luv all of u

Nguyễn Thu Vân
(catty)

những ngày cuối năm bùng tiết tập thể thật vui
hôm nay cả lớp mình đi chơi vui thật đấy ;)
hi vọng lớp mình sẽ có nhiều buổi đi chơi vui hơn thế :mrgreen:
yêu tất cả chúng mày ghê :-*
hix, nếu fải xa nhau thì sẽ sao nhỉ?
chắc chắn sẽ rất buồn và nhớ ... :(
cả lớp mình sẽ mãi mãi như thế này nhé ;)
luv everyone >:-D<
a` mà bọn mày nhớ đi tham wan đầy đủ nhá :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Vân ơi,tao cũng rất thích những ngay` thang' cuoi nam học,cả lớp bu`ng tập thể đi chơi vui ko chịu đc,:cool: Lớp mi`nh binh` thương` ngoan phết,nhưng vi` đoan` kết nên đã bu`ng tập thể rất vui,chứ nh` lớp ko bu`ng tập thể dc đâu:mrgreen:

Vân à, con đọc rùi nè. :D
Lớp mình đi chơi vui wa' nhg tiếc là ko mang theo máy ảnh. Mấy kiểu hay ho lắm mà ko chụp lại được. Như kiểu mẹ ngã đau nhất trong những lần ngã, với kiểu con Giang nó ngã úp cả mặt xuống đất ấy.:D
Rùi cả mấy đứa ở lại lớp nữa, tụi nó bị làm sao đấy, đi thì đi cả lũ lại còn ở lại học, điên wa'...........
Bùng tiết thì vui thật đấy nhưng hậu quả cũng hay ho phết nhỉ:mrgreen: Bây giờ định làm như thế nào với cái bản kiểm điểm đây. Viết thì viết nhg em ko đưa parents kí đâu đấy.:cry: :cry:

mày hâm thế chẳng đứa nào có ý định đấy đâu :rolleyes:
cùng lắm cần thì bảo con trà roẹt roẹt cho vài chữ là được chứ giè ;)

:mrgreen: :D

Lớp mình bây giờ lên đây đông quá nhỉ, vui quá.

Hôm qua có mấy qủa ngã đẹp thế mà ko chụp, đúng là phí thật. Bây giờ tao vẫn còn thấy đau ê ẩm.

hix,tao thi chả dám trượt,đanh` lam` ng` dẫn đường vậy:rolleyes:
Đến thứ 2 phải mang quần áo sách vở hả bọn may`???:confused:

ờ nhớ mang đầy đủ đấy ko lại ăn đòn :mrgreen:
mà Kangta có mấy cái ảnh xấu kinh, cute đâu mà cute

Nhung tao ko có cái gì để ủng hộ thì sao? Mà bọn dở hơi kia, hôm trước tao ko đi học mà tụi nó cứ mang mấy cái chăn đến nhà bắt tao giặt, có khổ tôi ko chứ.
Mà ko đi Nguyễn Viết Xuân có được ko vậy? Sao CN buồn cười thế, bà ấy còn rủ cả lớp kia đi nữa. Mong đừng đứa nào đi. CHÁN ĐỜI WA'.....
:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

To Linh: may` oi,forum la` cho^~ puplic nên ăn noi' cẩn thận chut' nha':nono: Ma` may` yên tâm đi,lớp 11 Tin đâu rỗi rãi để ma` đi cu`ng,thê' ma`y dã hỏi anh Hiệp vê` chuyện đo' chưa:confused:

Hehe, bây giờ cả lớp mình chạy lên đây vui ghê! Nga ơi, mày có nhớ năm ngoái khi chúng ta chưa biết YM là cái gì, phát hiện ra HAO rất là hay ho, lên chat rầm rầm không? Nhớ ngày xưa quá...

Mà chúng mày ơi, các cụ ta kiêng không đem cho quần áo cũ của mình đấy, làm sao bây giờ? Năm ngoái lớp tao có đứa mua hẳn một bộ quần áo mới, có đứa mua hẳn 1 kg đồ si đa để ủng hộ đồng bào lũ lụt đấy!

Chết chửa, thế mà chẳng đứa nào nói với tao một tiếng, giờ làm sao kịp mua đồ sida đây, mà sao lại kiêng cho quần áo cũ hả Đào Hà?

À lớp mình ơi, tao định làm một cái website cho lớp mình nhưng bắt tay vào làm thì mới thấy tao trình độ còi quá. Có đứa nào quen anh nào biết làm thì bảo nó làm cho nhé, còn mấy phần thiết kế thích thì tao làm cho, kiểu như cái background với cả buttons í.

đúng roài lớp mình fải có trang web riêng chứ ;)
tao cũng chảng biết gì về web đâu :mrgreen:
nhưng mờ hôm trước thấy cái trang + mỹ hà cầm quyển gì dày cộp về web ý hay là hỏi bọn nó thử xem :confused: :D

Ha` oi,cai' hồi mi`nh lên khoa' cấp 2 chat chit thi` mi`nh đã sử dụng YM rui` đo' chứ,chẳng qua la` ko add nh` ng` thôi ma`:eek:

Hix, thấy bọn lớp khác có web riêng,tao cũng muốn lớp mi`nh co' web lém,tiếc rằng` lớp mi`nh ko co' đứa na`o đủ tri`nh nhi?Ma` cái quyển hôm tr'c của Trang với Ha` cầm la` thiết kế web hay sao y',hi vọng la` qua he` co' kưng na`o đo' đủ tri`nh độ lập web(chứ mi`nh thi` mu` tin học hoan` toan`):rolleyes:

hix, hôm nay đi NVX về mệt wá
nhưng mà lúc trên xe ô tô nói chuyện vui fết nhở ;)

nga ơi mày lại change avtar à?
hix, để lại cái cũ đê
nhìn cute hơn

:DTao cũng làm được đấy, chỉ tội chất lượng tồi thôi, làm bằng Dreamweaver, được ko chúng mày?
Với điều kiện chúng mày phải support tao nhá, VD: ở phần home thì welcome viết kiểu gì; photos: chúng mày đi quét đi, tao lười lắm; news: update thường xuyên nhé...
Quyển chúng nó cầm là design bằng cái gì thế? Nếu là Frontpage thì tao mù tịt.

Back
Bên trên