luv all of u

bọn may`ui, tao bảo cả con PHượng Linh nhe'!!!!!!!
Lâu lăm' rui` ko gặp no', no' cũng ko gặp bọn mình. Cho no' bàn luận với tụi mình. Được không hả bọn may`?

Mày hỏi vớ vỉn wa',con Phượng Linh thì đương nhiên là dc rui`

đấy, con nga to mồm wá
mày nhìn đồng hồ xem mấy giờ roài
chẳng thấy mày đâu cả
thực ra là chẳng thấy bọn mày đâu cả :((
co' mỗi vài đứa
hix

tao lên rồi đây chúng mày. Con Nga đâu rồi? Chúng mày lên ít thế?

Các bác không biết chứ hôm đấy cả nhà em đi chơi, em phải ở nhà để online vì tưởng chúng nó có việc cần thật. Thế mà lên hỏi con Vân thì nó nói : "Không có việc gì đâu, không thích thì out đi" Thế thì em không tức à
HUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

hờ, đấy là tại bà ko đọc kĩ offline đấy chứ
tui đã viết là chỉ lên nói chuyện vui thui mờ
hờ, ngu thì fải chịu :d :p
mà con nga láo wá cơ
suốt ngày ngủ rùi lại kêu béo
hehe , đáng đời

Nga ui, may` co' mấy cái ảnh Kangta đẹp wa'
Cho tao với.............

Úi giời, lâu ko vào, các bác nhà mình dạo này câu bài lên tay gớm:))

Đây, nguyên văn cái offline message của con Vân là thế này:
nizarawa (6/16/2003 12:27:09 AM): bon.may` oi, thu nam tuan` nay`( 19/6 hinh` nhu the') vao` luc' 3h30 chieu` ca? lu~ online nhe', chat thui ma` voi' ca co' 1 so chuyen can` noi' , bon. may` co^' gang' len day` du? nhe' . Tao chi truyen ba' tu tuong dt ho. con linh thui hehe

Sau đấy tao hỏi thì nó lại bảo chẳng có việc gì cả, lên chơi thôi8-}

Chứng cớ rõ ràng thế mà, CON VÂN LỪA ĐẢO <cám ơn bạn Hiền Hòa nhé>

con vân lừa đảo nhe'
nó dám cho cả tên em vào đấy
em ko có liên wan gì đâu các bác nhe':p

Nhưng ma` hôm dó may` cũng dính dáng ma`.Linh ơi,khi nao` onlien tao gửi ảnh KT cho,ảnh cute nhỉ???

hờ, lúc đọc bài của chị nga em cứ tưởng là KT khác cơ
choáng wá :shock:
lúc nhìn lên thì mất cả hứng
To con lơn hà: thì đúng là tôi có bảo là có 1 số chuyện cần noi nhưng tôi có bảo là chuyện wan trọng đâu
xì :razz:
To con lợn hòa: hôm đấy đúng là có nói về 1 số chuyện còn giè? chuyện đi chơi và lập web , forum
còn nữa bà làm xong cái forum chưa đấý, bà hứa là hết tuần này cơ mà, hôm nay là CN roài đấy biết chưa :eek: :mad:
To con lợn linh: mày định fủi tay dễ dàng như vậy à, tao lại ... ( thôi ko nói nữa bí từ wá ) :mrgreen:
linh điên. thứ 3 or t4 đc. ko? chiều 3h ( nói thê slà đủ hiểu nhé ;) )

To con nhợn Vân: tao download forum có sẵn về rồi, nhưng chưa tìm được cái free host nào cả. Tao cũng còn phải nhờ vả để chúng nó thay tiếng việt vào đã...trình độ còi mà, thông cảm nhé. Chúng mày cứ chờ đấy, nhất định sẽ có mà, yên tâm đi nhá.

Đấy bọn mày ui!!
con nhợn vân nó bảo chiu` thứ 3 or 4, 3h chiu`
bọn mày hỉu chứ??:D
có chấp nhận được ko?

Back
Bên trên