VIEC BO TIET THI CO LOP NAO HON DUOC LY2
DINH CAO DEN NOI THANH TRUYEN THUYET LUON
TIET NAO CHA CO NGUOI CUA LY2 O SAN BONG RO
NAM SAU XUONG MA NHIN THU THI BIET
HM.....HMMM....BUON NGU QUA

He he!!!!!!!!!!!! Lâu wa' ko gặp bác nào lớp mình nhỉ. Mọi ng` vẫn khoẻ cả đấy chứ?????? :mrgreen:
Đã ai nghĩ ra cái mẫu giè chưa? Em nghĩ là chúng ta may áo sơ mi và váy nha. Vay' là váy kẻ ca rô còn kẻ thí nào thi` em cũng chưa bit', còn áo trắng có được ko vậy? Có y' kiến gie` cứ nói. Nhưng mọi ng` nhanh nhanh hộ em, chúng ta sẽ may trong hè để đến cái ngày trọng đại ấy còn mặc chứ <nhg các bác có hiểu ngày trọng đại ấy là ngày gì ko vậy?>;)

Chỉnh sửa lần cuối:
A` quên, còn 1 việc nữa chưa nói. Hôm đi tham wan về vẫn còn thừa tiền đấy, hôm nào chúng ta co' thể đi chơi. Mọi ng` tập trung rùi chọn ngày đi <nhg đợi em đi SaPa về đã nhe'>

To TMHa`: Bà ơi, bà đã rửa ảnh đi tham wan chưa? Tiền tất cả la` bao nhiêu? Để cháu lấy tièn còn thừa hôm tham wan ra trả, còn thừa bao nhiu chúng ta lại đi chơi tiếp;) ;)

Hay hôm na`o lớp mi`nh đi công viên nước chơi đi va`o đo' chơi cả nga`y cho sướng,tha hồ ma` đen da:rolleyes: Nhưng ma` em beo' wa',ko can đảm mặc đồ bơi:oops:

Hay la` hay ở điểm nào:confused: Cười trên nỗi đau khổ của người khác thế ah???:oops:
Hè này tao phải cố găng giảm cân thôi,để vào trg năm có đc thân hình như cái chai La Vie,chứ ko đến nỗi như cái Vại bia bây giờ:lol:

Tao đảm bảo sau hè con Nga béo hơn tao:lol:

khẹc khẹc, lâu lắm rồi mới online thấy các bạn vui vẻ quá, quên mất mình rùi..... :((
To Nhật : Chuyện... lớp tớ rất là đoàn kết mà . Mà hình như bạn Nhật dạo này hay lên nhỉ???

Hay lên nhưng ma` vừa gà gật vừa post bai`:lol:
Con Hoa` kia,may` ko phai noi xỏ nhau thế đâu,hôm trước mày cũng nói la` sau hè may se cao hơn tao:mad: Đua` ti' thôi,chứ em biết thân biết phận,toan` nghỉ tập,ko chăm chỉ di hoc mấy môn vận động chân tay như may`,nên đương nhiên mày sẽ gầy đi nhiều,còn tao vẫn béo nguyên rui`:rolleyes:

thoi Nga oi, vua phai thoi
sao than beo lam the
cung gay thoi ma
.............
BNQ..............zzzzzzzzzzzzzz

Cứ tưởng tượng vào năm học cô Phg nhìn tao và mày và nhận xét...hé hé... là tao lại thấy sướng.:lol:
Thôi buổi sau đi nhảy với tao đi, tốn nhiều năng lượng cực mày ạ, hơi bị lý tưởng cho việc getting fit:lol:.

Con nhợn:cry: Sướng cái gie` cơ chứ,sáng thứ 6 nay`goi dt cho tao nhe',khoảng 7h30 y, để tao với may` cung` lam` chiến dịch giảm cân:cool:

Con nhợn:cry: Sướng cái gie` cơ chứ,sáng thứ 6 nay`goi dt cho tao nhe',khoảng 7h30 y, để tao với may` cung` lam` chiến dịch giảm cân:cool:
To Nhật:đùa la` chính đấy chứ,chứ có than mấy đâu:D

hic sáng nay không được đi học , tức quá , không biết chúng nó học đến đâu rồi, Học Break mệt thật đấy , tím hết cả đầu gối , tôi lại thích học rap như mấy bà...

Back
Bên trên