luv all of u

Hehe, chờ khi nào bố tao mua cái máy vi tính mới tao sẽ giúp mày một tay (mặc dù tao chẳng biết gì sất!), nhưng mà bây giờ thì cái máy nhà tao dở hơi lắm :(

Sao ko có đứa nào khác lên HAO nữa vậy, toàn tụi mình ko hà?
Bọn mày gọi thêm chúng nó đi. :mrgreen: :mrgreen:
Buồn wa'............Em phải làm gì bi giờ?:cry: :cry:

Xu` ơi ,Mĩ Ha`cũng bảo la sẽ lên thế chẳng thấy đâu:confused:

lũ khỉ, ko thèm bình luận lấy 1 câu à...

khỉ thế chứ lại, tao sửa mãi vẫn ko được, cái phần chữ vẫn bị thu hẹp vào trông rất mất thẩm mĩ, chẳng hiểu tại sao.

hix, xem rồi
nhìn trống trải we'
hi` chèn thêm hinh ảnh, cho thêm màu sắc âm thanh được ko zdậy????:confused: :mrgreen:

à con lợn phương seo chẳng thấy đâu cả???:-/
hít hít
rủ đông đông đê ;)

oé, có cả em nữa ạ, lớp mình cố gắng đi tham wan đông đủ nhé, gớm phải xa nhau 3 tháng hè chưa giè đã nhớ
Chỉ hận một nỗi hôm trước ăn phải bùa mê thuốc lú nên mới không đi học, đi sinh nhựt con Nguyệt Tú bà . Đồng chí nào tường thuật lại chi tiết cho em với
Mới nghe kể sơ sơ đã thấy hay wé roài

Trui`,cho em hoi? lớp Tin co' mống nao` đi tham quan với lớp mi`nh ko???Em thích đi tham quan,nhưng ma` vẫn chưa nộp xiền:cool: mai phải đến nha` Mế nộp mới được:mrgreen:

demo thôi mà, tao cũng lười ko muốn upload cái background nên mặc kệ. Chúng mày có ý tưởng gì về background thì bảo tao. Đứa nào đi scan ảnh thăm quan HK I đi nhé!
Tao cũng chưa nộp tiền, nhưng mà ngại đến nhà MX quá, xa bỏ xừ...

em nghe nói co 6 anh, 1 chị , không bít có đúng không
mô phật
Còn về chuyện cái website , các bác cứ làm đi khi nào xong em sẽ hăng hái post bài , còn bầy giờ em chỉ dám giữ vai trò cheerleader thui
hehe
~:>

Chỉnh sửa lần cuối:
này , hôm tới đi tham quan nhớ phải chuẩn bị kĩ lưỡng nhé, mỗi đứa chuẩn bị một trò gì đấy hay hay để bà con cùng vui nhé
ui nhưng ai đã có kinh nghiệm đi Cúc Phương rồi chỉ cho em cách phòng tránh vắt với
hic hic
ăn bao nhiêu mới được tí máu chảng lẽ để chúng nó hút hết à

mọi người có thích kissing games ko em có nhiều lắm hẹ hẹ nhưng mà phải có con trai chơi mới sướng:D

:D :D :D Có con trai đấy, nhưng mà không chơi được cái trò đấy đâu!

hít, kissing games là cái giè thía
seo em ko bít :confused: :rolleyes:
hix, lâu lém ko nói chuyện với con mẹ mình , ăn với lói chững chạc hẳn ra hehe :mrgreen:

à wên mất nói nốt câu cuối
I LIKE F ( hix, nói thế thôi cho bí mật, chỉ đủ chúng ta hiểu)
hờ mà bọn mày có hiểu ko đấy ? :-/
-----> nghe hay hơn QS nhìu :mrgreen:

hít, ở nhà chán wé
toàn ăn, ngủ, lên net chấm hết
mà lên chẳng thấy đứa nao lớp mình cả
các kưng đi đâu hết rồi vậy ? :rolleyes:
hix, thôi chiều nay đi chơi vậy
à, mà sao lớp mình chỉ có 18 bé đi tham wan thôi à?
sao lại thía? :confused:
~~~~~~~~~~> chán vật ạ !!!!!!!!!!! :cry:
hít hít

này không chơi được trò kising game bởi vì có mỗi 6 anh, lớp mình lại có mà đánh nhau sứt đầu mẻ trán ra à ---> mất đoàn kết chị em mình
Đùa tí thui chứ chơi trò đấy cô Phương không thích đâu
với lị xí hổ lém

Back
Bên trên