[Lockerz] Tham gia để nhận quà xịn ^^

Hình như lockerz đang down server để fix :|:|
Btw, send mail cho Tú rồi nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
The restock is NOT happening today (Tuesday). We know that you're impatient for it to happen, and it's hard to wait. We are making upgrades to the site and working on PTZ issues that will make this redemption as fair and enjoyable as possible. So try to continue to hang tight:) Thanks to those of you who are keeping cool heads and sharing good info with fellow members.
Đợt nhập hàng không xảy ra vào hôm nay (thứ 3). Chúng tôi biết các bạn đang sốt ruột mong muốn đợt hàng đến, và rất khó khăn để chờ. Chúng tôi đang nâng cấp trang web và sửa lỗi PTZ mà sẽ làm cho đợt redeem này trở nên công bằng và thú vị nhất có thể. Vì vậy cố gắng tiếp tục và chờ đợi. Cảm ơn những người trong số các bạn, những người đang giữ bình tĩnh và chia sẻ thông tin tốt với những thành viên khác.

Update today :))
Mình vẫn chưa vào được :|

trong phần redeem ở dưới cùng có cái sweepstake là thế nào, có ai thử chưa

----------

Sao dạo này log in ko đc PTZ nhỉ? :|:|

tôi vẫn được bình thường, ông thử log out rồi log in lại xem. Hình như nếu để remember me thì ko được PTZ đâu, phải tự đăng nhập mỗi ngày mới được

trong phần redeem ở dưới cùng có cái sweepstake là thế nào, có ai thử chưa

----------

tôi vẫn được bình thường, ông thử log out rồi log in lại xem. Hình như nếu để remember me thì ko được PTZ đâu, phải tự đăng nhập mỗi ngày mới được
Sweeptakes chỉ dành cho thành viên ở US và Canada thôi, chả liên quan gì đến mình đâu :D

Hehe 198 ptz rồi - 2 ptz nữa là ta có PSP !!! :)

biet bh moi dc 2500 PTZ ma doi lay cai macbook :(, da co ai trung cj chua =)).

Anw, send hộ a làm quả đỏ đen =)) : [email protected]
Anh cứ mơ .... đầu tháng 12 này Lockerz sẽ hết beta, vào Final, mọi mặt hàng sẽ có số Ptz cao hơn 4 lần, tức là cái MacBook của anh sẽ lên 10000 ptz... Tất nhiên sẽ có thêm nhiều cách để kiếm Ptz như chơi Games, xem Videos ....

thế nào mà xem sếch đc ptz thì chắc 2 ngày m` lấy đc chục cái mac quá :(

Ôi thôi vớ vẩn rồi - chả biết hôm nay thế nào mà Electronic Products chỉ còn có 89 mặt hàng - mấy cái PS3 - PSP đi đâu hết rồi ý .... Giờ còn toàn cái linh tinh, chả đáng để redeem ! :(

update today
Saturday update: The restock is NOT today. Remember--it's only the 21st of November. There will be 2 restocks by the end of the month: first a Z-list only, and then a general restock. We will be releasing the rules (and exciting new additions to the redemption process) very soon.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi thôi vớ vẩn rồi - chả biết hôm nay thế nào mà Electronic Products chỉ còn có 89 mặt hàng - mấy cái PS3 - PSP đi đâu hết rồi ý .... Giờ còn toàn cái linh tinh, chả đáng để redeem ! :(
They are setting up the page to prepare for the restock, they will put the prizes again. But the restock keep being a surprise.

Fernando Lopes
LAB
mọi người cứ bình tĩnh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi bạn em có ông anh lấy đc hàng rùi
sản phẩm mình nhận đc là sản phẩm bị lỗi trog quá trình sản xuất hihi nhưng cũng xài đc k đến nỗi :))

Back
Bên trên